ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

มันส์สุดๆเลยคร่า แต่ย่อน๊าาาาาาา แต่แม่เสือปืนไว ยังมากกว่า 4 บาท นับถือๆ

ขอปรบมือมมมมมมมมมมเก่งทั้งสองคนเลยข้าพเจ้าได้22990 ราคาเดียวเองงงงงงยอมแพ้จริริงงงงงงง

ถูกแก้ไข โดย raty

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอปรบมือมมมมมมมมมมเก่งทั้งสองคนเลยข้าพเจ้าได้22990 ราคาเดียวเองงงงงงยอมแพ้จริริงงงงงงง

บางครั้งไม่ได้อยู่ที่จำนวนราคาครับ มันอยู่ที่ กระสุน ถ้ามีเยอะก็ สาดเข้าปรายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย คริคริ

ว่าแต่สำรวจรังเพลิงดูแล้ว เหลืออีก 9 นัดเอง ทำไงดีครับพี่น้อง ...................

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดีค่ะ

เป็นมือใหม่ค่ะ ตามอ่านมาประมาณ 2 เดือนเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิก2-3วันนี่เอง ขอขอบคุณทุุุกท่านทีได้เปิดตาและเปิดโลกให้เห็นโอกาสของการลงทุนที่มีผลตอบแทนที่น่าชื่นใจค่ะ

ตอนนี้กำลังเรียนรู้ควบคู่กับการปฏิบัติ หวั่นใจอยู่ว่ากลัวจะเดินหลงทางแต่ก็ยังอุ่นใจว่ามีแผนที่แถมด้วยเข็มทิศที่กูรูหลายท่านให้มาไว้ใช้คอยดูไม่ให้ออกนอกทิศทาง

และจะยึดหลัีกว่าเงินและทองเป็นของมีค่า จะซื้อจะขายต้องทำด้วยความรอบคอบทุกครั้งที่กำลังอยู่ในระหว่างการตัดสินใจค่ะ

อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาโพสต์ เพราะความรู้น้อย แต่ตามอ่านตลอดมาค่ะ

บางครั้งไม่ได้อยู่ที่จำนวนราคาครับ มันอยู่ที่ กระสุน ถ้ามีเยอะก็ สาดเข้าปรายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย คริคริ

ว่าแต่สำรวจรังเพลิงดูแล้ว เหลืออีก 9 นัดเอง ทำไงดีครับพี่น้อง ...................

จริงคร้า ตอนนี้ต้องถนอมกระสุนรอ1646 คริคริ ติดตามต่อปาย.

สวัสดีค่ะ

เป็นมือใหม่ค่ะ ตามอ่านมาประมาณ 2 เดือนเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิก2-3วันนี่เอง ขอขอบคุณทุุุกท่านทีได้เปิดตาและเปิดโลกให้เห็นโอกาสของการลงทุนที่มีผลตอบแทนที่น่าชื่นใจค่ะ

ตอนนี้กำลังเรียนรู้ควบคู่กับการปฏิบัติ หวั่นใจอยู่ว่ากลัวจะเดินหลงทางแต่ก็ยังอุ่นใจว่ามีแผนที่แถมด้วยเข็มทิศที่กูรูหลายท่านให้มาไว้ใช้คอยดูไม่ให้ออกนอกทิศทาง

และจะยึดหลัีกว่าเงินและทองเป็นของมีค่า จะซื้อจะขายต้องทำด้วยความรอบคอบทุกครั้งที่กำลังอยู่ในระหว่างการตัดสินใจค่ะ

อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาโพสต์ เพราะความรู้น้อย แต่ตามอ่านตลอดมาค่ะ

สวัสดีครับผม มีอะไรมาแลกเปลี่ยนความรู้กันนะครับ

จริงคร้า ตอนนี้ต้องถนอมกระสุนรอ1646 คริคริ ติดตามต่อปาย.

ไปพักดื่มนม ดื่มน้ำผลไม้ก็ดีนะครับ ดูราคามากไป มือมันคอยแต่จะ เหนี่ยวไก ทุกทีเลย อิอิ

ขอขอบคุณคุณดอนฮวนค่ะ เรียกชื่อถูกไหมค่ะนี่ ถ้าผิดต้องขอโทษนะคะ

ขอขอบคุณคุณดอนฮวนค่ะ เรียกชื่อถูกไหมค่ะนี่ ถ้าผิดต้องขอโทษนะคะ

ขอบคุณมากครับผม เรียกชื่อถูกต้องเลยนะครับ คนแรกเลยนะครับนี่ อิอิ

+1ให้คุณดอนฮวนได้แล้วตามสัญญา เย้เย้

ขอบคุณครับ +1 คืนให้ครับผม

มาร่วมลุ้นตอน 5 ทุ่มกันนะครับ จะลงไหม อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับคุณเด็กขายของ รอทองลงด้วยคน !57

ตกลงชื่อ DonJuan. อ่านว่าดอนจูอัน หรืออ่านอย่างอื่น

ตกลงชื่อ DonJuan. อ่านว่าดอนจูอัน หรืออ่านอย่างอื่น

ดอน ฮวน ครับผม หุ หุ

ถ้ามีประกาศตอน 5 ทุ่ม แล้วทองร่วงจริงๆ แสดงว่าตอนนี้ อ้ายกัน บิ้วอารมณ์ร่วมหน้าดู(ล่อเม่ามาทุบ)

ขอประทานโทษเห็นว่าตอบมาแล้วว่าคุณดอนฮวน อ่านเร็วไปหน่อยคะ ลุ้น1650คร๊า. อิอิ

คืนนี้จะย่อให้ได้ซื้อไหมน้อ ช่วยลุ้นด้วยคนนะคะ