ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

!01 !thk ขอบคุณค่ะที่แบ่งบุญให้..ขอร่วมอนุโมทนาด้วยค่ะ...รีบมารับคนแรกเลย..อิอิ !30 !10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ของผมก็นิ่งๆ ไปวันนึงครับ ตอนนี้ ok แล้วเหมือนกัน คงเป็นที่ server ของเขา

วันนี้ผมไปทำบุญนั่งสมาธิ ปล่อยปลาที่วัดตาขันจังหวัดระยอง แบ่งปันบุญให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคน มีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดสมปรารถนา รวยทอง รวยหุ้น รวยกองทุนกันทุกคนนะคร้าาาาาบ

!10

อนุโมทนาบุญด้วยคร้า คุณงูดิน :P :P :P

ของผมก็นิ่งๆ ไปวันนึงครับ ตอนนี้ ok แล้วเหมือนกัน คงเป็นที่ server ของเขา

วันนี้ผมไปทำบุญนั่งสมาธิ ปล่อยปลาที่วัดตาขันจังหวัดระยอง แบ่งปันบุญให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคน มีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดสมปรารถนา รวยทอง รวยหุ้น รวยกองทุนกันทุกคนนะคร้าาาาาบ

!10

สาธุ..........อนุโมทามิ

คอยดูอย่างกระชั้นชิด ดูท่าสัปดาห์นี้คุณงูดินจะทายแม่นอีกแล้ว !v@ เยี่ยมจริงๆ

คอยดูอย่างกระชั้นชิด ดูท่าสัปดาห์นี้คุณงูดินจะทายแม่นอีกแล้ว !v@ เยี่ยมจริงๆ

ขอบคุณที่ชมครับ แต่ปรากฏว่ามันเป็นตรงกันข้ามอะ แหะ แหะ

ต้นสัปดาห์ที่แล้วดูเหมือนทองคำและน้ำมันจะปรับตัวขึ้นตามดวงดาวแต่ที่ไหนได้ ปลายสัปดาห์ น้ำมันถูกทุบลงมากอง แถมทองคำก็ไปไม่ถึงไหน

มาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์และพุธอยู่ด้วยกันไปไหนไปด้วย ทองคำและน้ำมันจะวิ่งตามกัน แต่โดนอิทธิพลของราหูทำให้แกว่่งตัวผันผวน ทองคำน่าจะอยู่ที่ 1210-1220 เหรียญ น้ำมัน 72-73 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์เพ็ญลอยเด่นเล็งอาิทิตย์และดาวพุธคู่ธาตุ น่าจะมีแรงดึงทองคำน้ำมันขึ้นได้แรง ๆ ทองคำไปที่ 1250 เหรียญ น้ำมัน 76 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกไปอยู่ในภพที่ไม่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะอ่อนลงเล็กน้อย ทองคำปิดที่ 1240 เหรียญ น้ำมั้น 74-75 เหรียญ

ดูแล้วราคาไม่ค่อยไปไหนเลย เพราะช่วงนี้ดาวดวงใหญ่อยู่ในมุมที่ไม่ให้คุณ คงมีแต่ดาวเล็ก ๆ วิ่งไปวิ่งมา รอลุ้นกันต่อไปครับ

:ph34r:

ขอบคุณที่ชมครับ แต่ปรากฏว่ามันเป็นตรงกันข้ามอะ แหะ แหะ

ต้นสัปดาห์ที่แล้วดูเหมือนทองคำและน้ำมันจะปรับตัวขึ้นตามดวงดาวแต่ที่ไหนได้ ปลายสัปดาห์ น้ำมันถูกทุบลงมากอง แถมทองคำก็ไปไม่ถึงไหน

ต้นสัปดาห์ อาทิตย์และพุธอยู่ด้วยกันไปไหนไปด้วย ทองคำและน้ำมันจะวิ่งตามกัน แต่โดนอิทธิพลของราหูทำให้แกว่่งตัวผันผวน ทองคำน่าจะอยู่ที่ 1210-1220 เหรียญ น้ำมัน 72-73 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์เพ็ญลอยเด่นเล็งอาิทิตย์และดาวพุธคู่ธาตุ น่าจะมีแรงดึงทองคำน้ำมันขึ้นได้แรง ๆ ทองคำไปที่ 1250 เหรียญ น้ำมัน 76 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ยกไปอยู่ในภพที่ไม่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะอ่อนลงเล็กน้อย ทองคำปิดที่ 1240 เหรียญ น้ำมั้น 74-75 เหรียญ

ดูแล้วราคาไม่ค่อยไปไหนเลย เพราะช่วงนี้ดาวดวงใหญ่อยู่ในมุมที่ไม่ให้คุณ คงมีแต่ดาวเล็ก ๆ วิ่งไปวิ่งมา รอลุ้นกันต่อไปครับ

ขอบคุณคร้าคุณงูดิน :P :P :P

ขอบคุณคร้าคุณงูดิน :P :P :P

ขอบคุณครับ อาจารย์งูดิน ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ :ph34r: :lol:

ถืงวันนี้คุณงูดินทายถูกมาครื่งทางแล้วนะ !gd คอยดูอีกหน่อยว่าจะแม่นอีกไหมเนี่ย ศาสตร์แบบนี้บางครั้งมันก็ช่วยเราได้ในกรณีที่ถืงทางสองแพร่ง แต่ทั้งนี้ก็ต้องตัดสินใจด้วยตัวเองอีกครั้งภายใต้ข้อจำกัดของพื้นฐานแต่ละบุคคล ขอบคุณ คุณงูดินมากที่เผื่อแผ่ความรู้ให้ !01 !10

มารอพี่ ngoodin คร้าบ

ขอทิศทางสัปดาห์หน้าด้วยครับ ขอบคุณครับ :D

สัปดาห์ที่แ้ล้ว ทิศทางทองคำและน้ำมันเป็นไปตามดวงดาวและทำราคาปิดตามที่พยากรณ์ไว้ อืม ok เหมือนกันแฮะ

มาดูสัปดาห์หน้ากันดีกว่า

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์และราหูทำมุมตรีโกณกับอาทิตย์และพุธ ทองคำและน้ำมันจะปรับตัวขึ้นไปด้วยกัน ทองคำน่าจะไปที่ 1250 เหรียญ น้ำมัน 76 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ แต่ดาวศุกร์คู่ธาตุกับดาวพุธยกราศีไปโยคหน้าดาวพุธ ทองคำจะคงที่อยู่ที่ 1250 เหรียญ แต่น้ำมันดีดขึ้นต่อไปที่ 77 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกมาโยคหลังอาทิตย์และพุธ มีศุกร์โยคหน้า และราหูตรีโกณ จะส่งกำัลังเสริมทองคำและน้ำมันเต็มที่ ทองคำพุ่งไปที่ 1270 เหรียญ น้ำมัน 80 เหรียญ

ก็ลองมาลุ้นกันดูครับว่า สัปดาห์หน้าจะแรงงงงง อย่างที่พยากรณ์ไหม

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 1 กันยายน 2553

ดวงจันทร์ส่งกำลังไปที่ราศีที่ 4 และ 8 มีดาว อาทิตย์พุธและราหูสถิตย์อยู่ แต่ดาวศุกร์ก็เพิ่งยกราศีใหม่ ๆ มีกำลังในตัวเอง

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

1 6 8

!01 กำลังรอคำทำนายอยู่พอดี ตัดสินใจเลยแล้วกัน !gd

!thk สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ ชาวโหราฯ ทุกท่านค่ะ :)

ประจำเดือนกันยายน และ ตุลาคมค่ะ

วันที่ 26 กันยา พุธเสริด +-4วันอย่างเร็วก้อ 20-22 ค่ะส่งผลให้ทองลง

วันที่่ 13 ตุลาคม +-4 วัน อย่างเร็วก็๋วันที่ 9 ส่งผลให้ทองลงค่ะ

วันที่ 31 ตุลาคม พุธมนต์ ก้อส่งผลให้ลงอย่างช้าๆ ค่ะ

ส่งสัยคงจะเป็นฤดูเก็บเกี่ยวทองแท่งกันรึป่าวน๊า... !uu