ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

[/size]

สวัสดีครับ คุณ ginger

โอ้โห ติดตามตั้งแต่ ตอนศึกฝีมือเขียนด้วยเหรอครับ เด็กขายของ ก็ยังยืนยันคำเดิมว่า ถ้าเป็นเรื่อง " silver " เด็กขายของสะสม

ที่เป็นรูปร่างศิลปะ แบบ กล่องใส่ของรูปสัตว์ ครับ เพราะมีมูลค่าของมันเอง หรือ ไม่ ก็รอเป็น ก้อนๆ เงาๆ แบบที่เมืองนอกขาย

ล่ะครับ ทุกวันนี้ ศิลปะเขมรแตกตอนนั้น ก็ยังตั้งโชว์ในบ้าน ให้ดูขลังอีกด้วยครับ

มันเป็นความสุนทรีของช๊วิต คนที่รักศิลปะจะเข้าใจ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับผม คลาสสสิคอีกแล้วนะครับ น้องทองยังอยู่ดีรึรอเข้าใหม่ครับผม :D

ของเราก็ยัง รอเก็บในราคาที่พอใจ ไม่รีบ

ไม่ต้องสนใจเรืองอายุเลย เราเป็นเพื่อนกันดีแล้วหรือคุณ Don ว่าไงฮะ :blush:

ตามนั้นเลยขอรับ

ดูย่อลง 1471 แล้วไม่หลุด 1470 ถ้ายืนได้เหนือ 1475 อีกครั้ง คุณเด็กขายของ คงได้ตัวเบา อิอิ

สวัสดีค่ะ

ถ้ามีเวลาจะเข้ามาอ่านทุกๆวัน ได้ข้อคิด

กับชีวิตดีๆเยอะ คนเราถ้าอยู่ได้อย่างพอเพียง

ชีวิตก็เป็นสุข ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสาร

และข้อคิดต่่างๆของทุกท่าน

ตุ๊ง... เมื่อสักครู่เครื่องบินได้ตกหลุมอากาศระดับรุนแรงปานกลาง อาจทำให้ผู้โดยสารตกใจไปบ้าง กับตัน อ้ายกัน และนักบินที่ 2 ท่านเซอร์ฯ จะนำเครื่องขึ้นสู่ เพดานบิน 1470-1475 โดยเร็ว และจะบินที่เพดานบิน 1480 ในเช้าวันพรุ่งนี้ ขอผู้โดยสารทุกท่าน ได้รับความสะดวกสบายในเที่ยวบินนี้ั ขอบคุณครับ ตุ๊ง...

ปล. อย่าเชื่อข้อความข้างต้น ขอรับ :D

ตุ๊ง... เมื่อสักครู่เครื่องบินได้ตกหลุมอากาศระดับรุนแรงปานกลาง อาจทำให้ผู้โดยสารตกใจไปบ้าง กับตัน อ้ายกัน และนักบินที่ 2 ท่านเซอร์ฯ จะนำเครื่องขึ้นสู่ เพดานบิน 1470-1475 โดยเร็ว และจะบินที่เพดานบิน 1480 ในเช้าวันพรุ่งนี้ ขอผู้โดยสารทุกท่าน ได้รับความสะดวกสบายในเที่ยวบินนี้ั ขอบคุณครับ ตุ๊ง...ปล. อย่าเชื่อข้อความข้างต้น ขอรับ :D

โพสแบบนี้แสดงว่าวันนี้ของยังอยู่ครบแน่ๆเลย :lol:

สวัสดีครับ คุณ puk88

70 เปอร์เซ็นครับผม ชอบใจอย่างนั้น มีของอยู่เต็มเหมือนกันแน่เลย ชิมิ

วันนี้เกือบจะไปปล่อยสักนิดนึงเหมือนกัน คิดว่าอาจจะมีย่อ

พอมาดูเวลาอีกทีสี่โมงเกือบห้าโมงจะไปก้อไม่ทันแล้ว 555

ยังคิดว่าคุณDonJuan วันนี้คงได้กำไรเยอะแล้วแน่ๆ มีลางสังหรณ์ว่าจะขึ้นต่อเหรอคะ :D

วันนี้เกือบจะไปปล่อยสักนิดนึงเหมือนกัน คิดว่าอาจจะมีย่อ

พอมาดูเวลาอีกทีสี่โมงเกือบห้าโมงจะไปก้อไม่ทันแล้ว 555

ยังคิดว่าคุณDonJuan วันนี้คงได้กำไรเยอะแล้วแน่ๆ มีลางสังหรณ์ว่าจะขึ้นต่อเหรอคะ :D

ผมเดาตามประสาคนมีของว่า ยังไม่ใช่เวลาย่อครับ คงไม่ขึ้นมาก แต่ค่าเงินบาที่เริ่มอ่อนลงอาจช่วยครับ แต่ผมเดาว่า 1480 พรุ่งนี้มาครับ อิอิ แต่ถ้าลงมากๆ ก็สามารถอัดเข้าได้อีกพอสมควรครับผม สู้ๆครับ

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ

ยินดีด้วยที่ได้ปล่อยหมูไปแล้วเป็นไปตามคาดนะครับ

ทองย่อลงแล้ว รอดูพรุ่งนี้ จะย่อลงอีกหรือไม่ จะได้เข้าซื้อทำรอบใหม่ซะที

แล้วไปปล่อยหลังสงกรานต์อีกที :lol:

สวัสดีวันก่อนสงกรานต์ ครับ

คืนนี้ไม่รู้เป็น อะไร หลงรัก พี่ เอส อย่างจังเลย

อาจจะสวนทางบ้าง ขออนุญาตินะครับ อิอิ

เฮียแบท ไปเล่นสงกรานต์ ที่ไหนน้อ

คำถามกวน กวน :lol:

คำถาม สงกรานต์ไปไหนน้อ

คำตอบ ..............

ผมเดาตามประสาคนมีของว่า ยังไม่ใช่เวลาย่อครับ คงไม่ขึ้นมาก แต่ค่าเงินบาที่เริ่มอ่อนลงอาจช่วยครับ แต่ผมเดาว่า 1480 พรุ่งนี้มาครับ อิอิ แต่ถ้าลงมากๆ ก็สามารถอัดเข้าได้อีกพอสมควรครับผม สู้ๆครับ

คุณDon คุณpuk88 คุณnews คุณพี่เด็กขายของ

สไตล์ใครถนัดแบบไหนก็ตามถนัดเลยนะ จะได้เลียนแบบบัาง

คุณDon เชียรได้สนุกสนานเชียวพรุ่งนี้มาดูกันว่าแม่นเปล่าเนอะ ตุ๊งๆ

คุณpuk88 ทายทองแม่นไม่ใช่เล่นนี่ B)

คิดถึงเฮียแบท :rolleyes: เหมือนกันะนี่ แต่เฮียไม่ต้องห่วงนะเฮียเราพอไหว 555

ถูกแก้ไข โดย ginger

สวัสดีครับ คุณ ginger คุณ jaiy

ส่วนตัวผมอย่างไรก็ได้ ขึ้นลงไม่ว่ากัน แต่ขอให้สุดๆจะได้ซื้อรึขาย แต่เพื่อนผม อ้ายกัน โทรด่วนมากมาหามีใจความจากเสียงที่กำลังเฮฮาสรุปความได้ว่า ...

" ดอนเพื่อนรัก(มั้ง) ช้างที่ยูให้ไอ้มายืม เยี่ยมมากลากกระจาย ทีแรกก่ะจะคืนยูเมื่อวันเสาร์ แต่ไอและเพื่อนทางนี้เปลี่ยนใจ ขอยืมสนุกสนานอีกคืนละกัน 3 ทุ่มเจอกัน แล้วพรุ่งนี้ขายให้หมดปอดนะ จาก อ้ายกัน(เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด)"

ปล. เพื่อนดอน ช่วงนี้อากาศแปรปรวน เครื่องตกหลุมอากาศบ่อย อย่าตกใจ :D

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีครับ คุณเด็กขายของ

ไม่ทราบว่าวันนี้เป็นอย่างไรบ้าง เบาตัวหรือชิวๆ ขอรับ

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ

ยินดีด้วยที่ได้ปล่อยหมูไปแล้วเป็นไปตามคาดนะครับ

ทองย่อลงแล้ว รอดูพรุ่งนี้ จะย่อลงอีกหรือไม่ จะได้เข้าซื้อทำรอบใหม่ซะที

แล้วไปปล่อยหลังสงกรานต์อีกที :lol:

สวัสดีครับ คุณ news

ปล่อยไปครึ่งหนึ่งครับ ก็ได้ค่าเหนื่อยนิดหน่อย คุณ news เล่น GF ไม่แทง L หรือครับ เด็กขายของ คิดว่า คืนนี้ น่าจะมีการดีดขึ้นอีกครั้ง

เนื่องจาก ฝรั่งหัวทอง ชอบตกใจ ก่อนข่าวที่จะมา เพราะคืนพรุ่งนี้ จะเป็นข่าวเกี่ยวกับ ประเภทที่เกี่ยวข้องทางอ้อมกับภาวะเงินเฟ้อที่เกิดขึ้น

ในสหรัฐ กองทุนฯ น่าจะขานรับข่าวนี้ ก่อนนะครับ เพื่อตักตวงไว้ล่วงหน้า

ตามตำราของฝรั่ง เวลาเกิดเงินเฟ้อ ต้องวิ่งหาสินทรัพย์ปลอดภัย ครับ ที่คุณกล่าวว่า รอไปปล่อยหลังสงกรานต์

ครับ Gold Future ไล่เก็บ S ล่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ