ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ใครแทงลงตอน $1600 มาถึงตอนนี้ $1586 ก็ $14 โชคดีจัง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แล้วหยิบกระดาษขึ้นมาเปิด L=1584ไม่รู้จะโดนหรือเปล่า

หยิบกระดาษบ้าง บรรจงเขียนซื้อเข้า 22,105 บาท ลุ้นราคากลับไปที่เดิม

ใครแทงลงตอน $1600 มาถึงตอนนี้ $1586 ก็ $14 โชคดีจัง

ขอบคุณค่ะ ขอให้เฮงๆตลอดปีนะคะ ป๋าให้พร ขอให้ป๋าจงเจริญด้วย ลาภ ยศ สรรเสริญ เช่นกัน อิอิ

ถึงป๋า ยังเหลือ ตัวเลข ยอดสั่งซื้อ ไม่ใช่เหรอ ลบกะทอง จะรีบหยิบกระดาษ มาเขียนไปใย

แนวต้านแนวรับประจำคืนนี้.

Resistance: $ 1603, $ 1609, $ 1615, $ 1625, $ 1634 (50 DMA)

Support: $ 1592, $ 1584.86, $ 1580.39

จุด $1580 แข็ง และเป็นจุดเป้าหมายของนักลงทุนขาใหญ๋ที่แทง Short ขาลง เออ ! แล้วเวลาถึงเป้าหมายขาลง มันจะทำอะไร ? ถูกต้องครับ ซื้อคืน ดังนั้น มีความเป็นไปได้ ว่าจุดนี้ คือจุดซื้อ ติดตามกันต่อไป

ถึงป๋า ยังเหลือ ตัวเลข ยอดสั่งซื้อ ไม่ใช่เหรอ ลบกะทอง จะรีบหยิบกระดาษ มาเขียนไปใย

ใช่ครับ 3 ทุ่ม แต่ส่วนต่างของราคาทองแค่ $5 ต่างกันไม่เท่าไหร่ อาจเพราะค่าเงินบาทที่บรรดาอาเสี่ยร้านทองฯ กำลังประชุมว่า ยึดตรงไหนดี ยังสับสนอยู่ ขี้เกียจไปแย่งกระดาษกับคนอื่นครับ

1580 จะมามั้ยนะ (รอ ๆ ครับ)

ตอนนี้ 1583 จะซื้อก็กลัวจะลงต่อ ไม่ซื้อก็กลัจะตกรถครับ

ถูกแก้ไข โดย spoltiw

ดัชนีลง แต่ราคาไม่ยอมลง ไม่เข้าใจเพราะอะไร

ใช่ครับ 3 ทุ่ม แต่ส่วนต่างของราคาทองแค่ $5 ต่างกันไม่เท่าไหร่ อาจเพราะค่าเงินบาทที่บรรดาอาเสี่ยร้านทองฯ กำลังประชุมว่า ยึดตรงไหนดี ยังสับสนอยู่ ขี้เกียจไปแย่งกระดาษกับคนอื่นครับ

แบ่งให้ กระดาษ recycle เยอะ อิิอิ รับทราบค่ะ ราคาอาแปะ ประกาศครั้งสุดท้ายเท่าไหร่คะ

New York NAPM

Actual:573.30

Forecast:

Previous:572.70

Importance: Currency:USDSource Of Report:NAPM-New York (Release URL)

OverviewChartHistory

NAPM - National Association of Purchasing Management, New York. The purpose of the survey is to quickly assess business conditions among manufacturers and non-manufacturing firms/organizations doing business in the New York area. The survey results are compiled into three summary measures for: (1) all industries,(2) manufacturing firms, and (3) non-manufacturing establishments. The survey results are compiled as diffusion indexes, which are calculated by taking the percentage of the respondents answering higher plus one half of the percentage of respondents who answer same or no change.

A higher than expected reading should be taken as positive/bullish for the USD , while a lower than expected reading should be taken as negative/bearish for the USD.

แบ่งให้ กระดาษ recycle เยอะ อิิอิ รับทราบค่ะ ราคาอาแปะ ประกาศครั้งสุดท้ายเท่าไหร่คะ

ราคาร้านตู้แดงเหรอ 22,150/22,250

ดัชนีลง แต่ราคาไม่ยอมลง ไม่เข้าใจเพราะอะไร

ลงนะ เฉลี่ยลง $1 = 10 บาท

ราคาร้านตู้แดงเหรอ 22,150/22,250

ขอบคุณค่ะ ยืนราคานี้ทั้งวันเน้าะ ถ้าคืนนี้ไม่มีลากขึ้นบ้างสงสัย ทองคงไม่อมตะแล้ว อิอิ

เพื่อนๆเข้าเดือนใหม่แล้วอย่าลืมสมัคร vip totwifi นะ ใช้ฟรีได้วันละ 20 นาที นาน 6 เดือน เจ้สมัครแล้วแถมชวนที่ทำงานสมัครกันตรึม :uu :uu

:uu