ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ คุณ news

ก็บอกแล้วว่า น้องทองมันแค่ยั่วให้น้ำลายไหล ว่า " ขึ้น " ไปแล้ว เดี๋ยวอีกสักครู่ มันก็จะคงยั่วอีกมั่งครับ ว่า " ลง " ไปแล้ว

ให้น้ำลายไหล

เป็นยังไงครับ คุณ news นั่งน้ำลายไหล เหมือนเด็กขายของไหมครับ

ฝรั่งสหรัฐไม่รู้จะทำอะไร ดึงลงขึ้น หาค่าส่วนต่าง ตั้ง 7-8 เหรียญ ให้คนนั่งน่าคอมฯ ดูครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:wub: แบบนี้ ใช่ไหมครับ คุณ DonJuan เอามายั่วกระเพาะครับ

คุณ raty สั่งกับผู้หญิงท้วม ใส่เสื้อสีดำ มุมซ้ายหรือเปล่าครับ

รบกวนพี่เด็กขายของบอกทางไปร้านทีได้ไหมครับ ผมเป็นคนชอบเนื้อมากครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเพิ่มเติม : น่ากินมากๆครับ

ถูกแก้ไข โดย sbrmaya

TEST อีกครั้งครับเพื่อความเข้าใจ+จะได้จำได้ โย้ ๆ ๆ ๆ ทำได้แล้วววว แต่จะลืมมั้ยน่าาาาา

post-2351-002146200 1303913921.jpg

:wub: แบบนี้ ใช่ไหมครับ คุณ DonJuan เอามายั่วกระเพาะครับ

คุณ raty สั่งกับผู้หญิงท้วม ใส่เสื้อสีดำ มุมซ้ายหรือเปล่าครับ

ถูกค่ะพี่ขายของ คนนี้แหละ อารมณ์ดีนะคะ ข่าววงในว่าเป็นซ้อ 2 อิอิ พี่ลองสืบอีกที for sure ติดตามต่อปาย.

แต่ละท่านจัดหนักๆกันทั้งนั้น 1503 เลยเห้นไหม รอคลื่น 2 อยู่ครับ อิอิ

คุณ sbrmaya ครับ ที่คุณ เด็กขายของ นำภาพมานั้น ไม่ใช่อาหารนะขอรับ แต่คือ ยาเสพติด ประเภทหนึ่งเลยละขอรับ ซี๊ด....

ถูกค่ะพี่ขายของ คนนี้แหละ อารมณ์ดีนะคะ ข่าววงในว่าเป็นซ้อ 2 อิอิ พี่ลองสืบอีกที for sure ติดตามต่อปาย.

คุณ raty ครับ วงในผมก็แว่วมาว่า 2 ซ้อ อ่ะครับ อิอิ

เพื่อนๆ ที่รัก โปรดทราบ โปรดทราบ เมื่อเพื่อนๆ มันกับการแนบรูปแล้ว ผ่านไป 10 วัน

กรุณาเข้าไปที่ โปรไฟล์ตัวท่านเอง แล้วเข้าตัวเลือกแก้ไขไฟล์ > ตั้งค่า > จัดการเอกสารแนบ

Delete = ลบ ด้วยนะครับ จะได้เป็นการลดหรือไม่สิ้นเปลืองเนื้อที่ เวป ครับ แล้วค่อยมาเล่น

กันใหม่ได้อีกครับ ขอบคุณมากครับ

แต่ละท่านจัดหนักๆกันทั้งนั้น 1503 เลยเห้นไหม รอคลื่น 2 อยู่ครับ อิอิ

คุณ sbrmaya ครับ ที่คุณ เด็กขายของ นำภาพมานั้น ไม่ใช่อาหารนะขอรับ แต่คือ ยาเสพติด ประเภทหนึ่งเลยละขอรับ ซี๊ด....

ขอยืมรูปคุณ DonJuan มาใช้นะครับ ดูซิจะยอมลงไหม :P :P :P

ขอยืมรูปคุณ DonJuan มาใช้นะครับ ดูซิจะยอมลงไหม :P :P :P

post-3180-063344700 1303914605.jpg

สวัสดีครับ คุณ news

ก็บอกแล้วว่า น้องทองมันแค่ยั่วให้น้ำลายไหล ว่า " ขึ้น " ไปแล้ว เดี๋ยวอีกสักครู่ มันก็จะคงยั่วอีกมั่งครับ ว่า " ลง " ไปแล้ว

ให้น้ำลายไหล

นั่นสิครับ เห็น 1513 แวบ แว๊บ

ลงมา 1505 แล้ว ฝรั่ง ยังตกลงกันไม่ได้ครับ

ว่าจะให้ขึ้นหรือลงดี :lol:

ลงยากจริง จัดให้อีกรูป ดูซิจะลงม๊ายยยยยยย

รบกวนพี่เด็กขายของบอกทางไปร้านทีได้ไหมครับ ผมเป็นคนชอบเนื้อมากครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเพิ่มเติม : น่ากินมากๆครับ

ตามที่ขอมาครับ Print เก็บไว้ครับ

เป็นยังไงครับ คุณ news นั่งน้ำลายไหล เหมือนเด็กขายของไหมครับ

ฝรั่งสหรัฐไม่รู้จะทำอะไร ดึงลงขึ้น หาค่าส่วนต่าง ตั้ง 7-8 เหรียญ ให้คนนั่งน่าคอมฯ ดูครับ

ครับ ได้แต่มอง

พรุ่งนี้เช้า จึงจะเล่น GF ได้ครับ จะขึ้นจะลง เชิญตามสบายเลยครับ

เตรียมแผนไว้ทั้งสองแบบแล้วครับ :lol:

post-1891-042408100 1303915004.gif

แต่ผมขีดเส้นขึ้น รอไว้ใน MT4 แล้ว นะครับ

ผมขีดเทรนลงแล้ว ไม่เข้ากับกราฟ ราย ชั่วโมงครับ

แต่อีกสองสามวัน ถ้าลากลงมาจริง น่าจะลากเทรน ลงได้นะครับ

ถูกแก้ไข โดย news

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย deb99

:blush: แหม...ถ้ารูปนี้นี่ต้องลงหนักแน่ๆ :lol: :lol: :lol: