ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

เมื่อคืนนี้ไปปฏิบัติธรรมนั่งสมาธิ ปล่อยปลาที่วัดตาขัน จังหวัดระยอง ปันบุญมาฝากเพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนให้มีความสุขกายสบายใจ สมหวังสมปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ลงทุนได้กำไรกันทุกคนนะครับ

:ph34r:

อนุโมทนาบุญค่ะ รับทั้งบุญทั้งพรด้วยคนค่ะ !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผลสอบคณิตศาสตร์วันนี้ ตกยกชั้นครับ

ดวงดาวหรือจะสู้อาถรรพ์เลขเบิ้ล มาได้งัย 22 66

555555กะว่า 890 จะเจ๋งแล้วเชียว ตรงกับวันเกิดลูกชาย วันที่ 8 เดือน 9 ปี 10

โดนเลยครับ แต่เล่นสนุกๆๆๆ ขำๆๆๆครับ 5555 :lol: :blush:

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ตั้งแต่คืนนี้ผมไม่อยู่ กว่าจะกลับก็ปลายสัปดาห์หน้า ก็เลยขอพยากรณ์ดวงดาวไว้ก่อนตั้งแต่วันนี้เพื่อเป็นแนวทางนะครับ

สัปดาห์นี้ทองคำวิ่งขึ้นแรงตามแรงส่งของดวงดาว ส่วนน้ำมันแม้จะย่อตัวแรงแต่ผมก็มั่นใจว่าดวงดาวคงสามารถพากลับขึ้นมาได้อีกนิดหน่อย

มาลองดูสัปดาห์หน้าครับ

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันแยกทางกันเดินครับ อาทิตย์ไปกิ๊กกับเสาร์คู่ธาตุไฟ และเล็งพฤหัส ทองคำน่าจะทรงตัวในระดับสูงได้มั่นคง น่าจะอยู่ที่ 1270-1280 เหรียญ ส่วนน้ำมันถูกทอดทิ้งให้อยู่ทำมุมตรีโกณราหู จะผันผวนแกว่งตัวลงแรง น่าจะอยู่ที่ 73-74 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์มาเล็งพุธคู่มิตร ช่วยให้น้ำมันดีดตัวขึ้นมาได้หน่อย น่าจะปิดที่ 75 เหรียญ ทองคำทรงตัวที่ 1280 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ไปร่วมกับพฤหัสคู่ธาตุเล็งอาทิตย์ จะช่วยหนุนทองคำให้ขึ้นไปได้อีก น่าจะไปถึง 1290-1300 เหรียญ น้ำมันอ่อนตัวลงและโดนราหูเล่นงานต่อ ปิดที่ 73-74 เหรียญ

สรุปว่าดวงดาวยังเกื้อหนุนทองคำให้ขึ้นได้ต่อ ส่วนน้ำัมันผันผวนไม่ไปไหนครับ

ขอบคุณค่ะคุณงู เดินทางถึงที่หมายด้วยความสวัสดิภาพค๊า !thk !thk !thk

ขอบคุณมาก !thk สำหรับคำทำนาย !10 สรุปว่าราคายังไม่ลงตอนนี้ !gd ขอให้เดินทางปลอดภัยนะครับ

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพและมีความสุขตลอดการเดินทางครับคุณงูดิน

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ ตั้งแต่คืนนี้ผมไม่อยู่ กว่าจะกลับก็ปลายสัปดาห์หน้า ก็เลยขอพยากรณ์ดวงดาวไว้ก่อนตั้งแต่วันนี้เพื่อเป็นแนวทางนะครับ

สัปดาห์นี้ทองคำวิ่งขึ้นแรงตามแรงส่งของดวงดาว ส่วนน้ำมันแม้จะย่อตัวแรงแต่ผมก็มั่นใจว่าดวงดาวคงสามารถพากลับขึ้นมาได้อีกนิดหน่อย

มาลองดูสัปดาห์หน้าครับ

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันแยกทางกันเดินครับ อาทิตย์ไปกิ๊กกับเสาร์คู่ธาตุไฟ และเล็งพฤหัส ทองคำน่าจะทรงตัวในระดับสูงได้มั่นคง น่าจะอยู่ที่ 1270-1280 เหรียญ ส่วนน้ำมันถูกทอดทิ้งให้อยู่ทำมุมตรีโกณราหู จะผันผวนแกว่งตัวลงแรง น่าจะอยู่ที่ 73-74 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์มาเล็งพุธคู่มิตร ช่วยให้น้ำมันดีดตัวขึ้นมาได้หน่อย น่าจะปิดที่ 75 เหรียญ ทองคำทรงตัวที่ 1280 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ไปร่วมกับพฤหัสคู่ธาตุเล็งอาทิตย์ จะช่วยหนุนทองคำให้ขึ้นไปได้อีก น่าจะไปถึง 1290-1300 เหรียญ น้ำมันอ่อนตัวลงและโดนราหูเล่นงานต่อ ปิดที่ 73-74 เหรียญ

สรุปว่าดวงดาวยังเกื้อหนุนทองคำให้ขึ้นได้ต่อ ส่วนน้ำัมันผันผวนไม่ไปไหนครับ

ขอบคุณคุณงูดินคร้า !031 !thk !uu !57 !gd ขอให้เดินทางปลอดภัย มีโชคคร้า

ถูกแก้ไข โดย Arpat

ระวัง!อย่าลืมพุธเสริดวันที่ 26 กันยายนนี้ตามที่คุณเอี้ยงบอกไว้นะครับ !Announce

สวัสดีครับเพื่อนๆ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันมีทิศทางเป็นไปตามดวงดาว โดยเฉพาะทองคำปิดราคาตามที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันวันศุกร์ดีดขึ้นสูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ครับ

มาดูสัปดาห์หน้ากันครับ

สัปดาห์หน้าทองคำและน้ำมันจะวิ่งไปด้วยกันแต่ไปอยู่ในอิทธิพลของดาวเสาร์ซึ่งหมายถึงทนนานและนิ่ง ทองคำและน้ำมันคงทรงตัวอยู่ไม่ผันผวนมากนัก

ต้นสัปดาห์ดวงดาวเพิ่งยกราศียอ่มมีกำลัง ทองคำและน้ำมันจะปรับตัวสูงขึ้น ทองคำไปที่ 1300 เหรียญ น้ำมัน 77 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรทำมุมตรีโกณส่งเสริมให้ขึ้นต่อได้อีก ทองคำไปที่ 1310 เหรียญ น้ำมัน 78 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาจะอ่อนลงเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1300 เหรียญ น้ำมัน 77 เหรียญ

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 ตุลาคม 2553

ดวงจันทร์ร่วมกับเกตุเล็งราหู และส่งกำลังไปราศีที่ 4 มีอาทิตย์ที่องศาใกล้เคียงที่สุด

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

9 8 1