ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

ผมอ่านที่ไหนจำไม่ได้ละบอกเจ้ามือเจ้ง เพราะช่อง11โดนถล่ม

55555ตาลกจังผมซื้อ73กินเรียบ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทิศทางทองคำและน้ำมันเป็นไปตามดวงดาวเป็นส่วนใหญ่เว้นแต่วันสุดท้ายกลับย่อตัวลงมา ไม่ได้พุ่งไปแรง ๆ ทำให้ความฝัน 1270 เหรียญ กับ 80 เหรียญคงต้องรอไปก่อน

มาดูสัปดาห์นี้กัน

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันถูกราหูคุกคามอยู่ตลอดเวลา ราคาจะออกผันผวนรุนแรง แต่ก็ยังจับมือประคองราคาไว้ได้ ทองคำน่าจะอยู่ที่ 1240-1250 เหรียญ น้ำมัน 74-75 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์เข้ามาร่วมกับอาทิตย์พุธที่ราศีสิงห์ แถมมีศุกร์อังคารคู่มิตรโยคหน้าที่ราศีตุล ทองคำและน้ำมันจะดี๊ด๊าปรับตัวสูงขึ้น ทองคำไปที่ 1270 เหรียญ น้ำมัน 77 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาทองคำและน้ำมันจะทรงตัวหรืออ่อนลงเล็กน้อย ทองคำอยู่ที่ 1265 เหรียญ น้ำมัน 76 เหรียญ

ลองติดตามดูนะครับ สรุปว่าทิศทางสัปดาห์หน้า ดวงดาวยังเกื้อหนุนส่งเสริมดีครับ

:ph34r:

มา+1กับขอบคุณครับอาจารย์งูดินครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สัปดาห์ที่แล้วทายถูกเกือบหมด ถือว่า !gd สัปดาห์นี้ดูจากคำทำนายแล้วคาดว่าทองยังไม่ขึ้นไม่ลงไปไหน แต่ติดตรงที่มีราหูนี่ทุกทีราคาสวิงไปมาน่ากลัว ต้องดูคืนนี้ก่อนว่าจะเป็นไปตามทิศทางไหนกันแน่ !01 ขอขอบคุณคุณงูดินมาก

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันมีทิศทางตามดวงดาว ปลายสัปดาห์ทองคำลดต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันเป็นไปตามราคาที่พยากรณ์ไว้เป๊ะ

มาดูสัปดาห์หน้าครับ

ต้นสัปดาห์ดาวงจันทร์ไปร่วมอังคารศุกร์คู่มิตรโยคหน้า ทองคำและน้ำมันจะดีดตัวขึ้นแรงครับ ทองคำไปที่ 1260 เหรียญอีกครับ น้ำมัน 78 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากตำแหน่งให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะกระเพื่อมเพราะราหู ทองคำน่าจะแกว่งอยู่ระหว่าง 1250-1260 เหรียญ น้ำมัน 77-78 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์เข้าไปอยู่ในอิทธิพลของราหูทำมุมตรีโกณ ในขณะเดียวกันก็มีดาวอังคารศุกร์คู่มิตรยึดโยงโยคระหว่างกลาง ทองคำและน้ำมันน่าจะดีดขึ้นต่อ ทองคำไปที่ 1270 เหรียญ น้ำมัน 79 เหรียญ

สรุปว่าทิศทางยังคงเป็นขาขึ้นเพราะดวงดาวส่งเสริมอยู่ครับ สัปดาห์หน้ามาลุ้นกันต่อไป

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 16 กันยายน 2553

ดวงจันทร์ร่วมกับราหูเล็งเกตุ และส่งกำลังไปที่ พฤหัสกับมฤตยู มีดาวให้เลือก 4 ดวง ตัดเหลือ 3 ดวงที่องศาใกล้เคียงดวงจันทร์ที่สุด

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

9 8 0

สัปดาห์ก่อนผมถือว่าคุณงูดินทายถูกหมด เพราะว่าแนวโน้มถูกต้องยกเว้นราคาที่คาดการ์ณไว้ !gd !thk !01

ซื้อ 19 ใบเลย ดักทุกทางที่เป็นไปได้ ขอบคุณมากครับ

พุ่งขื้นตามคำทำนายจริงๆ คุณงูดินสุดยอด !gd รบกวนคุณงูดินช่วยทำนายสัปดาห์หน้าทีเผื่อจะหาทางหนีทีไล่ทัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ !01

เมื่อคืนนี้ไปปฏิบัติธรรมนั่งสมาธิ ปล่อยปลาที่วัดตาขัน จังหวัดระยอง ปันบุญมาฝากเพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนให้มีความสุขกายสบายใจ สมหวังสมปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ลงทุนได้กำไรกันทุกคนนะครับ

เมื่อคืนนี้ไปปฏิบัติธรรมนั่งสมาธิ ปล่อยปลาที่วัดตาขัน จังหวัดระยอง ปันบุญมาฝากเพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนให้มีความสุขกายสบายใจ สมหวังสมปรารถนา สุขภาพแข็งแรง ลงทุนได้กำไรกันทุกคนนะครับ

สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ รับหมดทั้งบุญทั้งพร smile.gif

คุณงูดินปล่อยปลาแล้วยังทานปลาชนิดที่ปล่อยไหมคะ

ยังทานปลาอยู่เลยปล่อยเต่าแทน เพราะไม่ทานและได้อุทิศให้กับเต่าที่ใช้ชีวิตเค้าทดลองตอนเรียนด้วย

ถูกแก้ไข โดย ปุณณ์

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ และขอรับบุญและพรค่ะ !thk !thk !thk