ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

รบกวนท่าน งูดิน ขอทิศทางของสัปดาห์หน้าด้วยครับ !_087

อยากให้ย่อ มาเก็บของอีกสักรอบจัง !uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รบกวนท่าน งูดิน ขอทิศทางของสัปดาห์หน้าด้วยครับ !_087

อยากให้ย่อ มาเก็บของอีกสักรอบจัง !uu

เย็นไว้โยม รอดูราคาปิดตลาดคืนนี้ก่อน

!21

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันผันผวนตามดวงดาวและปิดสัปดาห์ตรงตามที่พยากรณ์ไว้

มาดูสัปดาห์หน้ากัน

ต้นสัปดาห์ทองคำอยู่โดดเดี่ยว แม้จะมีพฤหัสเล็งอยุ่ แต่ก็คงนิ่งๆ รักษาราคานี้ต่อไป น้ำมันร่วมศุกร์มีราหูยังคงมีความผันผวนโดยมีจันทร์ตรีโกณน่าจะดีดขึ้นได้ต่อ ทองคำอยู่ที่ 1740-1750 เหรียญ น้ำมัน 95-96 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์เพ็ญลอยกระทงร่วมพฤหัสเล็งทองคำ จะปรับตัวขึ้นได้ น้ำมันถูกจันทร์ทิ้งไป จะผันผวนลง ทองคำไปที่ 1760-1770 เหรียญ น้ำมัน 93-94 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดวงจันทร์ผ่านเข้าราศีพฤษภ ทิ้งทองคำแต่ไปเล็งน้ำมันแทน ทองคำรักษาระดับที่ 1770 เหรียญ น้ำมันดีดกลับขึ้นไปที่ 96 เหรียญครับ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าทั้งทองคำและน้ำมันขึ้นเพราะจันทร์เพ็ญครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ต้องติดตามกันต่อปาย

ดูดวงดาวแล้วไม่เห็นโอกาสย่อให้เก็บเลย แง๊ๆๆๆ !064

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำัมันผันผวนตามดวงดาวและดวงจันทร์สามารถดึงทองคำและ้น้ำมันขึ้นต่อไปได้สูงกว่าที่พยากรณ์ไว้อีกครับ

มาดูสัปดาห์หน้ากันหน่อย

ต้นสัปดาห์ ดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณโดยมีพฤหัสเล็งทองคำจะขึ้นไปต่อที่ 1790-1800 เหรียญ ส่วนน้ำมันถูกจันทร์ทิ้งไป ก็อาจจะย่อตัวลงไปที่ 97-98 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์โคจรทิ้งทองคำไปทำมุมตรีโกณกับน้ำมัน ทองคำจะทรง ๆ ที่ 1790 เหรียญ น้ำมันขึ้นไป 99 เหรียญอีกครั้ง

ปลายสัปดาห์ อาทิตย์ยกราศีไปจับมือกับดาวพุธ มีจันทร์ทำมุมตรีโกณ ทองคำและน้ำมันจะพุ่งขึ้นต่อแรง ๆ ทองคำไปที่ 1810-1820 เหรียญ น้ำมัน 100 เหรียญ

ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ต้องตามดูกันไปนะครับ

อิทธิพลของดวงดาวบังคับตัวเลข

วันที่ 16 พฤศจิกายน 2554

ดวงจันทร์ทำมุมตรีโกณกับดาวหลายดวง แต่มีองศาใกล้เคียงกับ เกต และมฤตยู และดวงจันทร์ยกราศีใหม่ ๆ มีกำลังในตัวเอง

ตัวเลขที่น่าจะเป็นคือ

2 9 0

:ph34r:

สวัสดีค่ะ ท่านอาจารย์งูดิน ขอซื้อตามค่ะ 2 9 0 เลยสวย :lol:

ถ้าเป็นทองคำเติมเลขเลขหนึ่ง สลับเลขบ้างตัว จะสวยมากๆ เลยค่ะ 1920 Us ฮุ ฮุ

สวัสดีค่ะ ท่านอาจารย์งูดิน ขอซื้อตามค่ะ 2 9 0 เลยสวย :lol:

ถ้าเป็นทองคำเติมเลขเลขหนึ่ง สลับเลขบ้างตัว จะสวยมากๆ เลยค่ะ 1920 Us ฮุ ฮุ

555 !57 1920 มาปีนี้ได้ไหม please !!

ขอบคุณท่านงูดิน ด้วยครับ

!01 !01 !01