ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1070.2

แชมป์ประจำเดือนสุดท้าย ตกเป็นของ คุณ msmit หลังพยายามมาหลายเดือน ในที่สุด ก็คว้าข้าวถุงเจ๊กุ้งไปชิมส่งท้ายปีนี้จนได้ :uu

อันดับ 2 ตกเป็นของคุณ s ë a s ë a ที่ปีนี้ ดูจะวืดมาทุกเดือน ทำได้ดีที่สุดก็เดือนนี้แหละ เดี๋ยวปีหน้า เอาใหม่ครับ :aa

อันดับ 3 เป็นคุณ dada แชมป์ประจำเดือนหลายสมัย จนทานข้าวเจ๊กุ้งมาครบทุกชนิดแล้วมั๊ง :gd

แชมป์ประจำเดือน ส่งชื่อที่อยู่หลังไมค์เช่นเคยนะครับ :031

และวันนี้ ถือว่าสิ้นสุดการแข่งขันที่ดำเนินมาตลอดทั้งปี ได้เวลาประกาศผู้ชนะแล้ว ซึ่งปีนี้ เราต้องลุ้นกันจนวันสุดท้าย ในที่สุด เราก็ได้แชมป์ประจำปี 2558

คือ คุณ dada นั่นเอง ยินดีด้วยครับ :01

รางวัลผมเลือกให้เป็น Lenovo VIBE X3 ก็แล้วกันนะครับ เพิ่งเปิดตัวไปสดๆเรียบร้อย ในราคา 15990 บาท (แต่ยังหาที่ซื้อออนไลน์ไม่ได้เลย แต่อยากให้รุ่นนี้) ดูสเปคแล้วสุดยอดในราคาที่ถือว่าคุ้มทีเดียว

อีกรางวัล คือรางวัลพิเศษ ปีนี้ ราคาจบที่ 1070.2 เหรียญ ตามกติกาที่ตั้งไว้ เราใช้หลักหน่วย เป็นเลขชี้ผู้รับรางวัล คือเลข 0 ผู้ที่อยู่ในลำดับที่ 2 คือผู้ที่จะได้รับรางวัลพิเศษ

คือท่าน เปาบุ้นจิ้น แห่งศาลไทยโกลด์ของเรานั่นเอง ยินดีด้วยครับ :01

รางวัลผมเลือกให้เป็น สมาร์ทโฟน ASUS ZENFONE 2 LASER 4G (ZE500KL) นะครับ สเปคดี ราคาไม่แพง

ทั้งสองท่าน ส่งชื่อ-นามสกุล ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้ หลังไมค์นะครับ เพื่อเป็นข้อมูลในการจัดส่งของรางวัลของปีนี้

ขอบคุณทุกๆท่าน :01 ที่ร่วมสนุกครับ มีเวลาพักผ่อนสักสัปดาห์กว่าๆ ปีหน้า มาเริ่มทายกันใหม่ ประมาณวันที่ 4 มกราคม นะครับ สำหรับผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมนี้ปีหน้า ก็คอยติดตามดูครับ ประมาณใกล้ๆจะเปิดกระทู้มาเริ่มทายกันใหม่ :v@

pog151224.png pog-champ2015.png

• ถูกใจ 3

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...