ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

กลางสัปดาห์ถ้าราคามาจริงผมคงหนีก่อนละครับ ขอบคุณนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดียามคําค่ะคุณงูดิน ถ้าอาทิตย์หน้าเป็นอย่างที่คุณงูดินทำนายไว้ ที่เล่น L ไว้ก็คงได้ตังใช้แน่นอนเลย ขอให้คำทำนายของคุณงูดินจงเป็นจริงด้วยเถิด แต่เท่าที่ติดตามอ่านคำทำนายของคุณตลอด ดิฉันเชื่อมั่นในคำทำนายของคุณงูดินค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีนะคะ !thk !57 !gd !gd !gd

หวัดดียามคําค่ะคุณงูดิน ถ้าอาทิตย์หน้าเป็นอย่างที่คุณงูดินทำนายไว้ ที่เล่น L ไว้ก็คงได้ตังใช้แน่นอนเลย ขอให้คำทำนายของคุณงูดินจงเป็นจริงด้วยเถิด แต่เท่าที่ติดตามอ่านคำทำนายของคุณตลอด ดิฉันเชื่อมั่นในคำทำนายของคุณงูดินค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีนะคะ !thk !57 !gd !gd !gd

เชื่อได้ แต่อย่าเืชื่อมากนะครับ เมื่อก่อนผมก็เชื่อในคำทำนายของผมเหมือนกัน และมันทำให้ผมตกรถไฟขบวนหญ่ายยยยย ดังนั้น ตอนนี้ผมก็เลยไม่เชื่อตัวเองเลยครับ เพราะอนาคตเป็นเรื่องไม่แน่นอน ปัจจุบันนี่แหละ แน่นอนที่สุด

:ph34r:

ขอบคุณ คุณงูดินที่คอยเตือนพวกเราอยู่เสมอว่าอย่าเชื่อมาก นับว่าคุณใจกว้างมากเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือจริงๆ แต่เชื่อเถอะครับทุกคนที่แวะเข้ามากระทู้นี้ส่วนมากอ่านกระทู้อื่นๆที่วิเคราะห์ราคาไม่ว่าจากกราฟ จากข่าวสารหรืออื่นๆมากมาย แต่ที่สุดสรุปว่าไม่มีใครรู้ล่วงหน้าอย่างแม่นยำที่สุด มันจะมีความคลาดเคลื่อนอยู่เสมอไม่มากก็น้อย และผมก็ยอมสารภาพกับคุณงูดินจริงๆว่าผมไม่ได้เชื่อคุณทั้งหมด แต่บางครั้งก็อดทึ่งไม่ได้ว่า ราคามันขึ้นหรือลงตามคำทำนายเป๊ะ ทั้งๆที่คุณทำนายล่วงหน้าก่อนเป็นสัปดาห์ยังไม่ได้เห็นแนวโน้มหรือทิศทางแต่อย่างใด เหมือนกับราคาตอนนี้ เรามาดูพร้อมๆกันนะครับว่าราคามันจะเป็นไปตามดวงดาวที่ทำนายไว้หรือไม่ สุดท้ายอยากจะบอกไว้ว่า "คนทำนายหรือจะสู้ฟ้าลิขิต"

ขอบคุณ คุณงูดินที่คอยเตือนพวกเราอยู่เสมอว่าอย่าเชื่อมาก นับว่าคุณใจกว้างมากเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือจริงๆ แต่เชื่อเถอะครับทุกคนที่แวะเข้ามากระทู้นี้ส่วนมากอ่านกระทู้อื่นๆที่วิเคราะห์ราคาไม่ว่าจากกราฟ จากข่าวสารหรืออื่นๆมากมาย แต่ที่สุดสรุปว่าไม่มีใครรู้ล่วงหน้าอย่างแม่นยำที่สุด มันจะมีความคลาดเคลื่อนอยู่เสมอไม่มากก็น้อย และผมก็ยอมสารภาพกับคุณงูดินจริงๆว่าผมไม่ได้เชื่อคุณทั้งหมด แต่บางครั้งก็อดทึ่งไม่ได้ว่า ราคามันขึ้นหรือลงตามคำทำนายเป๊ะ ทั้งๆที่คุณทำนายล่วงหน้าก่อนเป็นสัปดาห์ยังไม่ได้เห็นแนวโน้มหรือทิศทางแต่อย่างใด เหมือนกับราคาตอนนี้ เรามาดูพร้อมๆกันนะครับว่าราคามันจะเป็นไปตามดวงดาวที่ทำนายไว้หรือไม่ สุดท้ายอยากจะบอกไว้ว่า "คนทำนายหรือจะสู้ฟ้าลิขิต"

นั่นแหละครับ การที่คำพยากรณ์ถูกบ่อย ๆ มันยิ่งทำให้เกิดความประมาท จึงต้องไม่ลืมว่า คำพยากรณ์นั้นมีโอกาสถูกต้องอย่างมากเพียง 70-80% ส่วนอีก 20-30% นั่นคือความเสี่ยง ดังนั้น การลงทุนแต่ละรอบก็ต้องคำนึงถึงความเสี่ยงดังกล่าวด้วย บริหารความเสี่ยงอย่างเหมาะสมกันนะครับ

วันนี้ผมไปทำบุญ นั่งสมาธิ ปล่อยปลา ที่วัดตาขันจังหวัดระยองครับ อุทิศปันบุญให้แก่เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนจงมีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดสมปรารถนา ใคร L ไว้ ก็ขอให้ขึ้น ใคร S ไว้ก็ขอให้ลง ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนทุกคนทุกท่านนะครับ

ชอบและติดตามที่คุณงูดินทำนายไว้แม่นมากแบบไม่เชื่อเจอดีทุกครั้งเลยคะขอบอกว่าประทับใจมาก :wub: :wub:

ขอบคุณค่ะ ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยคนสาธุ สุขภาพแข็งแรงร่ำรวยนะค่ะ

สวัสดีครับ คุณพี่ Ngoodin พรุ่งนี้ วันที่ 15 มกราคม 2554 แล้วนะครับ

แล้ววันถัดไป ก็ วันที่ 16 มกราคม 2554 อย่าลืม เลขแห่งดวงดาว ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากล่วงหน้าครับ จาก เด็กขายของ ครับ

วันนี้พยากรณ์ไว้ ๆ นะค่ะ รอเก็บของอยู่ ถ้าได้คำพยากรณ์ ประกอบกับกูรูท่าน อื่น ๆ แม่นเลยค่ะ

สวัสดีครับเพื่อน ๆ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันขึ้นกลางสัปดาห์และลงปลายสัปดาห์ตามดวงดาว แต่ทองคำขึ้นน้อยแต่ลงมากกว่าที่พยากรณ์ไว้ ส่วนน้ำมันขึ้นไปถึง 92 เหรียญ ใกล้เคียงกับที่พยากรณ์ไว้

สัปดาห์หน้า

ต้นสัปดาห์ทองคำโดนดาวอังคารคู่ศัตรูจัดการ ส่วนน้ำมันถูกความผันผวนของราหู ทองคำและน้ำมันจะมีทิศทางปรับตัวลง ทองคำไปที่ 1340-1350 เหรียญ น้ำมัน 89-90 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวศุกร์โยคหลังทองคำจะประคองตัวได้บ้าง น้ำมันได้แรงหนุนจากดวงจันทร์ ทองคำไปที่ 1350-1360 เหรียญ น้ำมัน 90-92 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์มาช่วยทองคำให้ขึ้นไปที่ 1370 เหรียญ น้ำมันถูกดวงจันทร์ทอดทิ้ง น่าจะย่อลงไปที่ 89-90 เหรียญ

สรุปว่าทิศทางดวงดาวยังไม่เกื้อหนุนทั้งทองคำและน้ำมัน ได้แต่ประคับประคองกันไปก่อนครับ

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 16 มกราคม 2554

ดวงจันทร์เล็งศุกร์ ทำมุมตรีโกณกับ อาทิตย์ อังคารและเสาร์ แต่องศาใกล้อังคารเสาร์มากกว่า

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

6 7 3