ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขนาดนี้กับตันไม่อยู่รองกับตันจะขับแทน กรุณารัดเข็มขัดแน่นๆ เพราะเครื่องจะแรงมาก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โอ๊ะ CTW เลยหรอ

ไปเยือนถิ่นใครเอ่ยย..

เสียดายวันพระใหญ่ กัปตันไม่มีสาวควงเวียนเทียน อิอิ

วันนี้ไม่ได้เวียนเทียนครับ คนน่าจะเยอะ ตอนเช้าใส่บาตรและทำบุญสร้างพระไปแล้วครับผม

กัปตันกินคนเดียวชมสาวสวยไป ทำไมไม่กินกะสาวสาวเลยล่ะ ชีวิตจะได้ลั้นลากว่านี้

แหะ แหะ ไปกับเพื่อนครับ ทองติดดอย แก้เครียด หาอะไรทำให้สบายใจ อิอิ

กัปตันของเรามีแต่คนเป็นห่วง เพราะคารมแน่แท้ สาวน้อย สาวเหลือน้อยพากันเป็นห่วงเป็นใย อิอิ

ขอบคุณมากครับ สงสัยเข้าใจหัวอก คนเชียร์ขึ้น เหมือนกันอ่ะครับ

ชีวิตดูมีฟามสุขเหลือเกินนะพี่ท่าน

ครับ แก้เครียด หลังจากทำบุญ ไปหาอะไรทาน เดินสบายใจ ทองออนไลน์ดอยก็รอไป ชีวิตจะได้มีแรงสู้ต่อครับผม

ขนาดนี้กับตันไม่อยู่รองกับตันจะขับแทน กรุณารัดเข็มขัดแน่นๆ เพราะเครื่องจะแรงมาก

ผมเดาว่าน่าจะมาหลัง 5 ทุ่มนะครับ แต่หลังตี 1 ก็น่าจะมีเฮ ครับ

เอาจริงเหรอ arthas งวดนี้ บอกมาก่อนเลยว่า เอาเหตุใดมาสนับสนุน : เครื่องจะแรงมาก

ผมเดาว่าน่าจะมาหลัง 5 ทุ่มนะครับ แต่หลังตี 1 ก็น่าจะมีเฮ ครับ

สูัๆๆ สู้โว้ยกัปตันมาแล้ว :061 :37 :bye

เอาจริงเหรอ arthas งวดนี้ บอกมาก่อนเลยว่า เอาเหตุใดมาสนับสนุน : เครื่องจะแรงมาก

.

น้ำมันดับออกมา0.8 ครับพี่ใหญ่ ของ ขาด ตลาด นำพา น้องทองทยาน

สูัๆๆ สู้โว้ยกัปตันมาแล้ว :061 :37 :bye

ครับ เดาว่าถ้าไม่หลุด 1675 ลงไป ในเวลา 5 ทุ่มนี้ หลัง 5 ทุ่ม คงมีแรงเหนือ 1680 นะครับ แต่คงยากหน่อยถ้าจะเอาให้พ้น 1700 ในคืนนี้ ยกเว้นมีเขียวจากขาใหญ่ ไม้ยาวๆ ลากสัก 30-40 เหรียญอ่ะครับ(จะกรุณาก็มาเถอะ)

US Mar 2 EIA Crude Oil Stocks change down to 0.832M vs 4.16M

ปล. ว่าแล้ว arthas ต้องนำประเด็นนี้ เพราะวันก่อนกล่าว และเด็กขายของคล้อยตามว่า " ราคาทองคำตามราคาน้ำมัน " ก็ว่ากันไป

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

85ละ ขอตัวไปนอนละครับทุกท่านเจอกันตอนเช้า 2 รอบวันนี้ชิวๆ เอาเก็บไว้บ้งอย่าขายหมดนะพี่น้อง

เดาถูกไปแล้ว เดาต่ออีกหน่อยว่า ถ้ายืน 1680 อยู่รอดปลอดภัยได้ถึง ตี 1 กว่าๆ อาจจะมีแรงยกไปที่ 1690 หากฟ้ามีตาหรือโชคดี พรุ่งนี้ตื่นมาอาจเห็น 1700 ก็ได้ครับ ส่วนตัวเดาว่าอาจะได้เห็น 1700 ในเช้าพรุ่งนี้ เพราะฝรั่งต้องการให้เอเชียขายทองจริง เพราะมันจะซื้อกลับ ถ้าเป็นตามเดาจริง ช่วงบ่าย 3 พรุ่งนี้ ฮ่องกงคงส่งให้ลอนดอย 169X ครับ จากนั้น ลอนดอย ลากต่อ ลากยัน อ้ายกัน จบวันพรุ่งนี้ที่ 1710 ครับ เดามั่วแบบมีโครงนะครับ อย่าเล่นตามทีเดียวเชียว

เดาถูกไปแล้ว เดาต่ออีกหน่อยว่า ถ้ายืน 1680 อยู่รอดปลอดภัยได้ถึง ตี 1 กว่าๆ อาจจะมีแรงยกไปที่ 1690 หากฟ้ามีตาหรือโชคดี พรุ่งนี้ตื่นมาอาจเห็น 1700 ก็ได้ครับ ส่วนตัวเดาว่าอาจะได้เห็น 1700 ในเช้าพรุ่งนี้ เพราะฝรั่งต้องการให้เอเชียขายทองจริง เพราะมันจะซื้อกลับ ถ้าเป็นตามเดาจริง ช่วงบ่าย 3 พรุ่งนี้ ฮ่องกงคงส่งให้ลอนดอย 169X ครับ จากนั้น ลอนดอย ลากต่อ ลากยัน อ้ายกัน จบวันพรุ่งนี้ที่ 1710 ครับ เดามั่วแบบมีโครงนะครับ อย่าเล่นตามทีเดียวเชียว

จะไม่ให้ขึ้นได้ไง 2หนุ่ม ร่วมด้วยช่วยกันขับเครื่องบิน พุ่งๆๆๆๆไปเลย

ก่อนไปนอน อยากฝากบอก อ้ายกัน ว่า ขอให้เหมือนเดิมที่ 1700 น๊า :10

เช้านี้ กัปตัน กับอาทิดคุง คงชื่นใจ ยืน 1684/5 มาได้

ออนตอนนี้ 24500/25450 ถ้าซื้อเมื่อคืนตอน 1672 ก็ได้ส่วนต่าง 15 บาท ลุ้นต่อไปนะ

ไปอ่านในห้องกาแฟน้องรี กัปตันตอบเหมือนนั่งอยู่ในใจเจ้เลย เพราะเจ้ก็ไม่กล้าขายขาดทุน

ถ้าขาดทุน 50 -100 พอทำเนา กลัวซื้อกลับไม่ได้

ไอ้ช่วงหลังที่เจ้กล้าเพราะตัวที่ขายมาเล่นมันกำไรนิดหน่อย

ตอนนี้ต่ำสุดของเจ้ 25019 พอดีเครียส์พอทไม่ทันเลยไม่ได้ตัดใจขาย 24850

บ่ายนี้ลุ้นต่อไปทำงานบ้านก่อนนะจ๊ะ :bye

เช้านี้ กัปตัน กับอาทิดคุง คงชื่นใจ ยืน 1684/5 มาได้

ออนตอนนี้ 24500/25450 ถ้าซื้อเมื่อคืนตอน 1672 ก็ได้ส่วนต่าง 15 บาท ลุ้นต่อไปนะ

ไปอ่านในห้องกาแฟน้องรี กัปตันตอบเหมือนนั่งอยู่ในใจเจ้เลย เพราะเจ้ก็ไม่กล้าขายขาดทุน

ถ้าขาดทุน 50 -100 พอทำเนา กลัวซื้อกลับไม่ได้

ไอ้ช่วงหลังที่เจ้กล้าเพราะตัวที่ขายมาเล่นมันกำไรนิดหน่อย

ตอนนี้ต่ำสุดของเจ้ 25019 พอดีเครียส์พอทไม่ทันเลยไม่ได้ตัดใจขาย 24850

บ่ายนี้ลุ้นต่อไปทำงานบ้านก่อนนะจ๊ะ :bye

เสี่ยงค่ะ ที่ขายทิ้ง เมื่อคืนปอดเหมือนกันค่ะ เลยซื้อคืนที่ถูกลงไปสี่สิบบาทเอง ที่ตัดใจเพราะราคาที่เฟิร์สซื้อดอยสูงลิบเลยค่ะ คิดไปเลยว่าขาดทุน สะใจเลย แอบเสียดายคิดสะว่าทำกระเป๋าที่รักหายไปใบหนึ่งเลยค่ะ