ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

พี่เด็กขายของทัพหน้าคืนของให้แปะยังคะ ทัพหลังจะได้ตาม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ค่อยมีคนมาขายครับ ซื้อบ้างเรื่อยๆนะครับ

เด็กขายของ ก็ยังยึกยักอยู่ ยื่นตั๋วทองฯ ไปแล้ว หันมาเปิด ไอแพด

ต้องดึงกลับมาถือไว้ก่อน ฉวยจังหวะมาเดินเข็นรถรอบๆ ถนนเยาวราชก่อน ขออีกสัก 50 บาท ก็น่าจะดี

25000/25,100 บาท แล้วรับซื้อที่ 25,030/25,080 บาท นะจ๊ะ จะรอแล้วเปิดกราฟฯ ดูต่อไป

สมหวังแล้ว ปล่อยเรียบร้อย ยื่นหมูยื่นตังส์ :lol:

คือว่า ช่วงนี้ เขาแรงจริงๆ ครับ ยิ่งลักษณ์ = ยี่ลักค์ = 26 หุหุ

อย่าเชื่อมากนะครับ ผมโม้ครับ

เย้ เย้ เย้ ถูกหวยยี่ลักษ์คุณเด็กขายของเฉยเลย 555

ขอบคุณนะครับ คุณเด็กขายของอยากทานอะไรครับเดี๋ยวจัดส่งไปให้ ขอตัวไปฉลองหน่อยครับ อิอิ :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณคุณเด็กขายของให้เลขแม่นมากคะ ให้เลขเด็ดตรงๆ แต่ซื้อไม่กลับเลยอดได้เงินเลยคะ :wub: :wub:

คือว่า ช่วงนี้ เขาแรงจริงๆ ครับ ยิ่งลักษณ์ = ยี่ลักค์ = 26 หุหุ

อย่าเชื่อมากนะครับ ผมโม้ครับ

ฮะฮะ ยี่ลักค์ เป็น หลักหยี คุณเด็กขายของ คุณแม่นอีกแล้ว

ขาใหม่ได้ 2 เด้ง ถูกทั้งหวย กำไรทองด้วย

ขอบคุณค่ะท่านจิว ที่เข้ามาช่วยส่งเสริม

พี่เด็กขายของทัพหน้าคืนของให้แปะยังคะ ทัพหลังจะได้ตาม

ปล่อยแล้วครับ ตอน 25,000/25,100 ตอนนี้ก็เพิ่มอีก 50 บาท มากกว่าเด็กขายของเสียอีก

อยากเหลือ ก็เหลือนิดหน่อยครับ ขอโทษที่ตอบช้า เพราะพึ่งเข้าเวปครับ

สวัสดีครับ คุณหัตรเทรด / คุณขาใหม่

ความโชคดี เฮงๆๆๆๆๆ เกิดจากตัวคุณทั้ง 2 คนเองนะครับ เมื่อถึงคราวมีลาภ ลาภก็มาเกยหน้าตักครับ

คงทำบุญร่วมชะตากรรมกันมา หุหุ

ขอโทษนะครับ ! เมื่อวาน ใครหว่ะ ขอเลขเด็ด ตู เจอเลข แบบสำเนียงพม่า

ตู เลยต้องควักจ่ายค่าเหล้ายาปลาปิ้ง ให้คนงาน 10,000 บาท เลย

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

พอปรับราคาขึ้นมาแล้ว sarapao ก็ยังอยากได้เพิ่มอีก สัก 50 บาท

ส่งเสียงหน่อยค่า คุณเด็กขายของ ปล่อยไปยังค้า

ขอโทษคุณ sarapao ด้วยนะครับ ที่ตอบช้า เพราะต้องเข็นรถเร่ขายของไปเรื่อยๆ

เป็นงานประจำ จึงไม่สามารถออนไลน์ได้ตลอดทั้งวัน

คำตอบ คือ ปล่อยของแล้ว จ้า. เหลือของจริงติดกระเป๋า 10 บาท ครับ เพราะช่วงนี้

ทองแท่งจริงหายาก แต่ตั๋วทองฯ ขายคืนเรียบวุธ ครับ

สมหวังแล้ว ปล่อยเรียบร้อย ยื่นหมูยื่นตังส์ :lol:

คราวนี้ ไม่มีรอคิวเหรอครับ

คราวนี้ ไม่มีรอคิวเหรอครับ

เมื่อวานไปเคลียร์คิวสุดท้ายตอน 6 โมงเย็น ได้ของกลับมาบ้าน 1 คืนครับ...

ตอนแรกก็กะจะรอ 1779 - 1780 แล้ว แต่มีสิ่งที่ต้องทำที่ office ก็เลย

ปล่อย พอเพียงครับ คืนนี้ดูซิว่าเป็นอย่างไร

เมื่อวานไปเคลียร์คิวสุดท้ายตอน 6 โมงเย็น ได้ของกลับมาบ้าน 1 คืนครับ...

ตอนแรกก็กะจะรอ 1779 - 1780 แล้ว แต่มีสิ่งที่ต้องทำที่ office ก็เลย

ปล่อย พอเพียงครับ คืนนี้ดูซิว่าเป็นอย่างไร

แฮะๆๆๆๆ เด็กขายของ ขอโม้ อยากบ่นล่วงหน้า ว่า

24,700 - 24,750 บาท ตัวเลขเดิม หุหุ ก็แล้วแต่พิจารณาครับ

สวัสดีครับ คุณหัตรเทรด / คุณขาใหม่

ความโชคดี เฮงๆๆๆๆๆ เกิดจากตัวคุณทั้ง 2 คนเองนะครับ เมื่อถึงคราวมีลาภ ลาภก็มาเกยหน้าตักครับ

คงทำบุญร่วมชะตากรรมกันมา หุหุ

ขอโทษนะครับ ! เมื่อวาน ใครหว่ะ ขอเลขเด็ด ตู เจอเลข แบบสำเนียงพม่า

ตู เลยต้องควักจ่ายค่าเหล้ายาปลาปิ้ง ให้คนงาน 10,000 บาท เลย

เป็นขาใหม่ที่ถามเองค่ะ ไว้คุณเด็กขายของปรากฏตัวออกมาแจกลายเซ็นต์เมื่อไร

คงได้เลี้ยงเป็ดย่างเกาลัค แทนเหล้ายาปลาปิ้งนะคะ

ตอนนี้ได้รับเงินมาก็จะได้ไปทำบุญเพื่อจะได้ร่วมชะตากรรมกันต่อไปในthaigold

ขอบคุณค่ะ แล้วจะเข้ามากวนใหม่ ดีใจกับทุกคนที่เฮงเฮงนะคะ

ถูกแก้ไข โดย ขาใหม่

เศรษฐกิจเยอรมนี ขยายตัวได้น่าผิดหวังในช่วงไตรมาส 2

สำนักงานสถิติเยอรมนี รายงานตัวเลขการขยายตัวทางเศรษฐกิจประจำไตรมาส 2 ของปีนี้ ปรากฏว่าเติบโตได้น่าผิดหวังเพียงร้อยละ 0.1 เทียบกับช่วงไตรมาสแรกที่ขยายตัวได้ร้อยละ 1.3 ตัวเลขเศรษฐกิจล่าสุดของเยอรมนีเปิดเผยท่ามกลางการจับตามองของตลาดก่อนหน้าที่นายกรัฐมนตรีอังเกล่า เมร์เคล จะพบหารือครั้งสำคัญกับประธานาธิบดีนิโกลาส์ ซาร์โกซี ของฝรั่งเศส เพื่อหาทางคลี่คลายวิกฤติหนี้สินของยูโรโซน ทั้งนี้ เมื่อเดือนที่แล้ว นางเมร์เคล คาดการณ์ว่าปีนี้เศรษฐกิจเยอรมนี น่าจะขยายตัวได้ในระดับเดียวกับเมื่อปีที่แล้วคือราวร้อยละ 3.6.

เป็นขาใหม่ที่ถามเองค่ะ ไว้คุณเด็กขายของปรากฏตัวออกมาแจกลายเซ็นต์เมื่อไร

คงได้เลี้ยงเป็ดย่างเกาลัค แทนเหล้ายาปลาปิ้งนะคะ

ตอนนี้ได้รับเงินมาก็จะได้ไปทำบุญเพื่อจะได้ร่วมชะตากรรมกันต่อไปในthaigold

ขอบคุณค่ะ แล้วจะเข้ามากวนใหม่ ดีใจกับทุกคนที่เฮงเฮงนะคะ

ทุกอย่างคือความเสี่ยงนะครับ อย่าเชื่อมากนะครับ เกิดผิดพลาดขึ้นมา เด็กขายของจะโดนต่อว่าอย่างหนัก

ทุกอย่างเป็น เหตุบังเอิญ ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ