ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เมื่อกี้ปรับลด 50 บาท คาดว่าน่าจะไหลลงอีก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ Donjuan.

เรื่อง ระวังสับขาหลอก เห็นและอ่าน จนเบื่อแล้วครับ เกรงว่า จะไม่ได้สับขาหลอกสิ

มันหลอกทั้งดุ้นเลยล่ะ ฮิ ฮิ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:mad: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

G

ตลาดหุ้นฝั่ยุโรปเปิดม่าน เขียวยกแผงแต่ว่า % ที่ไม่สูง

เช่นของ ฟุตซี่ 100 อังกฤษ ขึ้นมา 0.4%

ยุโรป 600 index ขึ้นมา 0.3%

เยอรมัน Dax. Index. 1.2%

ดังนั้น ราคาทองอาจจะลงนิดหน่อย

สวัสดีครับ. คุณขาใหม่

ตอนนี้ ก็ลดให้อีก 50 บาทแล้ว ก็ถือว่าช่วยให้มีต้นทุนต่ำกว่าที่จะซื้อตอนเช้าเสียอีกครับ

ทยอยเข้าซื้อนะครับ ในกรณีไม่มีของ กรณีมีของแล้ว คิดเฉลี่ยต้นทุน ฝากไว้

ที่ร้านก่อน ยังเสี่ยงพอสมควรครับ เพราะไม่มีข่าวลือปล่อยดันราคาทอง

ออกมา

แปะโทรมาตามก่อน 11 โมง ก็เลยซื้อเข้านิดหน่อยเพราะยังงอนอยู่

ช่วงนี้ยังติดดอยของเก่าอยู่ 5% รอถัวราคาค่ะ

ขอบคุณคุณเด็กขายของที่ให้ข้อมูลมาตลอด

Y

คาดว่าจะลงต่ำกว่า 1720 มั้ยค่ะ :(

สวัสดีครับ คุณ annyada

เมื่อเช้าไงครับ มาให้ดีใจแว๊ปเดียว เผลอเข้าตลาดเอเชีย ไต่ขึ้นเป็นภูเขาเลยครับ จังหวะเหรอ

ถ้าเป็นพวกซื้อขายแบบ Option พิเศษ อาจจะมี (มั่ง) ส่วนเด็กขายของซื้อที่ร้านทองตู้แดง

อาแปะ สมาคมฯ คงกล่าวว่า " จ้าวอย่าหวัง " เพราะไอจะตั้งราคาแบบ " หวังฟันจ้าว " หุหุ

เพราะฉะนั้น ราคาขึ้นลง ต้องทิ้งราคาให้ขาดไปด้นหนึ่ง ครึ่งๆ กลางๆ อดขายอดซื้อครับ

สวัสดียามบ่ายค่ะ

ตั้งใจว่าจะเข้ากรุงเทพพรุ่งนี้ สงสัยเปลี่ยนใจดีกว่า เพราะขนาดคุณเ้ด็กขายของยังได้ตั๋วทอง

kitty มีอยู่3ใบแล้ว ยังไม่ได้ของจริงมากอดซักที เฮ้อ.....

สวัสดีครับ คุณ annyada

เมื่อเช้าไงครับ มาให้ดีใจแว๊ปเดียว เผลอเข้าตลาดเอเชีย ไต่ขึ้นเป็นภูเขาเลยครับ จังหวะเหรอ

ถ้าเป็นพวกซื้อขายแบบ Option พิเศษ อาจจะมี (มั่ง) ส่วนเด็กขายของซื้อที่ร้านทองตู้แดง

อาแปะ สมาคมฯ คงกล่าวว่า " จ้าวอย่าหวัง " เพราะไอจะตั้งราคาแบบ " หวังฟันจ้าว " หุหุ

เพราะฉะนั้น ราคาขึ้นลง ต้องทิ้งราคาให้ขาดไปด้นหนึ่ง ครึ่งๆ กลางๆ อดขายอดซื้อครับ

ขอบคุณมากมากค่ะ

สวัสดียามบ่ายค่ะ

ตั้งใจว่าจะเข้ากรุงเทพพรุ่งนี้ สงสัยเปลี่ยนใจดีกว่า เพราะขนาดคุณเ้ด็กขายของยังได้ตั๋วทอง

kitty มีอยู่3ใบแล้ว ยังไม่ได้ของจริงมากอดซักที เฮ้อ.....

สวัสดีครับ คุณ kitty

ตั๋วฯ เด็กขายของ รอแค่ 5 นาทีเสร็จ รูดเดบิตการ์ด แล้วนั่งรอ ตอนขาย อาแปะก็บอกว่า 5 นาทีเสร็จ รูดปั๊ป เข้าบัญชีให้เลยครับ

ตั๋วฯ เด็กขายของ รอแค่ 5 นาทีเสร็จ รูดเดบิตการ์ด แล้วนั่งรอ ตอนขาย อาแปะก็บอกว่า 5 นาทีเสร็จ รูดปั๊ป เข้าบัญชีให้เลยครับ

อิจฉาจริงๆค่ะ ตาร้อนผ่าวเลย