ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เมื่อคุณลุง คุณป้า คุณน้า คุณอา ในสมาคม +400 แบบไม่มีกั๊กยึกย้านถ่ายโอน กระผมนั้นมีอยู่ 35 เปอร์เซ็นต์(70บาททอง) ขายหมดตรูด เป็นไงเป็นกัน รอให้ลงแล้วซื้อใหม่ งานนี้ล้างปอดซะที ได้ค่าจ้างล้างปอดหลักแสน หุ หุ

สาวๆน้องๆ นักศึกษาจ๋า เจอกันร้าน กาแฟหัวเขียว จุ๊บๆ

ทุกท่านที่ได้ได้กำไรอย่าคิดว่าปล่อยหมูครับ เอากำไรนั้น ไปทำบญ เติมความสุขให้ชีวิต แล้วค่อยกลับมาคิด ปล้ำเอ้ย สู้ก่ะน้องทองในช่วงที่ดีดดิ้นแรงจริงๆใหม่ :upstrong:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อคุณลุง คุณป้า คุณน้า คุณอา ในสมาคม +400 แบบไม่มีกั๊กยึกย้านถ่ายโอน กระผมนั้นมีอยู่ 35 เปอร์เซ็นต์(70บาททอง) ขายหมดตรูด เป็นไงเป็นกัน รอให้ลงแล้วซื้อใหม่ งานนี้ล้างปอดซะที ได้ค่าจ้างล้างปอดหลักแสน หุ หุ

สาวๆน้องๆ นักศึกษาจ๋า เจอกันร้าน กาแฟหัวเขียว จุ๊บๆ

ทุกท่านที่ได้ได้กำไรอย่าคิดว่าปล่อยหมูครับ เอากำไรนั้น ไปทำบญ เติมความสุขให้ชีวิต แล้วค่อยกลับมาคิด ปล้ำเอ้ย สู้ก่ะน้องทองในช่วงที่ดีดดิ้นแรงจริงๆใหม่ :upstrong:

ว่าจะเก็บกระสุนไว้ รอบดึกอดใจไม่ได้ปล่อยไปอีก เช้าตื่นมาเห็นราคาเข่าออ่นเล้ย แต่อย่างว่ามีขึ้นมีลงนะ น้องทอง เดี๋ยวรอเข้าใหม่ละกัน ติดตามต่อปาย

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ

สวัสดีค่ะ เฮียนายห้าง เด็กขายของ และทุกๆท่าน

วันนี้เปิดตลาดได้ใจจริงๆ :lol: ...แต่ตามประสาของคนรอรถคันถัดไป ได้แต่นั่งรอ นอนรอ ร้องเพลงรอ สารพัดที่จะรอแล้ว :mad: ไม่ยอมย่อลงมารับซะที่

สงสัยต้องเปลี่ยนความคิดรอป้ายถัดไป..แต่ก็ไม่รู้จะมารับเมื่อไหร่เช่นกัน !10 !21

[ทุกท่านที่ได้ได้กำไรอย่าคิดว่าปล่อยหมูครับ เอากำไรนั้น ไปทำบญ เติมความสุขให้ชีวิต แล้วค่อยกลับมาคิด ปล้ำเอ้ย สู้ก่ะน้องทองในช่วงที่ดีดดิ้นแรงจริงๆใหม่[/size] :upstrong:

สวัสดีค่ะคุณ DonJuan เป็นอย่างที่คุณว่าหล่ะค่ะ... เรารู้สึกว่าปล่อยหมูทุกทีเลย !57

แต่เวลาที่ทองขึ้นก็ลุ้นแทบเป็นแทบตายกับหลายๆคนในห้องนี้ เวลาเข้ามาอ่านแล้วลุ้นไปด้วยรู้สึกมันส์ส์ส์ส์มากกกกกกกกกกก(ขออภัยที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้องนะคะ เพียงแต่อยากแสดงความรู้สึกเท่านั้นเอง)จนบางครั้งรู้สึกร่วมเหมือนกับเรามีของอยู่ในมือ 55555 !53 !53 !53

คุณดอน ฮวน และสมาชิกทุกท่านที่ปล่อยทองหมดแล้ว ขอลุ้น 1615 ด้วยคนนะคะ เพี้ยง มาเร็ว

ตอนนี้ +50 เป็น 23,350 บาท/บาททองแล้วจ้า :lol:

อีกไม่นานคงไปถึง 23,500 (อันนี้เดาเองล้วนๆๆ อิอิ)

แต่ก็เฝ้ารออย่างคุณพลอยสีสวยค่ะ เพี๊ยง....มาเร็วๆเถอะนะ !21 !21 !21

ถูกแก้ไข โดย Ratcha

+50แล้วจะขึ้นอีกไหมเนี่ย รอข่าวสดภาคบ่ายจากเพื่อนๆอยู่นะ

ขึ้นซะไม่มีใครกล้าขายแล้วมั๊งครับ.. :blush:

ถูกแก้ไข โดย GB2514

ขึ้นซะไม่มีใครกล้าขายแล้วมั๊งครับ.. :blush:

ชอบคำนี้มากมากค่ะ. หนาวจิงจิง :wub: :wub: :wub:

:wacko: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:wacko: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:wub: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ