ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

TIC Longterm purchase ของเดิมคือ. 23.6 B ตัวเลขคาดการณ์ คือ 30.4 B

ตัวเลขที่รายงานออกมาคือ

, foreign investors bought a net $3.7 billion of long-term U.S. assets in June, down sharply from $24.2 billion in May

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

USD Empire State Manufacturing Index. -7.7

USD TIC Long-Term Purchases. 3.7B

รายงานทั้ง 2 ตัว ถือว่าแย่ต่อการเติบโตของระบบเศรษฐกิจสหรัฐฯ

และความเชื่อมั่น ในตลาดหุ้นฯ ทั้ง 3 ตลาด

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของ ข่าวดีๆมีสาระสำหรับคนมีของอย่างผมทั้งนั้นเลยครับ

+2 ไปเลยครับ :lol:

สวัสดีคุณDonjuan คุณ เด็กขายของ คุณ ปุยเมฆ คุณ NongRee คุณ GB2514 คุณ พวงชมภู และ เพื่อนๆทุกคน

ไม่แน่ใจว่ากัปตันจะพาเพื่อนๆขึ้นเครื่องนานแค่ไหนคะ ขอ tripยาวๆหน่อยนะคะ

แต่ที่แน่ๆดัชนีรักวันนี้พุ่งปรี้ดเลย คริคริ

คุณพวงชมภูคะ พรุ่งนี้คงได้เจอกันที่เยาวราชอีกนะคะ คิดถึง ไม่ได้เจอซะหลายวัน

ลืมเล่าให้เพื่อนๆฟังว่า แสงแดด ได้เจอเพื่อนใหม่ซึ่งเป็นสมาชิกบ้านไทยโกลด์ที่เยาวราชเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว คุยกัน2วันถึงได้รู้ว่าสาวสวยนั้นคือคุณพวงชมภู เราได้พูดคุยกันและเอ่ยนามสมาชิกไทยโกลด์คนอื่นๆด้วย(ชมนะคะอย่าคิดเป็นอื่น) ไม่ทราบว่ามีใครจามบ้างไหมคะ

หวังว่าวันหน้าคงได้รู้จักสมาชิกบ้านไทยโกลด์ (ตัวเป็นๆ)คนอื่นๆด้วยนะคะ

สวัสดีคุณDonjuan คุณ เด็กขายของ คุณ ปุยเมฆ คุณ NongRee คุณ GB2514 คุณ พวงชมภู และ เพื่อนๆทุกคน

ไม่แน่ใจว่ากัปตันจะพาเพื่อนๆขึ้นเครื่องนานแค่ไหนคะ ขอ tripยาวๆหน่อยนะคะ

แต่ที่แน่ๆดัชนีรักวันนี้พุ่งปรี้ดเลย คริคริ

คุณพวงชมภูคะ พรุ่งนี้คงได้เจอกันที่เยาวราชอีกนะคะ คิดถึง ไม่ได้เจอซะหลายวัน

ลืมเล่าให้เพื่อนๆฟังว่า แสงแดด ได้เจอเพื่อนใหม่ซึ่งเป็นสมาชิกบ้านไทยโกลด์ที่เยาวราชเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว คุยกัน2วันถึงได้รู้ว่าสาวสวยนั้นคือคุณพวงชมภู เราได้พูดคุยกันและเอ่ยนามสมาชิกไทยโกลด์คนอื่นๆด้วย(ชมนะคะอย่าคิดเป็นอื่น) ไม่ทราบว่ามีใครจามบ้างไหมคะ

หวังว่าวันหน้าคงได้รู้จักสมาชิกบ้านไทยโกลด์ (ตัวเป็นๆ)คนอื่นๆด้วยนะคะ

อิอิ มิน่า 2-3 วันนี้ผม จาม ชาน ช้อน ครับ คริคริ

Aug. NAHB home builder index stays at 15

A measure of confidence in builders for new single-family homes remained stuck at very low levels during August, according to a report released Monday. The National Association of Home Builders/Wells Fargo home market index remained at 15 in August, on a seasonally adjusted measure where readings over 50 are considered "good," which hasn't been the case since April 2006. Two of the three components, current sales conditions and traffic of prospective buyers, inched higher, but the component measuring sales expectations for the next six months declined two points.

ตัวเลขดัชนี ต้องสูงกว่า 50 ถึงจะเรียกว่า ดี แต่ตัวเลขวันนี้ เครื่องมือชี้วัด

ความเชื่อมั่นในการสร้างบ้านเดี่ยว ถือว่าอยู่ในระดับต่ำ ระหว่างเดือนสิงหาคม

อ้อ +2 ให้คุณเด็กขายของนะคะ

ขอบคุณมากครับ. แต่ถามคุณแสงแดดว่า คุณจองพื้นที่ร้านทองฯ ไหนครับ เด็กขายของ

จะได้เข็นรถขายของ ไปอีกร้านหนึ่งฯ ครับ 5555555 สงสัยพรุ่งนี้

ขอบคุณครับคุณเด็กขายของ ข่าวดีๆมีสาระสำหรับคนมีของอย่างผมทั้งนั้นเลยครับ

+2 ไปเลยครับ :lol:

ขอบคุณครับ คุณหัตรเทรด.

เด็กขายของก็มีของเหมือนกันครับ เฮ้ย ! ไม่ใช่ มีตั๋วทองฯ ครับ ร้านขายทองฯ ทองแท่งหมด

เด็กขายของ

ขอบคุณมากครับ. แต่ถามคุณแสงแดดว่า คุณจองพื้นที่ร้านทองฯ ไหนครับ เด็กขายของ

จะได้เข็นรถขายของ ไปอีกร้านหนึ่งฯ ครับ 5555555 สงสัยพรุ่งนี้

ถ้างั้นไม่บอกเพราะอยากเจอคุณเด็กขายของ

+2 ให้เลยครับคุณเด็กขายของ สำหรับการตอบคำถาม และข้อมูลดีๆ

เพื่อนๆที่รัก

copy ยังไงถึงจะมีกรอบสี่เหลี่ยม หล่ะ

คาดว่า นักลงทุนสหรัฐฯ คงรอให้ นักลงทุนยุโรปกลับบ้านก่อน

ซึ่งจากตัวเลขทั้งหมด 3 รายการที่ออกมา ย่อมต้องส่งผลออกมาบ้าง ไม่ใช่

สงบนิ่งปานนี้ ค่าดัชนีดอลล์ ก็หล่นไปตั้งมาก สวนทางกับเงินยูโรที่แข็ง

ติดตามต่อไป อีก 30 นาที ตลาดลอนดอย ก็กลับบ้านแล้วล่ะครับ

ช่วยเชียร์ เหมือนคุณ Donjuan ให้ SPDR เข้าซื้อบ้าง หลังจากขาย

ออกมาหลายตันแล้ว ในราคาขายที่สูงกว่าตอนนี้เสียอีก

เพื่อนๆที่รัก

copy ยังไงถึงจะมีกรอบสี่เหลี่ยม หล่ะ

กด " ตอบ " ตรงโพสต์ที่ต้องการ เสร็จแล้ว

พิมพ์เพิ่ม หลัง te] ...... ครับ

หุหุ ไม่รู้นะเนี่ย ว่าในห้องนี้ จะมีภาคสนามเยอะมาก นี่แหละ รสชาดของชีวิต

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ