ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

laugh.gifwub.gif สวัสดีปีใหม่ค่ะ

ขอคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้คุณงูดิน และครอบครัวมีความสุขค่ะ

ขอบคุณสำหรับการวิเคราะห์ และระบบตัวเลข ปีหน้าหวังว่าจะได้ติดตามอีกอย่างเหนียวแน่น อิอิem183.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากครับ คุณพี่ Ngoodin ได้ตัวเลขตามหวังเลย และ ชนกัน

พอดี

หลักสิบ 9 หลักหน่วย เล่นแต่เลขคี่ ล้วน คู่ ไม่เอา ฮิ ฮิ ฮิ บน-ล่าง ไม่เว้น

การเล่นหวย มีความเสี่ยง ผู้ใดแทงและเล่น ตัวใครตัวมัน รับผิดชอบกับเงินในกระเป๋ากันเองนะครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แด่ คุณพี่ Ngoodin ฉลองวันปีกระต่ายทองครับ ส่งท้ายวันสิ้นปี ปิดงวดเงินในบัญชี

สวัสดีปีใหม่นะคะ

ขอบคุณสำหรับคำทำนายที่ให้มาตลอดนะคะ

ขอให้มีความสุขและร่ำรวย พร้อมกับมีสุขภาพที่แข็งแรงตลอดปีและตลอดไปนะคะ

test test

ขอให้คุณงูดินและเพื่อนๆชาวไทยโกลด์จงมีแต่ความสุขตลอดปีใหม่นี้และตลอดไป :lol:

_

สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อน ๆ

สัปดาห์ที่แล้ววันสิ้นปี ทองคำก็ดีดขึ้นมาตรงกับที่พยากรณ์ไว้ที่ 1420 เหรียญ ส่วนน้ำมันย่อลงนิดเดียวแล้วดีดขึ้นสูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ครับ มาดูสัปดาห์แรกของปีใหม่กัน

ต้นสัปดาห์ทองคำได้แรงหนุนจากดวงจันทร์ แต่ก็อยู่ร่วมกับราหูและอังคารทำให้มีความผันผวนครับ ส่วนน้ำมันมีดาวศุกร์ค้ำจุนแข็งแรง ทองคำน่าจะแกว่งอยู่ที่ 1410-1430 เหรียญ น้ำมัน 92-93 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณทำให้ทองคำถูกอังคารและราหูบีบคั้นรุนแรง ราคาน่าจะย่อลงแรงไปที่ 1390-1400 เหรียญ น้ำมันยังแข็งแรงอยู่ที่ 93-94 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงดาวยังไม่เปลี่ยนแปลงทองคำยังผันผวนอยู่แถว ๆ 1400-1420 เหรียญ ส่วนน้ำมันทรง ๆ ตัวที่ 92-93 เหรียญ

ดูแล้วต้นปีใหม่ทิศทางดวงดาวยังผันผวนอยู่ครับ มีของแล้วก็ถือลุ้นกันไป

:ph34r:

สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อน ๆ

สัปดาห์ที่แล้ววันสิ้นปี ทองคำก็ดีดขึ้นมาตรงกับที่พยากรณ์ไว้ที่ 1420 เหรียญ ส่วนน้ำมันย่อลงนิดเดียวแล้วดีดขึ้นสูงกว่าที่พยากรณ์ไว้ครับ มาดูสัปดาห์แรกของปีใหม่กัน

ต้นสัปดาห์ทองคำได้แรงหนุนจากดวงจันทร์ แต่ก็อยู่ร่วมกับราหูและอังคารทำให้มีความผันผวนครับ ส่วนน้ำมันมีดาวศุกร์ค้ำจุนแข็งแรง ทองคำน่าจะแกว่งอยู่ที่ 1410-1430 เหรียญ น้ำมัน 92-93 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณทำให้ทองคำถูกอังคารและราหูบีบคั้นรุนแรง ราคาน่าจะย่อลงแรงไปที่ 1390-1400 เหรียญ น้ำมันยังแข็งแรงอยู่ที่ 93-94 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงดาวยังไม่เปลี่ยนแปลงทองคำยังผันผวนอยู่แถว ๆ 1400-1420 เหรียญ ส่วนน้ำมันทรง ๆ ตัวที่ 92-93 เหรียญ

ดูแล้วต้นปีใหม่ทิศทางดวงดาวยังผันผวนอยู่ครับ มีของแล้วก็ถือลุ้นกันไป

:ph34r:

็Happy new year 2011 กราบอวยพร..มีความสุข สุขภาพแข็งเำรง เฮ็ง+รวย นะคะ......

test test

HAPPY new year 2011 นะ.นะ ตัวเอง ขออนุญาติ อวยพร ..มีความสุข สุขภาพแบ็ง+ มีแรง อิอิ... นะคะท่านกูรูรุ่น the ไปฉลองปีใหม่กับครอบครัว..ขอให้สนุก แล้วกลับมาเป็นขวัญจาย..ของชาว thaigold เฮ็ง ๆ ..รวยๆ..ไปด้วยคน

สวัสดี ปีกระต่ายทอง ขอพรจากพระ ให้ อ.งูดิน สุขกาย สบายใจ

คิดอะไร ก็ได้ดังใจ รวยเงิน รวยทอง ตลอดปี ๒๕๕๔ เทอญ

ขอบคุณสำหรับคำทำนายคับ ขอให้พี่งูและครอบครัวสุขกายสุขใจไร้โรคและรวยขึ้นๆตลอตไปนะครับ สวัสีปีใหม่ครับde117.gifde117.gif