ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ถึงน้องทองที่เคารพ

กรุณาอย่างลงมากกว่านี้เลย เพราะพี่งบหมดอดซื้อแล้วจ้า

ด้วยความเคารพอย่างสูง

มือสมัครเล่น

5555 ไหมค่ะ

ปล หวังว่าคงเข้าใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จัดเครื่องดื่มฯ ให้พี่ทอง (แท่ง) ดื่ม เพื่อทะลุทลวงทุกต้าน Resistances: 1706, 1721, 1737

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

คืนนี้ต้องใช้ฤทธิ์มีดสั้นแทงจึก2จึกแล้วโดด

คุณกระต่ายทองคะ ถ้าอยากดูราคาของออนไลน์หากว่าเราไม่ได้สมัครก็ดูราคาไม่ได้ใช่ไหมคะ

คุณกระต่ายทองคะ ถ้าอยากดูราคาของออนไลน์หากว่าเราไม่ได้สมัครก็ดูราคาไม่ได้ใช่ไหมคะ

ช่ายคะ เพราะเราต้องมีรหัสลับเฉพาะของเราเองนะคะ เอาไว้ดูกดซื้อขาย เค้ายังเตือนไม่ให้เราไปเล่นตามร้านเน็ตทั่วไปนะคะ เค้าว่ามันไม่ปลอดภัย :_10

จัดเครื่องดื่มฯ ให้พี่ทอง (แท่ง) ดื่ม เพื่อทะลุทลวงทุกต้าน Resistances: 1706, 1721, 1737

เยอะปายยย เด๋วก็มาววววหัวทิ่มหรอกคร่า 555555 :uu :uu

เจอชุดนี้ของอาเฮียเข้าไปมีหวังคริคริ :_cd

เป็นพวกบ้าของสวยงามครับ เป็นขนาดสี่เหลี่ยมผืนผ้า ไม่ใช่แบบเดิมที่ยาวๆ ด้านหลัง มีตัวมังกร 1 ตัวครับ เลยต้องจ่ายค่าบล็อคก้อนละ 200 บาท ย้ำว่าต่อแท่งนะครับ ไม่ใช่ต่บาท

เหมือนของมูลนิธิเมาไม่ขับเลยค่ะ ตัวมังกรสวยงามมาก เคยขอแลกและเพิ่มอีก 200 บาท แต่ช่วงนั้นไม่มีของ

แหมอายุยืนจิงพ่อคู้น กำลังจะบ่นว่าหายไปไหนกดมาดูอีกทีมาแร้ว ซื้อยังคะกัปตัน ว่าแต่jumboA ไปไหนสงสัยไปทำกับข้าวคริคริ :047

เพื่อนๆทราบมั๊ยคะว่า คุณNextnothing หายไปไหน คิดถึงมากค่ะ

จัดเครื่องดื่มฯ ให้พี่ทอง (แท่ง) ดื่ม

เฮียจะให้คึกหรือน๊อก555555

คืนนี้ต้องใช้ฤทธิ์มีดสั้นแทงจึก2จึกแล้วโดด

Gold slips under $1700

Mon, Mar 05 2012, 09:53 GMT | Forex Live

By: Joe Brown

It's dropped to 1695 just now  just ahead of the 100 day MA which sits at 1694 and should hold some technical support. There's further support just below there at the 50/55 day MA's at 1688.75 and 1681.25, with the 200 day coming in at 1676.00 The fall's seen on the back of falling equities and the weaker EU data Gold's sitting at 1695.50

จัดเพลงประจำตัว สำหรับกำลังใจเวลาทอง มีสัญญาณ ดีฟ(สัญญาณส่วนตัว) เป็นอาการที่ไม่ลงต่อ ไซค์เวย์ จากนั้นขึ้นอย่างรวดเร็ว เจอกันที่ 172X นะครับ

ถูกต้องครับ เห็นมันวางอยู่ 3 ก้อน มีลายมังกรอยู่ด้านหลังด้วย ( หุหุ โดนจ่ายค่าบล็อคเพิ่ม 200 บาท ต่อ 1 ก้อน แต่บังเอิญมีส่วนลดพิเศษ ถัวกันไป จ่าย 24,750 บาท แหม ! ช่วงเย็นๆถึงค่ำ ก็ต้องไปฟังพระสวดที่วัดฯ กว่าจะออกมาก็ 3 ทุ่มกว่า นู้นแหนะ เผาวันพฤหัส ศุกร์เช้าเก็บกระดูก แล้วไปต่อที่ฐานทัพเรือสัตหีบ นี่ไง ภาระกิจเยอะครับ

วันนี้ออกไปข้างนอกตอนบ่าย เห็นราคาลง 150 ได้แต่นั่งมอง น้ำลายไหล 555

หมดสิทธิ์ไปเตร็ดเตร่แถวเยาวราช เลยอดอีกตามเคย หวังว่าพรุ่งนี้คงไม่ไปรอผม

ที่ 1650 นะครับ 555

ผู้นำจีนแสดงความยินดีกับชัยชนะในการเลือกตั้งของนายกรัฐมนตรีวลาลดิเมียร์ปูตินของรัสเซีย

กระทรวงต่างประเทศจีนแถลงว่า ประธานาธิบดีฮู จิ่นเทาของจีนแสดงความยินดีในวันนี้ที่นายวลาดิเมียร์ ปูตินนายกรัฐมนตรีรัสเซียได้รับเลือกตั้งให้ดำรงประธานาธิบดีรัสเซียอีกสมัยหนึ่ง นายหลิว เวยหมิ่น โฆษกกระทรวงต่างประเทศจีนกล่าวว่า จีนเคารพในทางเลือกของชาวรัสเซียและเชื่อว่ารัสเซียจะยังคงไว้ซึ่งเสถียรภาพทางสังคมและการเมืองและพัฒนาเศรษฐกิจไว้ได้ขณะเดียวกันก็จะมีบทบาทในกิจการระหว่างประเทศมากยิ่งขึ้น

ข้อมูลข่าวและที่มา

ผู้สื่อข่าว : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ / สวท.   Rewriter : รักษ์ธานินทร์ ทองประเสริฐ / สวท.

สำนักข่าวแห่งชาติ กรมประชาสัมพันธ์ : http://thainews.prd.go.th

วันที่ข่าว : 05 มีนาคม 2555