ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

มาบุญครองขายปกติครับ ราคาใกล้เคียงสปอต 19500 บาท

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พรุ่งนี้เยาวราชมีร้านทองไหนเปิดบ้างค่ะ

ร้านนาย จ. เปิดวันที่ 18 ร้านนาย ฮ เปิดวันที่ 17 ร้านอื่นๆ ไม่ทราบครับ

มาบุญครองขายปกติครับ ราคาใกล้เคียงสปอต 19500 บาท

แล้วคนตรึมไหมครับ คงเข้าแถวรอซื้อล้นมาจนถึงนอกห้างฯ แน่ๆ 555

เปิกวันพุธ ป๋าคงกำไรอ๊วกแตกแน่

ลังเล อยู่ว่าจะซื้อกลับดีไหม คงต้องไปดูสถานการณ์ ที่หน้าร้านนาย ฮ. ที่ซีคอนฯ ก่อนจะตัดสินใจ

ลังเล อยู่ว่าจะซื้อกลับดีไหม คงต้องไปดูสถานการณ์ ที่หน้าร้านนาย ฮ. ที่ซีคอนฯ ก่อนจะตัดสินใจ

ถ้าจะต้องเปลี่ยนไปเรียก ท่านป๋า จะได้สมศักดิ์ศรี :uu

ป๋าแม่โทรๆไปหาเจ้าของร้านมาอะครับ ไม่ทราบสถานการณ์จริง คิดว่ายังเที่ยวสงกรานต์กันไม่เสร็จ ^^ รอดูเยาวราช ร้าน ฮ วันที่ 17 ประกอบดูน่าจะดีกว่าครับ

สาดน้ำ ปิดท้ายเทศกาลสงกรานต์ปี 2556 กันหน่อย " ขอให้วันขื่นคืนสุข คืนแก่ แม่ทองฯ โดยเร็ววัน "

สาดน้ำ ปิดท้ายเทศกาลสงกรานต์ปี 2556 กันหน่อย " ขอให้วันชื่นคืนสุข คืนแก่ แม่ทองฯ โดยเร็ววัน "

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

NY Empire State Manufacturing Index

Actual:3.1

Forecast:7.0

Previous:9.2

Importance: Currency:USDSource Of Report:Federal Reserve Bank of New York (Release URL)

OverviewChartHistory

The Empire State Manufacturing Index rates the relative level of general business conditions New York state. A level above 0.0 indicates improving conditions, below indicates worsening conditions. The reading is compiled from a survey of about 200 manufacturers in New York state.

A higher than expected reading should be taken as positive/bullish for the USD, while a lower than expected reading should be taken as negative/bearish for the USD.

ป๋าครับตัวเลขที่แสดงตอน 2 ทุ่ม แปลว่าคนเริ่มทิงดอลล่าร์แล้ว??

สองหนุ่ม ไม่ไปเที่ยวไหนกันเหรอจ้ะ

กรุเทพเมืองสวรรค์เนอะตอนนี้

มาเล่นน้ำกำแพงเพชร ขึ้นหลังกระบะสาดน้ำมา 3 วันเระ ตัวดำหมดแล้วเนี่ยะ มันส์สุดๆ โดนเฉพาะเอาน้ำเย็นสาดเค้า ร้องวีดวายกันใหญ่ 555

ป๋าครับตัวเลขที่แสดงตอน 2 ทุ่ม แปลว่าคนเริ่มทิงดอลล่าร์แล้ว??

เขาย้ายการลงทุนมาในประเทศที่ให้ผลตอบแทนที่ดีกว่า เช่น ไทย เป็นต้น เรื่องของการทิ้งดอลล์สหรัฐฯ ณ. เวลานี้ ไม่ส่งผลต่อราคาทองครับ งานนี้ขึ้นอยู่กับ ทองสามารถเรียกความเชื่อมั่นในตัว ในคุณค่าได้ขนาดไหน เพราะ การที่ความต้องการจะมีน้อยกว่าปริมาณที่ถูกปล่อยออกมาสู่ตลาด ไม่ใช่ว่า ไม่มีใครอยากซื้อทอง แต่ " เงินหมด " ลองคิดดูนะครับ ที่มีอยู่ในมือ มูลค่าก็หายไปมาก เล่นทองกระดาษ ก็ต้องถูกเรียกเก็บประกันเพิ่ม " เงินหายไหมครับ " แล้วใคร ประเทศไหน จีนเหรอ อืนเดียเหรอ พี่ไทยเหรอ ดอยกันตรึมบ้านตรึมเมือง เข็ดขยาดกันไปเยอะ

มาเล่นน้ำกำแพงเพชร ขึ้นหลังกระบะสาดน้ำมา 3 วันเระ ตัวดำหมดแล้วเนี่ยะ มันส์สุดๆ โดนเฉพาะเอาน้ำเย็นสาดเค้า ร้องวีดวายกันใหญ่ 555

ชื่นใจเลยสิ อิอิ

เขาย้ายการลงทุนมาในประเทศที่ให้ผลตอบแทนที่ดีกว่า เช่น ไทย เป็นต้น เรื่องของการทิ้งดอลล์สหรัฐฯ ณ. เวลานี้ ไม่ส่งผลต่อราคาทองครับ งานนี้ขึ้นอยู่กับ ทองสามารถเรียกความเชื่อมั่นในตัว ในคุณค่าได้ขนาดไหน เพราะ การที่ความต้องการจะมีน้อยกว่าปริมาณที่ถูกปล่อยออกมาสู่ตลาด ไม่ใช่ว่า ไม่มีใครอยากซื้อทอง แต่ " เงินหมด " ลองคิดดูนะครับ ที่มีอยู่ในมือ มูลค่าก็หายไปมาก เล่นทองกระดาษ ก็ต้องถูกเรียกเก็บประกันเพิ่ม " เงินหายไหมครับ " แล้วใคร ประเทศไหน จีนเหรอ อืนเดียเหรอ พี่ไทยเหรอ ดอยกันตรึมบ้านตรึมเมือง เข็ดขยาดกันไปเยอะ

เงินหมดโลก :_cd :_cd :_cd

แม้แต่ชาใหญ่ ยังขาดทุนตั้ง 9500 ล้านบาท ป๋าว่าเค้าจะทำไงคะในเมื่อบริหารผิดพลาดขนาดนี้