ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

กด " ตอบ " ตรงโพสต์ที่ต้องการ เสร็จแล้ว

พิมพ์เพิ่ม หลัง te] ...... ครับ

หุหุ ไม่รู้นะเนี่ย ว่าในห้องนี้ จะมีภาคสนามเยอะมาก นี่แหละ รสชาดของชีวิต

ขอบคุณ คุณเด็กขายของนะคะ +ไปอีก 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณแสงแดด และทุกๆคน

รอเครื่องบินกัปตัน DonJuan เหมือนกันค่ะ ขอสูงๆหน่อยนะคะ

คุณแสงแดดคะ ไปรอเฝ้าน้องทองทุกวันเลยหรือคะ วันสองวันนี้คงได้เจอกันค่ะ

คิดถึงคุณแสงแดดเหมือนกัน ตอนที่คุยกันเดาได้เลยว่าผู้หญิงที่เท่ห์และเก๋คนนี้ต้องเป็นคุณแสงแดดแน่ๆเลย

แต่ที่ชมว่าเป็นสาวสวย ไม่ไกลความจริงค่ะ อิ..อิ..(แต่เป็นอดีตนะคะ)

วันนี้คนยังแน่นร้านไม๊คะ

ขอบคุณทุกท่านที่แบ่งบันครับผมเข้าเพิ่มเวลา 21.42 ราคา 24,680 บาท เรียนเชิญกับตันขึ้นเครื่อง 1760 ครับ

เกิดเหตุระเบิด 2 ครั้ง ทางตอนใต้ของอิรัก ทำให้มีผู้เสียชีวิต 34 คน พร้อมทั้งมีรายงานว่าเจ้าหน้าที่ตำรวจ 3 นายถูกสังหารที่เมืองตรีกิต

เกิดเหตุระเบิด 2 ครั้ง ทางภาคใต้ของอิรัก ทำให้มีผู้เสียชีวิต 34 คน จำนวน 12 เมือง ซึ่งทำให้มีประชาชนกว่า 200 คน ได้รับบาดเจ็บ ขณะที่ที่เมืองตรีกิต มีรายงานเจ้าหน้าที่ตำรวจ 3 นาย ถูกสังหารชีวิต และอีกอย่างน้อย 5 คน ได้รับบาดเจ็บจากการโจมตีด้วย่ระเบิดพลีชีพ 2 ครั้ง ในสำนักใหญ่เพื่อปราบปรามการก่อการร้าย

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ทำให้เกิดเสียงวิพากษ์วิจารณ์ถึงความสามารถในการปฏิบัติหน้าที่ของกองกำลังรักษาความมั่นคงของอิรัก หลังจากที่บรรดาผู้นำของอิรัก ตกลงที่จะเปิดการเจรจากับสหรัฐฯ ในเรื่องภารกิจการฝึกทหาร

Link : http://www.innnews.co.th/เกิดเหตุระเบิดที่อิรักตาย-34-คน--302465_04.html

ขอบคุณ ทุกๆท่านนะคะ สำหรับข่าวสาร ข้อมูลต่างๆ

+10ให้เลยค่ะ

ท่านผู้โดยสารโปรดทราบขณะนี้กัปตันของเรากำลังจะพาพวกท่านเดินทางสู่อวกาศแล้ว ปุ๊ง

คาดว่า นักลงทุนสหรัฐฯ คงรอให้ นักลงทุนยุโรปกลับบ้านก่อน

ซึ่งจากตัวเลขทั้งหมด 3 รายการที่ออกมา ย่อมต้องส่งผลออกมาบ้าง ไม่ใช่

สงบนิ่งปานนี้ ค่าดัชนีดอลล์ ก็หล่นไปตั้งมาก สวนทางกับเงินยูโรที่แข็ง

ติดตามต่อไป อีก 30 นาที ตลาดลอนดอย ก็กลับบ้านแล้วล่ะครับ

ช่วยเชียร์ เหมือนคุณ Donjuan ให้ SPDR เข้าซื้อบ้าง หลังจากขาย

ออกมาหลายตันแล้ว ในราคาขายที่สูงกว่าตอนนี้เสียอีก

ดูเหมือนจะรอลอนดอยปิดจริงๆด้วยแฮะ คุณเด็กขายของแม่นอีกแล้ว

พรุ่งนี้หวยจะออกแล้ว ลุ้นเลขอะไรดีคะ

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณแสงแดด และทุกๆคน

รอเครื่องบินกัปตัน DonJuan เหมือนกันค่ะ ขอสูงๆหน่อยนะคะ

คุณแสงแดดคะ ไปรอเฝ้าน้องทองทุกวันเลยหรือคะ วันสองวันนี้คงได้เจอกันค่ะ

คิดถึงคุณแสงแดดเหมือนกัน ตอนที่คุยกันเดาได้เลยว่าผู้หญิงที่เท่ห์และเก๋คนนี้ต้องเป็นคุณแสงแดดแน่ๆเลย

แต่ที่ชมว่าเป็นสาวสวย ไม่ไกลความจริงค่ะ อิ..อิ..(แต่เป็นอดีตนะคะ)

วันนี้คนยังแน่นร้านไม๊คะ

ตั้งแต่วันพฤหัส ยังไม่ได้ไปเลยค่ะ เพราะเลือดไหลซิบๆ กำลังรักษาแผลอยู่ค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ชม น้อมรับแม้นว่าจะเว่อร์ไปหน่อย

:blush: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

พรุ่งนี้หวยจะออกแล้ว ลุ้นเลขอะไรดีคะ

คือว่า ช่วงนี้ เขาแรงจริงๆ ครับ ยิ่งลักษณ์ = ยี่ลักค์ = 26 หุหุ

อย่าเชื่อมากนะครับ ผมโม้ครับ

ตั้งแต่วันพฤหัส ยังไม่ได้ไปเลยค่ะ เพราะเลือดไหลซิบๆ กำลังรักษาแผลอยู่ค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ชม น้อมรับแม้นว่าจะเว่อร์ไปหน่อย

ตั้งแต่ วันพฤหัสฯ แสดงว่า ไปเก็บของร้อน ตอน 25,050 มาแน่ๆ เลย

ชาวบุรีรัมย์นับร้อย ตื่นแห่ตีเลขเด็ดซากลูกหมูเพศผู้ประหลาด คลอดออกมามี 1 หัว 2 หาง 3 หู มีขา 8 ขา ขณะเจ้าของเชื่อจะนำโชค คอหวยตีเป็นเลขเด็ด 473-832

เมื่อวันที่ 15 ส.ค.54 ผู้สื่อข่าวรับแจ้งจากชาวบ้านจาน ต.บ้านจาน อ.พุทไธสง จ.บุรีรัมย์ ว่า มีลูกหมูมีรูปร่างแปลกประหลาดกว่าลูกหมูทั่วไป ที่เพิ่งตกลูกออกมาอยู่ที่บ้านเลขที่ 199 หมู่ 7 ต.บ้านจาน อ.พุทไธสง ของ นายเข็มชาติ ชัยไธสง จึงรีบเดินทางไปตรวจสอบ พบชาวบ้านจำนวนกำลังมุงดูลูกหมูตัวดังกล่าวอยู่เป็นจำนวนมาก โดยพบว่าลูกหมูตัวดังกล่าวนั้นเป็นเพศผู้ ในตัวเดียวมีหัว 1 หัว 3 หู 8 ขา 2 หาง แต่เสียชีวิตแล้ว

สอบถามนายเข็มชาติ ชัยไธสง อายุ 50 เจ้าของหมูประหลาดตัวดังกล่าว เล่าให้ฟังว่า หมูตัวดังกล่าว เป็น 1 ใน 11 ตัวที่ตกลูกออกมาเมื่อเวลา 20.00 น.ของวันที่ 12 ส.ค.ที่ผ่านมา โดยเป็นตัวผู้ 4 ตัว และตัวเมียอีก 7 ตัว แต่ตายไป 3 ตัว ซึ่งลูกหมู่จำนวน 10 ตัวทุกตัวนั้นมีสภาพเป็นปกติเหมือนลูกหมูทั่วไป ยกเว้นลูกหมูตัวดังกล่าวที่ออกมาแล้วมีสภาพผิดปกติจากลูกหมู่โดยทั่วไป ทั้งนี้ส่วนซากของลูกหมูตัวดังกล่าวนี้ ตนจะนำไปดองเก็บไว้ และเชื่อว่าลูกหมูตัวดังกล่าว จะนำโชคลาภมาสู่ครอบครัว

ด้านนางมัย (ขอสงวนนามสกุล) เพื่อนบ้านรายหนึ่งที่เดินทางมาดูซากลูกหมูประหลาดรายนี้ บอกว่าพอทราบข่าวจึงเดินทางมาดู เพื่อที่จะขอหวยเนื่องจากนานๆทีจะมีสิ่งประหลาดเกิดขึ้นในหมู่บ้าน อีกทั้งลูกหมูยังตกลูกออกมาในวันที่ 12 ส.ค.และใกล้วันหวยออกแล้ว โดยเลขที่ได้ก็แล้วจะตีกันไปต่างๆนานาเพื่อนำไปเสี่ยงโชค อาทิ 11, 47, 473, 832, 18

นอกจากนี้ ยังมีชาวบ้านที่ทราบข่าวต่างพากันแห่นำธูปเทียน มาจุกราบไหว้เพื่อขอโชคลาภจากลูกหมูประหลาดดังกล่าวอย่างไม่ขาดสาย โดยเฉพาะในช่วงใกล้วันหวยออก

กด " ตอบ " ตรงโพสต์ที่ต้องการ เสร็จแล้ว

พิมพ์เพิ่ม หลัง te] ...... ครับ

หุหุ ไม่รู้นะเนี่ย ว่าในห้องนี้ จะมีภาคสนามเยอะมาก นี่แหละ รสชาดของชีวิต

ทองต้องเล่นแบบภาคสนามแแบนี่แหล่ะครับ ถึงจะมัน ฮ่า ฮ่า ฮ่า

จะให้เล่นแบบเลื่อนลอยถือยาวเป็นคนแก่ คงไม่ใช่คนกระทู้นี้มั้งครับ B)

คอยติดตามข่าวคุณเด็กขายของกันกลมเกลียวขนาดนี้ ว่างๆรบกวนคุณเด็กขายของออกมาโชว์ตัวให้แฟนคลับขอลายเซ็นบ้างนะครับ อืิอิ

ตั้งแต่ วันพฤหัสฯ แสดงว่า ไปเก็บของร้อน ตอน 25,050 มาแน่ๆ เลย

พฤหัสปล่อยของร้อน รับใหม่วันศุกร์จ้า