ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

The Federal Reserve is due to release its estimate for July industrial output at 9:15 a.m. Eastern. Economists surveyed by MarketWatch expect output to surge 0.9% in July after a 0.2% rise in June. The gain, which would be the largest of the year, is expected to be led by auto assemblies and a weather-related gain in utility output.

/july-industrial-output-up-09-biggest-11-gain

/july-industrial-output-up-09-biggest-11-gain 2011

ตรงเผงตามโพลฯ และเป็นตัวเลขที่ขยายตัวที่สุดของปี เชียวนะท่าน

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดังนั้น จากรายงานทั้งหมด ต้องกล่าวว่า

" เหมาะสมครับท่าน ดีครับท่าน ถูกครับท่าน " ที่จะขายทิ้งทองคำในกองทุน โดยไม่น่ารังเกียจ

เพราะมีข้ออ้าง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอยังเต็มปอดครับทุกท่าน มาเตรียมตัวเร่งเครื่องแล้วนะครับ หลัง 4 ทุ่ม TAKE OFF อิอิ

พรุ่งนี้เช้า 1,79X ครับ

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

เชิญท่านที่เยียมชม สมัครสมาชิกไว้ให้กำลังใจ กด+ หรือ กด ลบ เพื่อแก้ไข หรือแสดงความคิดเห็น พูดคุยกันครับ เชิญครับ

(ยากเห็น THAI GOLD มีสมาชิกมากสุดครับ)

สวัสดีเฮียเด็กขายของ กัปตัน และเพื่อนๆทุกครับ :lol: อาทิตย์นี้มาทำธุระต่างจังหวัด เลยไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายนะครับ :lol:

ขอยังเต็มปอดครับทุกท่าน มาเตรียมตัวเร่งเครื่องแล้วนะครับ หลัง 4 ทุ่ม TAKE OFF อิอิ

พรุ่งนี้เช้า 1,79X ครับ

กัปตันขาาา

โดดร่มไปก่อนแล้วค่ะ นิโหน่ย รับกำไร 24,000 เดี๋ยวรอซื้อกลับ แล้วจะนั่งเครื่องบินเจ็ทตามไปสมทบนะคระท่าน คริ คริ

!53 !57 !_06 !30

Capacity utilization - a gauge of slack in the economy - rose to 77.5% in July from 76.9% in June. This is the highest level of capacity utilization since August 2008. ตัวสุดท้ายของรายงาน

ระวังทองดิ่ง!ถ้าตลาดฟิวเจอร์สเพิ่มประกันผู้บริหารบลจ.กรุงศรีเตือนนักลงทุนระวังราคาทองดิ่ง! ถ้าตลาดฟิวเจอร์สทั่วโลกเพิ่มวงเงินวางประกัน เชื่อมีโอกาสได้เห็นภายใน 2-3 เดือน

นายประภาส ตันพิบูลย์ศักดิ์ ประธานเจ้าหน้าที่ลงทุน บริษัทหลักทรัพย์จัดการกองทุน กรุงศรี จำกัด ให้ความเห็นว่า หากราคาทองคำยังคงปรับเพิ่มขึ้นอย่างต่อเนื่อง มีความเป็นไปได้ที่ตลาดฟิวเจอร์สในตลาดโลกจะปรับเพิ่มระดับเงินวางประกันสำหรับการซื้อขายโกลด์ฟิวเจอร์ส ซึ่งจะทำให้ราคาทองคำปรับลดลงประมาณ 50-100 ดอลลาร์/ออนซ์

"มีความเป็นไปได้ที่จะเกิดขึ้นในอีก 2-3 เดือนข้างหน้า ซึ่งตลาดฟิวเจอร์สเคยปรับเงินวางประกันในการซื้อขายซิลเวอร์ฟิวเจอร์สมาแล้วเมื่อราคาปรับเพิ่มขึ้นมากๆ และเชื่อว่า จะทำให้ราคาทองคำในตลาดโลกปรับลดลงได้ถึงวันละ 5-10%"

คืนนี้ใครไม่มีทอง พรุ่งนี้เช้ามาอาจเสียใจ เชียรืมั่วๆไปตามประสา คนมีทอง อิอิ หลัง 4 - 5 ทุ่มเจอ อ้ายกัน :upstrong:

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ขอบคุณสำหรับข้อมูลด้วยนะครับ

แอบอ่านทุกวัน ตอนนี้ของเต็มปอดครับรอ 1800 ครับ

ถูกแก้ไข โดย jaiy

Donjuan " สู้ สู้ "

ทะลุโลด US$1,799.99 ให้ " กดขายก่อน " DonJuan " สู้ สู้ "

อีก US$ 17.39 DonJuan " สู้โว้ย "

มาช่วยเชียร์จรวดคุณ ดอนฮวน อีกคนค่ะ :upstrong:

แตะจุดขายปุ๊บ

รบกวน ลงมารับเพื่อนๆที่ตกเครื่อง ขึ้นใหม่ด้วยนะคะ !uu

Donjuan " สู้ สู้ "

ทะลุโลด US$1,799.99 ให้ " กดขายก่อน " DonJuan " สู้ สู้ "

อีก US$ 17.39 DonJuan " สู้โว้ย "

ป๋าครับ ดันจริงหรือเอาไม้เบสบอลรอ คริคริ

กัปตัน DonJuan " สู้โว้ย "

ทะลุ 1800 ไปเลย

แล้วผมจะโดดด้วย คริ คริ

เชิญท่านที่เยียมชม สมัครสมาชิกไว้ให้กำลังใจ กด+ หรือ กด ลบ เพื่อแก้ไข หรือแสดงความคิดเห็น พูดคุยกันครับ เชิญครับ

(ยากเห็น THAI GOLD มีสมาชิกมากสุดครับ)

ร่วมกันส่งเสริม THAI GOLD ด้วยการสมัครสมาชิก เชิญครับ