ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ตามนั้นครับ อ้ายกันเปิดตลาดมาดีดดิ้นหน่อย จากนั้นลง คืนนี้ได้เห็นต่ำกว่า 1490 แน่นอน

ลงจริงก็ดีสิคะ จะได้ปิดเอสซะที มา 1480 เลยค่ะ เชียร์ๆๆๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:ph34r:

U.S. Feb. Case-Shiller home price index down 1.1%

ราคาบ้านลดลง 1.1% เทียบเป็นรายปี ลดลง 3.3%

เมื่อ Actual มากกว่าตัวเลขโพล จะทำให้ ค่าเงิน US$ แข็งค่า

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของและทุกๆท่าน

คืนนี้เตรียมตัวดูโชว์ครับ หาที่นั่งและของว่างกันให้พร้อม อ้ายกันจะจัดให้ครับผม :lol:

ตามนั้นครับ อ้ายกันเปิดตลาดมาดีดดิ้นหน่อย จากนั้นลง คืนนี้ได้เห็นต่ำกว่า 1490 แน่นอน

มาเถอะนะ รอมานานแล้ว ลงมามะ มามะ มามะ 1490 โอมมมมม....เพี๊ยงงงงงงง

!57 !57 !K2 !K2 !gvme !gvme

สวัสดีค่ะคุณDonJuan

ตอนนี้ถือตั๋วรอแระ เตรียมปล่อยทัพหน้าไปก่อนค่ะ อิอิ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

มาเถอะนะ รอมานานแล้ว ลงมามะ มามะ มามะ 1490 โอมมมมม....เพี๊ยงงงงงงง

!57 !57 !K2 !K2 !gvme !gvme

สวัสดีค่ะคุณDonJuan

ตอนนี้ถือตั๋วรอแระ เตรียมปล่อยทัพหน้าไปก่อนค่ะ อิอิ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba

มารอเตรียมดูโชว์ที่ อ้ายกัน จะจัดให้นะครับ เมื่อคืนก่อนลง 16 $ คืนนี้ถ้าลง 16 $ น่าจะเห็น 1489 ครับผม

ปล. พี่กันขอรับ ดึง แปลว่าทำให้ลง ไม่ได้หมายความว่าลาก ซึ่งจะทำให้ขึ้นนะขอรับ ทำความเข้าใจกันด้วย อิอิ

ขอเวลาอีก 20 นาทีนะครับ รอประกาศตัวสุดท้าย ซึ่งมีผลกระทบ

Coming Up: April consumer confidence

ถ้ามาตามที่โพล หรือ นักวิเคราะห์ได้เดาไว้ ก็ จบข่าว สำหรับค่ำคืนนี้ ครับผม

:ph34r: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

โอว โอย อ่าว มาวมากมาย หัวจะทิ่มแล้วว เอิ๊อก 1499-1498 รอข่าวอยู่ขอรับ มาปุ๊บทิ่มลงโลด

เพื่อนอ้ายกันจัดออเดิฟมา 1ชุดแล้วค่ะ ไม่มีดีดดิ้น รอติดตามชุดต่อไป ดิ่งงงงงงง ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

Gold futures fell below $1,500 an ounce Tuesday morning after closing at record levels over the past six sessions in a row.

"A period of correction and consolidation has been expected for some time and it may ensue as gold and particularly silver

are overbought in the short term," analysts at GoldCore said in a note to clients.

เพื่อนอ้ายกันจัดออเดิฟมา 1ชุดแล้วค่ะ ไม่มีดีดดิ้น รอติดตามชุดต่อไป ดิ่งงงงงงง ค่ะ

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba

วันนี้ ทำไม คุณพี่ Nuchaba เร็วจังเลยครับ ตลาดสหรัฐ เปิดแค่แป๊ปเดียวเอง

จุดธูปส่งกระแสจิตไปบอกอ้ายกัน ไม่ชอบเลขตัวล่างนี้เลย 1495.18 ช่วยเปลี่ยนให้ทีดุ๊ ...

1492 ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกท่าน คุณDonJuan ช่วยบอกเพื่อนอ้ายกันให้ดิ่งมาซัก ๑๔๘๕-๑๔๙๐ แล้วยืนถึงเช้าด้วยนะคะ