ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์วันฝกตกอีกแล้ว ตกแต่เช้าเลย

ช่วงนี้ไม่ได้ฝันอะไรเลยครับ

ถ้ามีจะมาแจ้งให้ช่วยวิเคราะห์ฺ สังเคราะห์ตัวเลขกันนะครับ

และแล้วราคาทองก็ทะลุระดับราคาสูงสุดในประวัติศาสตร์ $1,265

สงสัย Spider Man แว่บไปถ่าย(เอกสาร)กับส่ง Fax

นานไปหน่อย ไม่มีคนเฝ้า BatMan Pattern เลยบินทะลุ

เส้นแนวต้านที่วาดไว้แค่ $1,257 พอผ่านไปได้

ก็โบยบินแบบไม่ยั้งทำสถิติสูงสุดใหม่ที่ประมาณ $1,275

หลังจากนั้นราคาทองก็เริ่มบินไหลลง

หมดแรงไล่ราคากันจนกระทั่งราคาทองคำมายืนอยู่

ที่ประมาณ $1,270ในเวลานี้

คาดเดาว่าราคาทองน่าจะ Side Way คลำหาทางว่าจะไปทางไหนดี

ส่วนตัวคาดเดาว่าราคาทองน่าที่จะขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,275

ให้ตื่นเต้นกันอีกครั้ง แต่ไม่น่าที่จะฝ่าไปได้

น่าที่จะร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่บริเวณ $1,260-1,262 ก่อน

ยิ่งบินขึ้นสูงเท่าไหร่ อากาศเบาบางลง

หัวใจเต้นแรงขึ้น ความดันก็สูงขึ้น หัวใจหวั่นไหว

โรคปอด(แหก) กลับมากำเริบ !_10

รักษาเนื้อ รักษาตัวกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ !gd !gd !gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะ เฮียแบทแมน

มดแดงอยากเห็น ค้างคาวของเฮียจัง แบบนี้อะเปล่า มดแดงไม่รู้หลอกนะ ได้แต่ลองโหลดมาแล้วยังม่ายรู้อะไรเลย เพราะมีท่านผู้ใจดีเอามาแปะให้ค่ะ มดแดงเห็นมันตั้งแต่ดึกๆ จนเช้า จนสายก็ยังมีอยู่ แต่ตอนนี้ไม่มีแล้วค่ะ มดแดงไม่รู้จริงงนะคะ ไม่ได้มาแกล้งไม่รู้ ได้สอบถามผู้รู้ไป ท่านก็ยังไม่ตอบมา ไม่ทราบไปเที่ยวที่ไหน ให้ลูกศิษย์ตามหาค่ะ กราบขอบคุณเฮียล่วงหน้าเลยค่ะ

อรุณสวัสดิ์ครับ ในรูปของคุณมดแดงคือ BAT PATTERN ครับ

ของผม BATMAN PATTERN ผมบัญญัติขึ้นมาเอง

ทีแรกก็ไม่รู้ว่ามี BAT PATTERN นะครับ

คุยกับอจ.CZA แกบอกว่ามีผมก็เลยไปหาก็เห็นเหมือนรูปคุณมดแดงเลยครับ

แต่ผมดูไม่เป็นนะครับ ผมมั่ว

ผมเอาผลลัพธ์ที่สั่งการไว้เมื่อคืนมาให้ชม

ว่า Spider Man ปฎิบัติตามคำสั่งอย่างเคร่งครัดแค่ไหน

แบบนี้ต้องชมครับ

ราคาทองเมื่อวานนี้พยายามจะขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ $1,275

ตามที่ผมสั่งการไว้ว่าไม่น่าที่จะฝ่าไปได้

ก็จริงตามนั้นไปได้แค่ $1,272 เท่านั้นเอง

หลังจากนั้นราคาก็ค่อยๆร่วงลงมาทดสอบแนวรับที่บริเวณ $1,263

เหนือกว่าที่คาด $1 พอดีเปะเลย ฝีมือมากครับ Spider Man

บทวิเดาวันนี้ขอเวลาอีก 1 ชม. วางแผนยุทธการก่อนนะครับ

ได้ผลอย่างไรจะนำมาเผยแพร่อีกที

สวัสดี ยามเช้าค่ะเฮีย !Hi

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ.... !thk

มาแล้วครับ สดๆจากเตา เดากันอย่างรวดเร็ว

คาดเดาว่า วันนี้ราคาทองน่าที่จะยังคง Side Way อยู่

เพราะรอวัดใจแรงซื้อกับแรงขายใครจะแรงกว่ากัน

ราคาทองน่าที่จะรวมพลังดันทะลุ New High ใหม่ที่ $1,275

น่าที่จะดันไปจนชนเส้นแนวต้านด้านบนที่ $1,280

สร้าง New High ใหม่ให้ตื่นเต้นกันอีกครั้ง

จะได้ออกข่าวหน้าหนึ่งอีกหนให้คนมาสนใจ

จะได้ปล่อยของออกง่ายๆ มีคนกล้ามารับเผือกที่กำลังร้อน

กินอร่อย แต่มือพอง ครับ 555 (อาจจะคอพองไปด้วย)

หลังจากนั้น อาจไปเจอแนวรับด้านล่างที่ $1,248

ถึงตรงนั้นค่อยมาวางแผนกันใหม่ครับ

มาแล้วครับ สดๆจากเตา เดากันอย่างรวดเร็ว

คาดเดาว่า วันนี้ราคาทองน่าที่จะยังคง Side Way อยู่

เพราะรอวัดใจแรงซื้อกับแรงขายใครจะแรงกว่ากัน

ราคาทองน่าที่จะรวมพลังดันทะลุ New High ใหม่ที่ $1,275

น่าที่จะดันไปจนชนเส้นแนวต้านด้านบนที่ $1,280

สร้าง New High ใหม่ให้ตื่นเต้นกันอีกครั้ง

จะได้ออกข่าวหน้าหนึ่งอีกหนให้คนมาสนใจ

จะได้ปล่อยของออกง่ายๆ มีคนกล้ามารับเผือกที่กำลังร้อน

กินอร่อย แต่มือพอง ครับ 555 (อาจจะคอพองไปด้วย)

หลังจากนั้น อาจไปเจอแนวรับด้านล่างที่ $1,248

ถึงตรงนั้นค่อยมาวางแผนกันใหม่ครับ

ขอบคุณคร้าบบ รอลุ้นต่อ

หวัดดีกร๊าบบ เฮียแบทแมน ขอบคุณกร๊าบบสำหรับการเดาที่แม้นแม่นนะกร๊าบบบบบ วันนี้กด+ให้ไม่ได้ไม่รู้เป็นไรกร๊าบบบกดแล้วไม่ได้เลยกร๊าบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณครับ แอบอ่านทุกวันเลยเฮีย em0009.gif ยังงี้ต้องบวกไป

ถูกแก้ไข โดย Tongkub