ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อ้ายยยยยยยยพ่อเสือปืนไว raty ยังไม่เห็นราคานี้เลย แง แงงงงงงง

มาแล้วนะคะ ต่ำสุด 21965 แต่จัดมาได้ 21980 เอาคืน เมื่อวานปล่อยหมูไป ที่ไม่ high สุด คิดว่าจะไม่ผ่าน 1541 ที่ไหนได้ไป 1550

เดี๋ยวรอลงต่ำเก็บอีก ยังไม่หมดแรงลง

คุณเด็กขายของคืนนี้หายไปไหนหว่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้คุณเด็กขายของ กะ คุณ DonJuan หายไปไหนหว่า ... ผมบ้าไปแล้วเป็นหมูไม่กลัวน้ำร้อน ซัด 1528.50 ไปอีกไม้... ศุกร์หฤหรรษ์จริงๆด้วย B)

มาแล้วนะคะ ต่ำสุด 21965 แต่จัดมาได้ 21980 เอาคืน เมื่อวานปล่อยหมูไป ที่ไม่ high สุด คิดว่าจะไม่ผ่าน 1541 ที่ไหนได้ไป 1550

เดี๋ยวรอลงต่ำเก็บอีก ยังไม่หมดแรงลง

คุณเด็กขายของคืนนี้หายไปไหนหว่า

หวังว่าจะได้ขึ้นรถป้ายเดียวกับคุณปุยเมฆค่ะ รอราคาต่ำอีกรอบ

ถึงแม้จะปล่อยราคาที่ไม่ hight วันนี้ก็ยิ้มได้แล้วค่ะ ติดตามต่อปาย.

แอบนินทา ว่า วันนี้วันศุกร์ต้นเดือนนะคะ คงมีงานสังสรรค์ อิอิ

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

วันนี้เด็กขายของ เข้าห้องช้า เพราะหลังจากปล่อยทองเสร็จ ก็ไปทานข้าวกับกลุ่มเพื่อนนักเรียน ในห้าง Big C แถวเอกมัย

พอเปิดเข้าห้องฯ ราคาทอง ดิ่งเป็นน้ำตกสีแดง เลยนิ แล้วก็เห็น โพสต์ คุณ DonJuan ซัดเข้าไปอีกแล้วที่ ราคา 21,9XX บาท

คุณปุยเมฆ ก็ขอซัดเข้าพอร์ตเหมือนกัน ตามแผนการเป๊ะเลยครับ ทยอยเข้า ทยอยเก็บ ถ้าคิดว่า US$1,520 จะมา อาจจะรอ

ขึ้นรถเมล์ แต่พอดี มันเจอ U-Turn กลับขึ้นไปเฉยเลย คอยดูนะครับ

สวัสดีครับ คุณปุยเมฆ

เมื่อวานผมก็ปล่อยหมูไป2ตัว นึกว่าไม่ผ่าน1541 แต่ตอนนื้กําลังลงอยู่ที่1526 ผมขอให้อยุ่ถึงพรุ่งนี้เทิด

วันนี้คุณเด็กขายของ กะ คุณ DonJuan หายไปไหนหว่า ... ผมบ้าไปแล้วเป็นหมูไม่กลัวน้ำร้อน ซัด 1528.50 ไปอีกไม้... ศุกร์หฤหรรษ์จริงๆด้วย B)

สวัสดีครับ คุณ tanusg

ไม่บ้าหรอกครับ US$1,528 ถือว่า เป็นราคาที่ดี ณ. จุดหนึ่ง ในเวลานี้นะครับ ถือเป็นทยอยเข้าเก็บ เพราะถ้าตั้งเป้ารอแต่จุดเดียว

ที่ราคาโคตรต่ำ แล้วคิดว่าจะมาภายในอาทิตย์หน้าหรือครับ เด็กขายของ ว่า ยาก แล้วยิ่งสถานการณ์เงินบาทอ่อนค่า ด้วยแล้ว

อาจจะไม่ได้ขึ้นรถด้วยซ้ำในรอบต่อไปครับ

กำลังจะนินทา คนไปสังสรรค์ มาพอดี ไม่นินทาแระ มาถึงเอกมัย ไม่ไปเยือน สบายใจไก่ย่างเยื้อง ๆ big C ส้มตำรสชาติผู้ดี ต่างชาติทานเต็มร้านไปหมด แต่เืพื่อนบางคนไม่ชอบบอกรสชาติไม่ติดดิน

หวังว่า แนวรับต่ำสุด คุณทองใหม่ คืนนี้จะไม่ทำงานนะ 1525 อยากได้ของถูก ๆ กว่านี้อีก

คุณ raty คุณเด็กขายของ มาเข้าด้วยกันนะคะ

พี่ปุยเมฆ ยังไม่หมดแรงเข้าเก็บ แต่ราคาทอง หมดเวลา ขาลง แล้วแหล่ะ ติดตามต่อไปครับ

นั่งทานร้านอาหารญี่ปุ่นที่ ชั้น 3 ห้าง Big C ครับ ครับ ร้านขายไก่ย่างก็เห็น แต่ไม่เคยได้ไปทาน เพราะส่วนมาก ทานที่เลยไปหน่อย

ร้านน้อมจิตต์ไก่ย่าง ครับ ขายไก่ย่าง น้ำตก ลาบ วันหยุดจอดรถที่ ไทยพาณิชย์ แล้วเดินมาทานเป็นประจำครับ หรือถ้าอยากทาน

ก๋วยเตี๋ยว ก็ร้านวิชัยก๋วยเตี๋ยวหมู กินมาตั้งแต่วัยรุ่นครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

หวังว่าจะได้ขึ้นรถป้ายเดียวกับคุณปุยเมฆค่ะ รอราคาต่ำอีกรอบ

ถึงแม้จะปล่อยราคาที่ไม่ hight วันนี้ก็ยิ้มได้แล้วค่ะ ติดตามต่อปาย.

แอบนินทา ว่า วันนี้วันศุกร์ต้นเดือนนะคะ คงมีงานสังสรรค์ อิอิ

สวัสดีครับ คุณ raty

ตกลงได้ทันเข้าเก็บหรือเปล่าครับ หวังว่า คงไม่พลาดนะครับ ใช่ครับ วันนี้วันศุกร์ต้นเดือน แต่เป็นต้นเดือนที่ทำรอบขายทอง

ได้ครั้งที่ 1 เลยไปหาอะไรทานกับเพื่อนๆ ครับ 5555555555

พี่ขายของ คุณปุยเมฆคะ สงสัยรถด่วนไม่จอดป้ายแล้วมั้งวันนี้ จ๋ิอยยยยยยยยย

สวัสดีครับ คุณ raty

ตกลงได้ทันเข้าเก็บหรือเปล่าครับ หวังว่า คงไม่พลาดนะครับ ใช่ครับ วันนี้วันศุกร์ต้นเดือน แต่เป็นต้นเดือนที่ทำรอบขายทอง

ได้ครั้งที่ 1 เลยไปหาอะไรทานกับเพื่อนๆ ครับ 5555555555

ไม่ทันค่ะพี่ขายของ พลาดซะแล้ว มัวเป็นแจ๋วอยู่ในครัวนะค่ะ ฮือ ฮืออออออออออ

ถูกแก้ไข โดย raty

พี่ขายของ คุณปุยเมฆคะ สงสัยรถด่วนไม่จอดป้ายแล้วมั้งวันนี้ จ๋ิอยยยยยยยยย

อ้าว ! ไม่ได้เข้าเก็บ ช่วงเวลาทองลง เหรอครับ เพราะการลงเที่ยวนี้ เสมือนหลอกให้เข้า เอส นะครับ เนื่องจาก เป็นการลงจากเหตุผล

เดียว คือ ค่าเงิน ดอลล์สหรัฐ แข็งค่า ( มันแข็ง เพราะ ยูโรอ่อน ไม่เกี่ยวกับเศรษฐกิจเลย ) แล้วยิ่งตี 1 วันนี้ มี Fed Balance

งบดุล ธนาคารกลางสหรัฐ ซึ่ง ณ.วันนี้ เด็กขายของ ก็อยากรู้เหมือนกันว่า งบประมาณ QE2 เหลืออยู่เท่าไหร่ที่สามารถซื้อตราสารหนี้

ได้อีก จะน้อยหรือมาก หรือ เกินไปเยอะแล้ว สิ่งเหล่านี้ เด็กขายของ เกรงว่า นักลงทุนกองทุนสหรัฐฯ มีความเป็นห่วงใยน่าสนใจยิ่ง

แต่ช่วงนี้ ดีกว่าอยู่เปล่าๆ หาเรื่อง คนตกใจง่าย ครับ ติดตามต่อไป หรือ นอนให้สบายใจเฉิบ ถ้าซื้อของไปแล้วเมื่อกี้นี้ ครับ

อ้าว ! ไม่ได้เข้าเก็บ ช่วงเวลาทองลง เหรอครับ เพราะการลงเที่ยวนี้ เสมือนหลอกให้เข้า เอส นะครับ เนื่องจาก เป็นการลงจากเหตุผล

เดียว คือ ค่าเงิน ดอลล์สหรัฐ แข็งค่า ( มันแข็ง เพราะ ยูโรอ่อน ไม่เกี่ยวกับเศรษฐกิจเลย ) แล้วยิ่งตี 1 วันนี้ มี Fed Balance

งบดุล ธนาคารกลางสหรัฐ ซึ่ง ณ.วันนี้ เด็กขายของ ก็อยากรู้เหมือนกันว่า งบประมาณ QE2 เหลืออยู่เท่าไหร่ที่สามารถซื้อตราสารหนี้

ได้อีก จะน้อยหรือมาก หรือ เกินไปเยอะแล้ว สิ่งเหล่านี้ เด็กขายของ เกรงว่า นักลงทุนกองทุนสหรัฐฯ มีความเป็นห่วงใยน่าสนใจยิ่ง

แต่ช่วงนี้ ดีกว่าอยู่เปล่าๆ หาเรื่อง คนตกใจง่าย ครับ ติดตามต่อไป หรือ นอนให้สบายใจเฉิบ ถ้าซื้อของไปแล้วเมื่อกี้นี้ ครับ

แง้งงงงงงงง แงงงงงง

เมื่อวานผมก็ปล่อยหมูไป2ตัว นึกว่าไม่ผ่าน1541 แต่ตอนนื้กําลังลงอยู่ที่1526 ผมขอให้อยุ่ถึงพรุ่งนี้เทิด

สวัสดีครับ คุณ wong53

หมายความว่า คุณฯ ซื้อขายทองแท่ง ณ. ร้านทองฯ เหมือนกับ เด็กขายของ ใช่ไหมเอ่ย ?