ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ยินดีด้วยค่ะคุณหัตรเทรด และคุณขาใหม่

คุณเด็กขายของรู้สึกร้อนๆหนาวๆบ้างไหมคะ

kitty กำลังเกรงว่าคุณเด็กขายของอาจจะกำลังได้รับเป็ดย่าง เกาลัค

แถมด้วยผ้าสีสวยๆหลายสีในเร็ววันนี้

ถูกแก้ไข โดย kitty

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะเฮียนายห้างฯ คุณพี่เด็กขายของ คุณดอนฮวน คุณนุช คุณ GBฯ และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ขอบคุณสำหรับข่าวสารค่ะ ยินดีกับทุกท่านด้วยค่ะ รวยๆๆๆ มีความสุขนะคะ ดูแล้วทองจะลงไหมน่า

ขออภัย ที่ข้อความซ้ำ กดที่ไรซ้ำทุกครั้ง ไม่ทราบเป็นอะไร ไม่ได้ก่อกวนนะคะ

ขออภัย ที่ข้อความซ้ำ กดที่ไรซ้ำทุกครั้ง ไม่ทราบเป็นอะไร ไม่ได้ก่อกวนนะคะ

ไปที่โปรไฟล์ตัวเอง แล้วลบคุกกี้ข้างล่างสุดค่ะ กด ลบคุกกี้ของฉัน จะออกจากระบบเอง แล้วค่อย sign in เข้ามาใหม่happy.gif จะช่วยไม่ให้พิมพ์ซ้ำได้ค่ะ

แฮะๆๆๆๆ เด็กขายของ ขอโม้ อยากบ่นล่วงหน้า ว่า

24,700 - 24,750 บาท ตัวเลขเดิม หุหุ ก็แล้วแต่พิจารณาครับ

ถ้าราคานี้มาเตรียมตะครุบครับ

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของ(ท่านซุนวู)รบกวนถามหน่อยคร้บ

ทองยังมีโอกาศลงอีกมั๊ยครับ ถ้าปร้บมาร์จิ้นในตลาดgf

ตกรถเมื่อวันเสาร์ เสียดายจัง..

ไปที่โปรไฟล์ตัวเอง แล้วลบคุกกี้ข้างล่างสุดค่ะ กด ลบคุกกี้ของฉัน จะออกจากระบบเอง แล้วค่อย sign in เข้ามาใหม่happy.gif จะช่วยไม่ให้พิมพ์ซ้ำได้ค่ะ

ขอบคุณ คุณปุยเมฆ ที่แนะนำค่ะ ดิฉันไม่รู้เรื่องพวกนี้เลย แค่แสดงความคิดได้ก็เก่งแล้ว แต่พยายามศึกษาการใช้อยู่ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ทำตามแล้วแต่จะหายไหมเดี๋ยวลองดู +1 ค่ะ

คุณ kitty คิดได้ไง เดี๋ยวท่านจิวจะน้อยใจเอานา

ท่านบอกว่าท่านชอบเข็นรถขายของไปมาไม่ชอบอยู่กับที่

และทุกอย่างก็คือความเสี่ยง และบังเอิญ

แต่ยังไงเราก็อยู่ในห้องที่มีแต่คนดีๆ น่ารัก และชอบเสี่ยง

จริงไม๊ ทุกๆท่าน

ถูกแก้ไข โดย ขาใหม่

เป็นขาใหม่ที่ถามเองค่ะ ไว้คุณเด็กขายของปรากฏตัวออกมาแจกลายเซ็นต์เมื่อไร

คงได้เลี้ยงเป็ดย่างเกาลัค แทนเหล้ายาปลาปิ้งนะคะ

ตอนนี้ได้รับเงินมาก็จะได้ไปทำบุญเพื่อจะได้ร่วมชะตากรรมกันต่อไปในthaigold

ขอบคุณค่ะ แล้วจะเข้ามากวนใหม่ ดีใจกับทุกคนที่เฮงเฮงนะคะ

เออ ! ใช่ ใช่ ตอนที่เด็กขายของบอกว่า มันรอลอนดอย ปิด

จำได้แล้วครับ เรื่องปรากฎตัว คงยากครับ เพียงขอให้มีความจริงใจมา เด็กขายของ

ก็พร้อมมอบความจริงใจ กลับไปให้เป็นทวีคูณครับ

มากวนบ่อยๆ นะครับ ตั้งคำถามมาบ้างก็ได้ครับ ถ้าอยากอ่านเรื่องบ่นเรื่องโม้ ฮิ ฮิ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แล้วคุณ kitty จะตามไปเก็บแท่งอีกหรือปล่าวช่วงนี้

เห็นสะสมตั๋วไว้หลายใบแล้วนา

เออ ! ใช่ ใช่ ตอนที่เด็กขายของบอกว่า มันรอลอนดอย ปิด

จำได้แล้วครับ เรื่องปรากฎตัว คงยากครับ เพียงขอให้มีความจริงใจมา เด็กขายของ

ก็พร้อมมอบความจริงใจ กลับไปให้เป็นทวีคูณครับ

มากวนบ่อยๆ นะครับ ตั้งคำถามมาบ้างก็ได้ครับ ถ้าอยากอ่านเรื่องบ่นเรื่องโม้ ฮิ ฮิ

ขอบคุณครับ ผู้ให้ที่ยิ่งให้ยิ่งได้

ขออภัยค่ะคุณเด็กขายของ

kitty มิได้มีเจตนาล่วงเกินแต่อย่างใด

เพียงแต่เห็นหลายท่านในที่นี้มีโชค เลยพลอยยินดีด้วย

ถ้าก้าวล่วงไปถึงคุณเด็กขายของ kitty ขออภัยจริงๆค่ะ

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของ(ท่านซุนวู)รบกวนถามหน่อยคร้บ

ทองยังมีโอกาศลงอีกมั๊ยครับ ถ้าปร้บมาร์จิ้นในตลาดgf

ตกรถเมื่อวันเสาร์ เสียดายจัง..

ตอบคุณ JPS

เมื่อยังไม่มีข่าวสารใดๆ ใหม่ๆ ที่มาสร้างความวิตกกังวลให้กับนักลงทุน

นอกจากข่าวสารเดิมๆ เช่น ลดเกรด, หนี้สาธารณะ แล้วไซร้ จังหวะที่

นักลงทุนขาใหญ่ ขอทำกำไรบ้าง ก็มีความเป็นไปได้ครับที่ต้องดึงราคา

ทองลงมาบ้าง เงินตราของนักลงทุนขาใหญ่ มาจากไหน ถ้าไม่มาจาก

กองทุนทองคำต่างๆ ในโลกส่วนหนึ่ง ซึ่งวัตถุประสงค์ของกองทุนฯ คือ สร้างผลตอบแทน

ให้กับคนที่ถือหน่วยลงทุน ดังนั้น เมื่อขึ้น ก็ต้องมีลง

ยิ่งมาเจอประเด็นของเพิ่มมาร์จิ้น ใน GF เวลาเขาเสี่ยงเล่นกันในภาวะ

ราคาทองสูงประมาณนี้ เขาคงต้องเล่นแบบขึ้นลง ขึ้นลง ขึ้นลง ถ้าโชคดีจังหวะลง

มาอยู่ที่ พี่ไทย ก็ได้เข้าซื้อ นี่ไงครับ Gold ออนไลน์ ได้เปรียบ ตอนที่พวกเขา เทลง ก่อนขึ้น

ตกรถเมื่อวันเสาร์ แต่วันจันทร์ มีส่วนลดให้อีกตั้ง 100-150 บาท ก็ไม่ได้เข้าด้วยเหรอครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แล้วคุณ kitty จะตามไปเก็บแท่งอีกหรือปล่าวช่วงนี้

เห็นสะสมตั๋วไว้หลายใบแล้วนา

คุณขาใหม่คะ

ตอนนี้คงต้องขอเคลียร์ที่ค้างไว้ให้เรียบร้อยก่อนค่ะ

ร้านไม่ยอมรับโทรศัพท์เลย แปลกจริง

เก็บตั๋วไว้อย่างเดียวไม่น่าจะดีนักค่ะ

พยากรณ์อากาศ ประจำวันที่ 16 สิงหาคม 2554 ภาค 19.00 น.

กรมอุตุนิยมวิทยา รายงานลักษณะอากาศทั่วไป ร่องมรสุมกำลังปานกลางพาดผ่านภาคเหนือ และภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เข้าสู่หย่อมความกดอากาศต่ำบริเวณทะเลจีนใต้ ประกอบกับมรสุมตะวันตกเฉียงใต้พัดปกคลุมทะเลอันดามัน ประเทศไทย และอ่าวไทย ทำให้ทั่วประเทศยังคงมีฝนตกชุกหนาแน่น และมีฝนตกหนักบางแห่ง จึงขอให้ประชาชนในพื้นที่เสี่ยงภัยตามที่ลาดเชิงเขา ใกล้ทางน้ำไหลผ่าน และพื้นที่ราบลุ่มบริเวณภาคเหนือ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ภาคกลาง และภาคตะวันออก ระวังอันตรายจากสภาวะน้ำท่วมฉับพลัน น้ำป่าไหลหลาก และน้ำล้นตลิ่งในระยะนี้

พยากรณ์อากาศตั้งแต่เย็นวันนี้ (16 ส.ค.54) จนถึงเย็นวันพรุ่งนี้

ภาคเหนือ มีฝนฟ้าคะนองเกือบทั่วไป ร้อยละ 80 ของพื้นที่ และมีฝนตกหนักบางแห่ง บริเวณจังหวัดแม่ฮ่องสอน เชียงใหม่ เชียงราย พะเยา น่าน ตาก พิษณุโลก และเพชรบูรณ์

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ มีฝนฟ้าคะนองเกือบทั่วไป ร้อยละ 80 ของพื้นที่ และมีฝนตกหนักหลายพื้นที่ บริเวณจังหวัดหนองคาย บึงกาฬ สกลนคร นครพนม กาฬสินธุ์ บุรีรัมย์ สุรินทร์ ศรีสะเกษ อำนาจเจริญ และอุบลราชธานี

ภาคกลาง มีฝนฟ้าคะนองเกือบทั่วไป ร้อยละ 80 ของพื้นที่ และมีฝนตกหนักบางแห่ง บริเวณจังหวัดนครสวรรค์ อุทัยธานี ลพบุรี สระบุรี และพระนครศรีอยุธยา

ภาคตะวันออก มีฝนฟ้าคะนองเกือบทั่วไป ร้อยละ 80 ของพื้นที่ และมีฝนตกหนักบางแห่ง บริเวณจังหวัดนครนายก ปราจีนบุรี ระยอง จันทบุรี และตราด ลมตะวันตกเฉียงใต้ ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 1 เมตร ส่วนบริเวณที่มีฝนฟ้าคะนองคลื่นสูงประมาณ 2 เมตร

ภาคใต้ฝั่งตะวันออก มีฝนฟ้าคะนองกระจาย ร้อยละ 60 ของพื้นที่ ส่วนมากบริเวณจังหวัดเพชรบุรี ประจวบคีรีขันธ์ ชุมพร สุราษฎร์ธานี นครศรีธรรมราช และ นราธิวาส ลมตะวันตกเฉียงใต้ ความเร็ว 15-30 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 1 เมตร ส่วนบริเวณที่มีฝนฟ้าคะนองคลื่นสูงประมาณ 2 เมตร

ภาคใต้ฝั่งตะวันตก มีฝนฟ้าคะนองกระจาย ร้อยละ 60 ของพื้นที่ ส่วนมากบริเวณจังหวัดระนอง พังงา และภูเก็ต ลมตะวันตกเฉียงใต้ ความเร็ว 15-35 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูง 1-2 เมตร

กรุงเทพมหานครและปริมณฑล มีฝนฟ้าคะนองเกือบทั่วไป ร้อยละ 80 ของพื้นที่ และมีฝนตกหนักบางแห่ง

สภาวะระดับน้ำในแม่น้ำเจ้าพระยา ที่หน้ากองบัญชาการกองทัพเรือ คำนวณโดยกรมอุทกศาสตร์

วันพรุ่งนี้ น้ำขึ้นเต็มที่ เวลา 08.21 น. สูงกว่าระดับทะเลปานกลาง 1 เมตร และเวลา 21.27 น. สูงกว่าระดับทะเลปานกลาง 1 เมตร 53 เซนติเมตร

น้ำลงเต็มที่ เวลา 03.47 น. สูงกว่าระดับทะเลปานกลาง 27 เซนติเมตร และเวลา 15.33 น. ต่ำกว่าระดับทะเลปานกลาง 1 เซนติเมตร

วันพรุ่งนี้ ที่ผาชนะได อำเภอโขงเจียม จังหวัดอุบลราชธานี ดวงอาทิตย์ขึ้นเวลา 05.43 น.

กรุงเทพมหานคร ดวงอาทิตย์ขึ้นเวลา 06.05 น.