ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวีสดีค่ะ พี่ขายของ คุณDonJuanที่ตอนนี้ไม่ต้องหวั่นไหวกับเจ้ใหญ่แล้วเพราะสามารถเคาะซื้อ-ขายอยู่ที่บ้านได้แล้ว คุณNuchaba ที่ตื่นเต้น มือเย็น เท้าเย็นตอนกดราคาตามความตั้งใจแล้วพลาดเสมอตกลงว่าเอาก็ได้วา ราคานี้ เพราะ Raty ก็เป็น จะกดไม่กล้ากด กลัวได้น้อยไปรอจนเริ่มเบื่อ เอาก็เอา อ้าวพอกดแล้ว ราคาไปอีกแล้ว บางทีก็โมโหโทษระบบว่าเอาเปรียบเรา ราคามาแล้วแต่พอกดกลับไม่ให้ราคาที่เราเห็น จนตอนนี้ตัดสินใจว่าขอ contact กับที่อื่นดูบ้าง และเพื่อน ๆ คะ ทุกวันนี้

Raty สารภาพว่า มีอาการเดียวกันกับเพื่อน ๆ คือตอนนี้ไม่ไปไหนนั่งแต่หน้าคอม เพียงแต่หากิจกรรมทำ เช่นดูทีวีไปด้วย โทรคุยกับเพื่อนไปพลาง ๆ เดี๋ยวนี้ออกกำลังกายด้วยเครื่องตอนสี่ทุ่มก็เอาหลังจากที่นอนสักหนี่งชม แล้วออกไปหาอะไรกิน รอสองชม. ให้อาหารย่อยก็เล่นเครื่องได้แล้ว จะได้ไม่เครียดเกิน กลางคืนหลับสบายดีเลยค่ะ ก็ได้ผลนะคะ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเครียด จัด port แล้วทำตามที่ตั้งใจไว้ ได้เท่าที่ตั้งไว้พอใจ จบ รอทำกำไรรอบหน้า อีกส่วนก็เก็บยาววววว

นาน ๆ ก็ให้รางวัลกับตัวเองด้วยการไปเที่ยวไกล ๆ กับเพื่อน ตอนนี้มีความคิดจะซื้อ Notebook ตัวเล็ก เพราะไม่ถนัด i phon ตะนี้เวลาเห็นสาวสวยนั่งดูคอมอยู่ตามห้าง ลองทักดูเผื่อจะเป็นRaty ก็ได้ อย่าเพิ่งว่าเป็นยายบ้านาาาาาา อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวีสดีค่ะ พี่ขายของ คุณDonJuanที่ตอนนี้ไม่ต้องหวั่นไหวกับเจ้ใหญ่แล้วเพราะสามารถเคาะซื้อ-ขายอยู่ที่บ้านได้แล้ว คุณNuchaba ที่ตื่นเต้น มือเย็น เท้าเย็นตอนกดราคาตามความตั้งใจแล้วพลาดเสมอตกลงว่าเอาก็ได้วา ราคานี้ เพราะ Raty ก็เป็น จะกดไม่กล้ากด กลัวได้น้อยไปรอจนเริ่มเบื่อ เอาก็เอา อ้าวพอกดแล้ว ราคาไปอีกแล้ว บางทีก็โมโหโทษระบบว่าเอาเปรียบเรา ราคามาแล้วแต่พอกดกลับไม่ให้ราคาที่เราเห็น จนตอนนี้ตัดสินใจว่าขอ contact กับที่อื่นดูบ้าง และเพื่อน ๆ คะ ทุกวันนี้

Raty สารภาพว่า มีอาการเดียวกันกับเพื่อน ๆ คือตอนนี้ไม่ไปไหนนั่งแต่หน้าคอม เพียงแต่หากิจกรรมทำ เช่นดูทีวีไปด้วย โทรคุยกับเพื่อนไปพลาง ๆ เดี๋ยวนี้ออกกำลังกายด้วยเครื่องตอนสี่ทุ่มก็เอาหลังจากที่นอนสักหนี่งชม แล้วออกไปหาอะไรกิน รอสองชม. ให้อาหารย่อยก็เล่นเครื่องได้แล้ว จะได้ไม่เครียดเกิน กลางคืนหลับสบายดีเลยค่ะ ก็ได้ผลนะคะ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเครียด จัด port แล้วทำตามที่ตั้งใจไว้ ได้เท่าที่ตั้งไว้พอใจ จบ รอทำกำไรรอบหน้า อีกส่วนก็เก็บยาววววว

นาน ๆ ก็ให้รางวัลกับตัวเองด้วยการไปเที่ยวไกล ๆ กับเพื่อน ตอนนี้มีความคิดจะซื้อ Notebook ตัวเล็ก เพราะไม่ถนัด i phon ตะนี้เวลาเห็นสาวสวยนั่งดูคอมอยู่ตามห้าง ลองทักดูเผื่อจะเป็นRaty ก็ได้ อย่าเพิ่งว่าเป็นยายบ้านาาาาาา อิอิ

สวัสดีครับ คุณ raty

อารมณ์เดียวกันเลยนะครับ แต่เป็น iPad ตามร้านกาแฟหัวเขียวครับผม

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ ginger DonJuan nuchaba thon raty puk88 jaiy

และเพื่อนๆ ทุกคน เมื่อวานปล่อยไป 20% ค่ะ ราคาวันนี้ก็น่าปล่อยเพิ่มจัง

สวัสดีค่ะ คุณRaty

555555 เป๊ะๆเลยค่ะ อาการแบบนี้เลย กดเสร็จก็ไม่พอใจราคา เคยกดแล้วยกเลิกก็บ่อย ไปๆมาๆ ราคาแย่กว่าเดิมอีกค่ะตอนนี้กำลังเล็ง ipad 2 เพราะเบื่อ iPhone จอมันเล็กคีย์ก็ลำบาก ไม่รู้ได้มาแล้วจะบ้ากว่าเดิมหรือเปล่า อิอิ

สวัสดีค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ ginger DonJuan nuchaba thon raty puk88 jaiy

และเพื่อนๆ ทุกคน เมื่อวานปล่อยไป 20% ค่ะ ราคาวันนี้ก็น่าปล่อยเพิ่มจัง

สวัสดีครับ คุณ goldgold

ผมจะพยายามปล่อยหมดภายในวันพุธนี้อ่ะครับ ยกเว้นคืนนี้ทะลุ 1497 ไป 1499-1500 ได้ก็ถือต่ออีก 20 เปอร์เซ็นต์ครับผม

สวัสดีครับเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ ginger DonJuan nuchaba thon raty goldgold puk88 jaiy

และเพื่อนๆ ทุกคนครับ เห็นด้วยกับคุณเด็กขายของครับ วันนี้สมาคมเปิดราคา ไม่เกรงใจคนที่ไปขายเมื่อวานเลยครับ :mad: :mad: :mad:

สวัสดีครับ คุณ ginger donjuan nuchaba raty goldgold puk888 jaiy khunghdy คุณเด็กขายของ และเพื่อน ๆ ทุก ๆ คนที่มิได้เอ่ยนาม

คุณ DonJuan ให้มุมมองที่ดีมาก ๆ เป็นการเตือนสติ ผมเองก็เคยเป็นอย่างนั้นมาก่อน ขอเสนอแนะให้เก็บรวบรวมบทความดี ๆ รวมไว้สักที่หนึ่ง จะได้ไปเปิดอ่านทบทวนได้ เมื่อเวลาผ่านไปทำให้เราลืมเสมอ ๆ ...(เอ๊...จะเป็นเพราะ สว.หรือเปล่าเนี่ยะ!!!!)

สวัสดีครับ คุณ goldgold

ผมจะพยายามปล่อยหมดภายในวันพุธนี้อ่ะครับ ยกเว้นคืนนี้ทะลุ 1497 ไป 1499-1500 ได้ก็ถือต่ออีก 20 เปอร์เซ็นต์ครับผม

สวัสดีคุณ DonJuan ขอเป็นแนวร่วมด้วยแล้วกันค่ะ เมื่อวันที่ 12 ต้องการใช้เงินด่วนเลยเอาแท่งไปขาย แต่ร้านทองกลับไม่รับบอกตลาดปิด ทั้งๆที่ร้านทองก็เปิด ตลาดก็เปิดงงมากๆ แต่ตอนนั้นทองทำท่าจะลงด้วย เลยเป็นการโชคดีได้เพิ่มอีก 3,500บาทจากราคาเมื่อวาน ราคาวันนี้ก็ใช้ได้สงสัยอีกชักหน่อยดีกว่า ขอบคุณเฮียแบทแมน และข้อมูลคุณเด็กขายของ และสมาชิกทุกท่านเลยค่ะ ห้องนี้ได้ใจจริงๆ ขอบคุณมากกกกกๆๆๆๆๆ

สวัสดีครับ คุณ thon คุณ SUCHA

ช่วงนี้ดูท่าทางน้องทองไปได้ไม่น่าไกลแล้วอ่ะครับ จะย่อลงมาแต่ไม่น่าเยอะ ลองพิจารณากันดีๆนะครับ ว่าจะขายทำกำไรหรือว่าถือลุยต่อ แต่อย่างเครียดกันมากไปนะครับ

ขนาดผมจะไม่พยายามติดตามดูราคา แต่เชื่อว่า iPad2 มาคงซื้อตามคุณ nuchaba สักเครื่องอ่ะครับ รุ่น 1 ที่ใช้อยู่มีแต่ไวไฟไม่ดีเลย เวลาซื้อให้พิจารณารุ่น 3G กันนะครับ จะได้ลุ้นกันได้ทุกที่

แล้วจะมีชีวิตอันปกติไหมนี่ อิอิ

สวัสดีค่ะเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ ginger DonJuan nuchaba thon raty goldgold jaiy FOR GOLD และเพื่อนๆทุกท่าน

วันนี้เพื่อนๆคงได้เอาน้องทองไปปล่อยบ้างไม่มากก้อน้อยกันนะคะ เมื่อวานก้อปล่อยไปตัวนึง(แก้เคล็ด)ทองจะได้พ่งๆๆๆๆ วันนี้ถึงขึ้นมาอีก100 นึงก้อไม่รู้สึกเสียดายอะไรมากมายค่ะ กำไรแบบพอเพียงเนอะ กำไรบาทละเจ็ดร้อย เก็บมาหนึ่งเดือน ก้อโอเคน่ะ แท่งที่เหลือที่ทุนต่ำกว่านี้ยังเก็บต่อค่ะ เมื่อก่อนเราก้อเป็นเหมือนกันน่ะ เวลาขายหมูแล้วเครียดๆๆ ตอนนี้พยายามทำใจให้นิ่งๆ ๆๆ

ชอบคำพูดนี้ของคุณDon จังน่ะ

"ลงทุนกับทอง แล้วเอากำไรมาหาความสุขในชีวิต อย่าให้ลงทุนทอง แล้วน้องทองมานำชีวิต พาลจะความความสุขไม่ได้เลยครับผม"

สวัสดีครับ คุณ thon คุณ SUCHA

ช่วงนี้ดูท่าทางน้องทองไปได้ไม่น่าไกลแล้วอ่ะครับ จะย่อลงมาแต่ไม่น่าเยอะ ลองพิจารณากันดีๆนะครับ ว่าจะขายทำกำไรหรือว่าถือลุยต่อ แต่อย่างเครียดกันมากไปนะครับ

ขนาดผมจะไม่พยายามติดตามดูราคา แต่เชื่อว่า iPad2 มาคงซื้อตามคุณ nuchaba สักเครื่องอ่ะครับ รุ่น 1 ที่ใช้อยู่มีแต่ไวไฟไม่ดีเลย เวลาซื้อให้พิจารณารุ่น 3G กันนะครับ จะได้ลุ้นกันได้ทุกที่

แล้วจะมีชีวิตอันปกติไหมนี่ อิอิ

ระวังนะคะคุณDonJuan. อนาคตต้องหาสาวข้างกายที่ต้องมานั่งข้างๆแล้วต้องกดคนละเครื่องเหมือนๆกัน ไม่งั้นอาจมีงอนเพราะไม่มีเวลาให้ ฮิฮิ

ระวังนะคะคุณDonJuan. อนาคตต้องหาสาวข้างกายที่ต้องมานั่งข้างๆแล้วต้องกดคนละเครื่องเหมือนๆกัน ไม่งั้นอาจมีงอนเพราะไม่มีเวลาให้ ฮิฮิ

เจ๊ Nuchaba ครับ ipad เป็นระบบสัมผัสถูๆไถๆถ่างๆ เหมือน iphone นิ

ตลาดหุ้นช่วงเช้า นักลงทุนต่างชาติซื้อแค่ 150 ล้าน แล้วมันจะเอาเงินไปปั่นอะไรกันเนี่ย ถ้าไม่ใช่หุ้น

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

เจ๊ Nuchaba ครับ ipad เป็นระบบสัมผัสถูๆไถๆถ่างๆ เหมือน iphone นิ

ตลาดหุ้นช่วงเช้า นักลงทุนต่างชาติซื้อแค่ 150 ล้าน แล้วมันจะเอาเงินไปปั่นอะไรกันเนี่ย ถ้าไม่ใช่หุ้น

ไม่ได้นะคะพี่เด็กขายของ เวลาตัดสินใจซื้อขายต้องกดค่ะ ถูๆไถๆถ่างๆไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวราคาไถลไม่ได้ตามต้องการ

แล้ว ipadมันใหญ่กว่า iphone ถูไถสะดวกกว่า แม่นยำกว่าค่ะ ฮิฮิ

ไม่ได้นะคะพี่เด็กขายของ เวลาตัดสินใจซื้อขายต้องกดค่ะ ถูๆไถๆถ่างๆไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวราคาไถลไม่ได้ตามต้องการ

แล้ว ipadมันใหญ่กว่า iphone ถูไถสะดวกกว่า แม่นยำกว่าค่ะ ฮิฮิ