ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะทุกท่าน วันนี้แปะเปิด 24950 บาท เงินบาทไม่เป็นใจเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:lol: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:mad: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของ สำหรับข่าวสารวันนี้

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

สวัสดีค่ะคุณเด็กขายของและทุกท่าน

ช่วงนี้ยังไม่มีเวลาไปซื้อตั๋วขึ้นเครื่องบินรอบนี้เลยค่ะ สงสัยตกเครื่องแน่ๆเลย

@ กัปตัน DonJuan ค่ะถ้าเครื่องบินถึงที่หมายแล้วรีบวกกลับมารับผู้โดยสารที่ตกเครื่องด้วยนะคะ ^_^

ขอให้ทุกท่านเฮ็งๆ และมีความสุขในวันนี้และทุกๆวันนะคะ ^^

ถูกแก้ไข โดย Ratcha

สวัสดีค่ะ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณ GB2514 คุณแสงแดด และทุกท่าน

ขอบคุณ คุณเด็กขายของ และทุกท่านสำหรับข้อมูล และข่าวสารทุกๆวัน

ขอบคุณมากๆค่ะ

1 09:17:00 รับซื้อ 24850 ขายออก 24950 อ้างอิง spot 1763.00 ค่าเงินบาท 29.84

เพิ่มขึ้นจากเมื่อวาน 250 บาท

ปล. ใครกลัวเสียว / ซื้อไว้เยอะ เมื่อวานนี้ ปล่อยออกบ้างก็ได้ สบายใจ อ้าว ตัวตูเองนี่หว่า แว็ปไปปล่อย

ตั๋วทอง 1 ใบก่อนดีกว่า ฮิฮิ

ติดตามข่าวมาสงสัย ระหว่าง หัว ไหล่ ตู.....ด downstrong.gif กับ นิวไฮท์ upstrong.gif onion33.gif

ออกหน้าไหน คงต้องติดตามข่าวสารจากคุณเด็กขายของประกอบครับ ขอแบบ x x x นะครับ

exclusive นะครับผม 07baa27a.gif

ร้าน ฮ. 13.10 น. 24930 / 24980

ถูกแก้ไข โดย GB2514

ไปไหนกันหมด เงียบเชียว

สงสัยไปเยาวราชกันแน่ๆ

ไปเก็บเพิ่มหรือไปเทขายคะ

วันนี้วันหวยแห่งชาติด้วย

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: สวัสดีค่ะ เฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณDonJuan คุณ GB2514 และทุกๆท่าน

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูลและข่าวสารดีๆ

ไปไหนกันหมด เงียบเชียว

สงสัยไปเยาวราชกันแน่ๆ

ไปเก็บเพิ่มหรือไปเทขายคะ

วันนี้วันหวยแห่งชาติด้วย

สวัสดีครับ คุณขาใหม่

ราคาทองขึ้นมา เด็กขายของก็ต้องลงภาคสนาม เพื่อรอจังหวะ ขายออก นี่ก็จังหวะมาแล้ว 24,930 บาท

ปล่อยตั๋วทองฯ บ้าง เพราะอัดมาเต็มพอร์ต หลายชุด 2 ราคา เมื่อวานนี้ 24,700/24,750

เหลือเก็บทองแท่งจริงไว้ลุ้น เพราะดันซื้อมาที่ 24,900 บาท ลุ้นวันหวยแห่งชาติ

แต่พอสมควร มันถือว่าขัดลาภ สองทาง หุหุ

บรรยากาศ มีคนมาซื้อน้อย มีคนมาขายก็น้อย ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ร้าน ฮ. 13.10 น. 24930 / 24980

สวัสดีครับ คุณ GB2514.

มาเตรียมตัวปล่อยเหมือนกันเหรอครับ ดีครับ ดีครับ ไม่อึดอัด ต่อเหตุการณ์คืนนี้

ราคาน้ำมันดิบตลาดเอเชีย ปรับลดลง นักค้ารอดูผลประชุมนัดสำคัญระหว่างผู้นำเยอรมนีและฝรั่งเศส เพื่อหาทางสกัดปัญหาหนี้ยูโรโซนไม่ให้ลุกลาม

ราคาน้ำมันดิบเอเชีย ซื้อขายที่ตลาดสิงคโปร์วันนี้ ปรับตัวลดลงกว่า 40 เซนต์ เหตุนักค้ารอดูผลการประชุมครั้งสำคัญระหว่างผู้นำเยอรมนีและฝรั่งเศสเพื่อหาทางสกัดวิกฤติหนี้สินยูโรโซนไม่ให้ลุกลามออกไป โดยน้ำมันดิบเวสต์ เท็กซัส นัดส่งมอบเดือนกันยายน ราคาปรับลดลง 45 เซนต์ มาอยู่ที่บาร์เรลละ 87 ดอลลาร์ 43 เซนต์ ส่วนเบรนท์ ทะเลเหนือ นัดส่งมอบเดือนเดียวกัน ลดลง 42 เซนต์ มาอยู่ที่บาร์เรลละ 109 ดอลลาร์ 49 เซนต์ ทั้งนี้ เยอรมนีและฝรั่งเศส เป็นสองชาติผู้ทรงอิทธิพลทางเศรษฐกิจสูงสุดในยูโรโซน ตลาดจึงต้องจับตาท่าทีของสองชาตินี้อย่างใกล้ชิดเพื่อหาสัญญาณบวกช่วยเพิ่มความเชื่อมั่นท่ามกลางการผันผวนของเศรษฐกิจโลก.

ชาวออสเตรเลีย รวมตัวประท้วงแผนการเก็บภาษีคาร์บอนของรัฐบาล

ชาวออสเตรเลียหลายพันคนรวมตัวกันที่กรุงแคนเบอร์รา เพื่อประท้วงแผนการจัดเก็บภาษีคาร์บอนซึ่งเป็นนโยบายหลักของพรรครัฐบาลแรงงานของนายกรัฐมนตรีจูเลีย กิลลาร์ด มีเป้าหมายเพื่อลดการปล่อยก๊าซเรือนกระจกสู่ชั้นบรรยากาศอันเป็นตัวการสำคัญของปัญหาโลกร้อน การประท้วงครั้งนี้มีขึ้นท่ามกลางคะแนนนิยมที่ตกต่ำลงของพรรครัฐบาลหลังไม่อาจคว้าเสียงข้างมากในการเลือกตั้งหนล่าสุดได้ ขณะที่พรรคอนุรักษ์นิยมฝ่ายค้านใช้โอกาสนี้โจมตีแผนจัดเก็บภาษีคาร์บอนโดยชี้ว่านโยบายนี้จะทำให้ครัวเรือนต้องมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นอีกทั้งอาจส่งผลกระทบต่อการจ้างงาน.