ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

วันนี้หวยออกนี่น๊า เข้ามาติวคณิตศาสตร์กะคุณงูดินก่อน :wub: :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ข้อสอบวันนี้ไม่เข้าเป้า ถือว่าสอบตกครับ

:ph34r:

post-835-085719700 1279276095.gif

เวบนี้น่าสนใจเนาะ มีทั้งร้านขายทอง บลจ. บล. ตลาดหุ้น ร้านกาแฟ ยังมีตำหนักเจ้าพ่อ ด้วย !gd!

เวบนี้น่าสนใจเนาะ มีทั้งร้านขายทอง บลจ. บล. ตลาดหุ้น ร้านกาแฟ ยังมีตำหนักเจ้าพ่อ ด้วย d5f02ecd.gif!

เธอยังจะมาแซวคุณงูดินอีก เดี๋ยวไม่มาบอกให้ละ เราแย่เลย

ยาย(จริงๆ) คนนี้ชอบดูดวงค่ะ คุณงูดิน

ทองคำและน้ำมันสัปดาห์ที่แล้วเจอความผันผวนของราหู ทองคำปลายสัปดาห์แกว่งลงถึง 119x เหรียญ แต่ยังไม่ยอมดีดกลับขึ้นมาตามดวงดาว ส่วนน้ำมันยังมีทิศทางตามดวงดาวอยู่ที่ 76-77 เหรียญ

สัปดาห์นี้ทองคำและน้ำมันเดินตามกันไปครับ แ่ต่ยังไม่สามารถหนีอิทธิพลของราหูได้

ต้นสัปดาห์ทองคำและน้ำมันจะแกว่งตัวแปลก ๆ นึกจะลงก็ลง จะขึ้นก็ขึ้นแบบไม่มีเหตุผล เดาทิศทางยาก แต่จากการที่ราหูและดาวเสาร์กับมฤตยูทำมุมกดดันอยู่ น่าจะปรับตัวลง โดยทองคำลงไปที่ 1170-1180 เหรียญ น้ำมัน 75 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวอังคารยกราศีไปโยคหน้าซ้ำเติมทองคำและน้ำมันให้ทรุดลงอีก แม้ดวงจันทร์จะยกมาประคองไว้ แต่คงช่วยได้ไม่มากนัก ทองคำลงไปที่ 1160 เหรียญ น้ำมัน 74 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดาวพุธยกราศีหนีจุดร้ายออกไปได้สำเร็จและไปร่วมกับดาวศุกร์คู่ธาตุน้ำเสริมกำลังขึ้นอีก น้ำมันน่าจะดีดตัวขึ้นรุนแรง น่าจะไปที่ 77-78 เหรียญ ทองคำถูกดาวพุธทอดทิ้ง คงร่วงต่อไปอยู่ที่ 1150 เหรียญ

ดูตามดาวแล้วคงเป็นฝันร้ายของทองคำทั้งสัปดาห์ ส่วนน้ำมันมีลุ้นปลายสัปดาห์ ต้องรอดูกันครับ

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

ข้อสอบวันนี้ไม่เข้าเป้า ถือว่าสอบตกครับ

post-835-085719700 1279276095.gif

มะเป็นไรนะ มีถูกก้อมีผิดกันได้ มีน้ำใจช่วยหาตัวเลขมาให้ช่วยหาทุนทำบุญก้อขอบคุณมากมายแล้วนะ อิอิ ;) :) :D

!031 !01 !57 คุณงูดินค่ะ วันที่22กค. น่าจะเป็นวันที่ราคาต่ำสุดของสัปดาห์รึเปล่าคะ มีอ.ท่านนึงทำนายไว้ค่ะ จะตรงกับของคุณงูดินมั้ยคะ

ของผมนี่ราคาทองคำต่ำสุดคือวันสุดท้ายของสัปดาห์น่ะครับ

ของผมนี่ราคาทองคำต่ำสุดคือวันสุดท้ายของสัปดาห์น่ะครับ

แล้วสัปดาห์หน้ายังลงอีกมั้ยคะ แหะๆจะได้รอไปอีกค่ะ !thk !57

แล้วสัปดาห์หน้ายังลงอีกมั้ยคะ แหะๆจะได้รอไปอีกค่ะ !thk !57

ผมทายแค่สัปดาห์ต่อสัปดาห์ยังไม่่ค่อยรอดเลยครับ ถ้าไกลกว่านั้นโยนหัวก้อยอาจจะแม่นกว่า

อิอิ

ผมทายแค่สัปดาห์ต่อสัปดาห์ยังไม่่ค่อยรอดเลยครับ ถ้าไกลกว่านั้นโยนหัวก้อยอาจจะแม่นกว่า

อิอิ

!53 !53 !53