ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 ตุลาคม 2553

ดวงจันทร์ร่วมกับเกตุเล็งราหู และส่งกำลังไปราศีที่ 4 มีอาทิตย์ที่องศาใกล้เคียงที่สุด

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

9 8 1

:ph34r:

ตามอ่านบทความคุณงูดินมาตลอดค่ะ วันนี้ขอถามบ้างนะคะ ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ 9 8 1 คือตัวเลขอะไรคะ

ขอบคุณจริงๆสำหรับความรู้ทั้งหมด ที่บ้านนี้มีให้นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตามอ่านบทความคุณงูดินมาตลอดค่ะ วันนี้ขอถามบ้างนะคะ ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ 9 8 1 คือตัวเลขอะไรคะ

ขอบคุณจริงๆสำหรับความรู้ทั้งหมด ที่บ้านนี้มีให้นะคะ

ตัวเลขที่น่าจะเป็นของสลากกินแบ่งรัฐบาลครับ เป็นแนวทางโหราศาสตร์ครับ ตรงมั่งไม่ตรงมั่งอย่าไปเชื่อถือมาก ถือเป็นการทดสอบทางวิชาการครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันมีทิศทางเป็นไปตามดวงดาว โดยเฉพาะทองคำปิดราคาตามที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันวันศุกร์ดีดขึ้นสูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ครับ

มาดูสัปดาห์หน้ากันครับ

สัปดาห์หน้าทองคำและน้ำมันจะวิ่งไปด้วยกันแต่ไปอยู่ในอิทธิพลของดาวเสาร์ซึ่งหมายถึงทนนานและนิ่ง ทองคำและน้ำมันคงทรงตัวอยู่ไม่ผันผวนมากนัก

ต้นสัปดาห์ดวงดาวเพิ่งยกราศียอ่มมีกำลัง ทองคำและน้ำมันจะปรับตัวสูงขึ้น ทองคำไปที่ 1300 เหรียญ น้ำมัน 77 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์โคจรทำมุมตรีโกณส่งเสริมให้ขึ้นต่อได้อีก ทองคำไปที่ 1310 เหรียญ น้ำมัน 78 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาจะอ่อนลงเล็กน้อย ทองคำไปที่ 1300 เหรียญ น้ำมัน 77 เหรียญ

ขอบคุณคุณงูดินคร้า !01 !01 !01 !57

วันนี้ผลการสอบออกมาปรากฏว่าสอบตกยกชั้นครับ ไม่เข้าสักตัว

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันมีทิศทางตามดวงดาว แต่วันสุดท้ายดีดขึ้นสูงแรงเกินกว่าที่พยากรณ์ไว้อย่างคาดไม่ถึง ทองคำไปถึง 1320 เหรียญ น้ำมัน 81 เหรียญกว่า

มาดูสัปดา์ห์หน้ากันครับ

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันยังจับมือไปด้วยกันและอยู่ในอิทธิพลของดาวเสาร์ซึ่งหมายถึงทนทานทนนาน ทองคำและน้ำมันยังทรงตัวในระดับสูง และมีดวงจันทร์โยคหลังทองคำน่าจะปรับตัวขึ้นไปที่ 1330 เหรียญ น้ำมัน 82 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาจะย่อตัวเล็กน้อย ทองคำย่อมาที่ 1320 เหรียญ น้ำมัน 81 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ จันทร์ดับร่วมราศีกับทองคำและน้ำมัน ส่งผลให้ราคาดีดขึ้นอีกครั้งน่าจะไปได้แรง ทองคำไปที่ 1340 เหรียญ น้ำมัน 83 เหรียญ

สรุปว่าดวงดาวยังส่งเสริมทองคำและน้ำัมันอย่างต่อเนื่อง จะไปได้ไกลแค่ไหนรอลุ้นกันดูนะครับ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันมีทิศทางตามดวงดาว แต่วันสุดท้ายดีดขึ้นสูงแรงเกินกว่าที่พยากรณ์ไว้อย่างคาดไม่ถึง ทองคำไปถึง 1320 เหรียญ น้ำมัน 81 เหรียญกว่า

มาดูสัปดา์ห์หน้ากันครับ

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันยังจับมือไปด้วยกันและอยู่ในอิทธิพลของดาวเสาร์ซึ่งหมายถึงทนทานทนนาน ทองคำและน้ำมันยังทรงตัวในระดับสูง และมีดวงจันทร์โยคหลังทองคำน่าจะปรับตัวขึ้นไปที่ 1330 เหรียญ น้ำมัน 82 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ราคาจะย่อตัวเล็กน้อย ทองคำย่อมาที่ 1320 เหรียญ น้ำมัน 81 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ จันทร์ดับร่วมราศีกับทองคำและน้ำมัน ส่งผลให้ราคาดีดขึ้นอีกครั้งน่าจะไปได้แรง ทองคำไปที่ 1340 เหรียญ น้ำมัน 83 เหรียญ

สรุปว่าดวงดาวยังส่งเสริมทองคำและน้ำัมันอย่างต่อเนื่อง จะไปได้ไกลแค่ไหนรอลุ้นกันดูนะครับ

ขอบคุณนะคร้าคุณงูดิน :P :P :P !031 !01 !uu !57

ขอบคุณนะครับ !thk คุณงูดิน แสดงว่ายังไม่ลง

หวัดดีครับคุณงูดิน ไม่ได้แวะมานาน

ขอบคุณเหมือนเดิมคร้บ !01

ขอบคุณครับคุณงูดิน ทองพุ่งตามอาจารย์งูสั่งเด๊ะๆมาหลายวีดติดๆเลยครับ ซู๊ดยอดดดดดด :ph34r: :lol:

:rolleyes: ดวงดาวมาเสริมให้ถือต่อได้ ทั้งทองและน้ำมัน ไปโลด...ขอบคุณคะ คุณงูดิน :D B)

วันนี้ไปทำบุญ นั่งสมาธิ ปล่อยปลา ไถ่ชีวิตโคแม่ลูกที่วัดตาขันจังหวัดระยองครับ อุทิศปันบุญให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคน ให้มีความสุขกายสบายใจ สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปรารถนา ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนครับ

!uu สาธุ ขอรับบุญก่อนใครเลยคะ ขอบคุณที่เอาบุญมาฝากนะคะ !01

ตัวเลขที่น่าจะเป็นของสลากกินแบ่งรัฐบาลครับ เป็นแนวทางโหราศาสตร์ครับ ตรงมั่งไม่ตรงมั่งอย่าไปเชื่อถือมาก ถือเป็นการทดสอบทางวิชาการครับ

ถาม คุณงูดินไว้แล้วลืมมาดูคำตอบ อ๋อ เลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับการวิเคราะห์ และ ขอบคุณที่เอาบุญมาฝากนะคะ และขอให้ผลบุญนั้นส่งกลับมาให้คุณงูดินและครอบครัวด้วยเช่นกันนะคะ