ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ลืมสนิทที่คิดไว้ ว่าตามนั้นดูอารมณ์พวกเราก็ได้ เมื่อวานขายกันหน้าร้าน พวกไม่มีออนไลน์ก็คงต้องซื้อกลับในเช้านี้ อ้ายกันก็เช่นกัน คืนนี้ค่อยขาย น่าจะได้อีกสัก 100-150 บาท แช่ๆแบบนี้ เจ้ คงชอบบบบบบบบบ แต่ถ้าพลาดไป มีคนรอหัวเราะอยู่เพียบ อิอิ

ฮ่า ฮา ! ก็เป็นประจำสำหรับคำ " รู้งี้ " กูปล่อยดีกว่า อนึ่ง ราคาครั้งที่ 1 อาแปะอ้างอิงที่สปอต 1645 กว่าจะปล่อยอีก 50 คงรอ 1648-1649 ซึ่งจริงๆ แกน่าจะปล่อยราคาสูงเพื่อให้นักลงทุนมาซื้อแพงกลับนะ

สงสัย 2 คนที่จ้องหัวเราะ คงเป็น เจ้ฯ กับ arthas แน่ๆ พวกเขาจ้องๆๆ ทวงสวนกลับอยู่

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ แนวต้าน 1655 1666 แนวรับ 1633 1622 อันนี้ เป็น แนว แบบ ขำ ขำ นะครับ มีคนบอก ฟรั่ง ชอบเลข คู่ เพราะ มันไม่ต้องกลับไปกลับมา

แนวรับแนวต้านจริง จัง คือ Break at 1658 1670 sup at 1635 1628 เดานะครับ หูไว้หูละกัน

ดัชนี BSE ตลาดหุ้นอินเดียเปิดตลาดวันนี้ปรับตัวขึ้น หลังจากที่ปิดตลาดอ่อนตัวลงเมื่อวานนี้เพราะสแตนดาร์ด แอนด์ พัวร์ (เอสแอนด์พี) ประกาศลดแนวโน้มความน่าเชื่อถือของอินเดียลงมาอยู่ที่ "เชิงลบ" จากเดิม "มีเสถียรภาพ"

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า ดัชนี BSE บวก 39.73 จุด หรือ 0.23% เปิดที่ 17,191.02 จุด

เจ้าหน้าที่ของแอฟริกาใต้เปิดเผยว่า กลุ่มประเทศ BRICS จะจัดตั้งธนาคารเพื่อการพัฒนาร่วมกันในแอฟริกาใต้ในไตรมาสแรกของปีหน้า โดยธนาคารดังกล่าวจะทำหน้าที่ให้เงินสนับสนุนสาธารณูปโภคเช่นเดียวกับธนาคารโลกและองค์กรการเงินอื่นๆ

ทั้งนี้ กลุ่มประเทศ BRICS ซึ่งประกอบด้วย บราซิล, รัสเซีย, อินเดีย, จีน และแอฟริกาใต้ ได้หารือประเด็นดังกล่าวในการประชุมเมื่อเดือนที่แล้ว

วันนี้ แนวต้าน 1655 1666 แนวรับ 1633 1622 อันนี้ เป็น แนว แบบ ขำ ขำ นะครับ มีคนบอก ฟรั่ง ชอบเลข คู่ เพราะ มันไม่ต้องกลับไปกลับมา

แนวรับแนวต้านจริง จัง คือ Break at 1658 1670 sup at 1635 1628 เดานะครับ หูไว้หูละกัน

วันนี้ ผม มอง ว่า ตัวเลชคาดการ ออกมาดี ทั้งสองตัว เลย น่าจะทำให้น้อง ทองลง แต่ ทำไมผม ยังมองว่าขึ้นก็ไม่รู้ สิ

ผมเล่นแบบตัดส่วนต่างครับ ไม่มีหมูให้ขาย มีแต่วิมานลอยแต่ได้ตังกินขนม อิอิ ซื้อก็กดเอาไว้ แล้วขายได้ ลำไย ไปเคลียร์ส่วนต่างที่ชั้น 17 ตามกติกาใหม่ที่ คุณหมอ จัดให้แบบ งามๆๆๆ :uu

ส่วนเงินทั้งหมด ใส่ไปก่ะทองแท่งตอน 23,3XX ขอรับ

ขอถามกับตัน จะหาข้อมูลกติกาใหม่ของคุณหมอได้จากไหน ทาง internet มีไหมครับ

ขอถามกับตัน จะหาข้อมูลกติกาใหม่ของคุณหมอได้จากไหน ทาง internet มีไหมครับ

รบกวนขึ้นไปถามชั้น 17 อาคารเซ็นทรัลพัฒนาดีกว่าครับ ผม แม้จะอ้างอิง พูดคุย ซี้(ซั้ว) ก่ะคุณหมอกันบ่อยขนาดไหน แต่ก็เป็นไปในแบบ ลูกค้าและผู้ให้บริการเท่านั้น ไม่กล้าซี้มาก เพราะกลัวว่า เคี้ยวของทั้งผมและเขา จะเกี่ยวกันเอง ครับผม อิอิ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สอบถามได้ ที่ callcenter เลย ผมอธิบาย แบบนี้ นะ สำหรับคนที่ ขยันเดิน(กับตัน) มาหน้างาน เอง และจีบสาวๆ แม่..ที่หมอ เอามาล่อน้ำลาย สามารถทำการตัดส่วนต่างได้ที่ ดิโอสยามและ ปิ่นเกล้า ครับ

แต่สำหรับ คนที่ชอบนั่งกดที่บ้าน(เจ๊อี๊) แล้วไม่อยากเดินทางมา ต้อง รอ เงินคืนสอง วัน นะครับ อิอิ

หมายเหตุ การตัดส่วนต่าง คือ การที่ไม่ต้องชำระเงินเต็มจำนวนตัดซื้อขายกำไร ก็รับเงินกลับไป หรือขาดทุนก็จ่ายตัง แต่ ต้องทำการซื้อหรือ ขาย ภายในสองวันไม่งั้นจะมีค่าปรับนิดหน่อย ตก วันละ 3 บาท ต่อ บาททอง ต่อ วัน ^^ ซึ่งผมก็ ใช้วิธีตัดส่วนต่างเหมือนกันเพราะ ผมไม่มีตัง ซื้อ ของจิง เยอะ แยะ ของจริงก็มีเก็บนิสหน่อย แต่ ถ้า เดย์ เทรด ผมจะเล่นตัดส่วนต่างเอาครับ

ถูกแก้ไข โดย arthas

รบกวนขึ้นไปถามชั้น 17 อาคารเซ็นทรัลพัฒนาดีกว่าครับ ผม แม้จะอ้างอิง พูดคุย ซี้(ซั้ว) ก่ะคุณหมอกันบ่อยขนาดไหน แต่ก็เป็นไปในแบบ ลูกค้าและผู้ให้บริการเท่านั้น ไม่กล้าซี้มาก เพราะกลัวว่า เคี้ยวของทั้งผมและเขา จะเกี่ยวกันเอง ครับผม อิอิ

เซ็นทรัลปิ่นเกล้า หรือ เซ็นทรัลเวิลด์ ครับ

เซ็นทรัลปิ่นเกล้า หรือ เซ็นทรัลเวิลด์ ครับ

CTW ตัดส่วนต่างไม่ได้ครับ ที่นั้น จะ ให้คำแนะนำ สัมนา เปิดบัญชี รับทอง เท่านั้น ครับ

ถูกแก้ไข โดย arthas

เด็กขายของแปลกใจคุณ arthas ที่แรกๆ เข้ามาโพสต์ ภาษาเขียนจะไม่ค่อยถูกต้อง จนนึกว่าเป็นชนชาติอื่นๆ แต่เดี๋ยวนี้ ภาษาเขียนไทย ดีมาก ขนาดเขียนยาวๆ ยังหาคำผิดไม่ค่อยเจอ ขอบคุณอย่างมากที่พัฒนาการใข้ภาษาไทย

สอบถามได้ ที่ callcenter เลย ผมอธิบาย แบบนี้ นะ สำหรับคนที่ ขยันเดิน(กับตัน) มาหน้างาน เอง และจีบสาวๆ แม่..ที่หมอ เอามาล่อน้ำลาย สามารถทำการตัดส่วนต่างได้ที่ ดิโอสยามและ ปิ่นเกล้า ครับ

แต่สำหรับ คนที่ชอบนั่งกดที่บ้าน(เจ๊อี๊) แล้วไม่อยากเดินทางมา ต้อง รอ เงินคืนสอง วัน นะครับ อิอิ

หมายเหตุ การตัดส่วนต่าง คือ การที่ไม่ต้องชำระเงินเต็มจำนวนตัดซื้อขายกำไร ก็รับเงินกลับไป หรือขาดทุนก็จ่ายตัง แต่ ต้องทำการซื้อหรือ ขาย ภายในสองวันไม่งั้นจะมีค่าปรับนิดหน่อย ตก วันละ 3 บาท ต่อ บาททอง ต่อ วัน ^^ ซึ่งผมก็ ใช้วิธีตัดส่วนต่างเหมือนกันเพราะ ผมไม่มีตัง ซื้อ ของจิง เยอะ แยะ ของจริงก็มีเก็บนิสหน่อย แต่ ถ้า เดย์ เทรด ผมจะเล่นตัดส่วนต่างเอาครับ

ใครบอกว่าเจ้รอ 2 วันวะ เจ้ประเภทใจร้อนกดซื้อขายเสร็จส่ง mail 10 โมงเช้าโทรไปยืนยัน บ่ายๆ ตังค์มาแล้ว ไม่ต้องเดินไปให้เมื่อยตุ้ม เพราะไม่ได้ไปจีบใคร :53

ไปด้วยตัวเองเทอด ถ้าเป้นผู้ชาย ล่าสุด คนรับงาน เปรี๊ยะมาก :87 คอนเซ็ปเธอ ขาว แน่น เนียน เด้ง ร้อนฉ่า :Hot แต่แพ้เจ้ ของเรา

เด็กขายของแปลกใจคุณ arthas ที่แรกๆ เข้ามาโพสต์ ภาษาเขียนจะไม่ค่อยถูกต้อง จนนึกว่าเป็นชนชาติอื่นๆ แต่เดี๋ยวนี้ ภาษาเขียนไทย ดีมาก ขนาดเขียนยาวๆ ยังหาคำผิดไม่ค่อยเจอ ขอบคุณอย่างมากที่พัฒนาการใข้ภาษาไทย

สงสัยแกคงอ่านที่เจ้บอกว่าอย่าเขียนแบบมนุษย์ต่างดาว นะ ป๋า หรือไม่แกเริ่มชินกับโลกเราแล้ว

ใครบอกว่าเจ้รอ 2 วันวะ เจ้ประเภทใจร้อนกดซื้อขายเสร็จส่ง mail 10 โมงเช้าโทรไปยืนยัน บ่ายๆ ตังค์มาแล้ว ไม่ต้องเดินไปให้เมื่อยตุ้ม เพราะไม่ได้ไปจีบใคร :53

ไม่เมื่อยตุ้ม รับทราบ โอเค..... แต่เจ้ เมี่อย ติ่ง ..... :uu

ไปด้วยตัวเองเทอด ถ้าเป้นผู้ชาย ล่าสุด คนรับงาน เปรี๊ยะมาก :87 คอนเซ็ปเธอ ขาว แน่น เนียน เด้ง ร้อนฉ่า :Hot แต่แพ้เจ้ ของเรา

พักหลังพาดพิงตาลอด วันนี้ยังอารมณ์ค้างอยู่เลยม่ายล่ายกด สงสัยคืนนี้นอนดึกกว่าเดิมดีกว่า เดี๋ยวต้องไปหามุกมาคุยคืนนี้นะ ตัวเอง