ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ประจำเดือน คุณ msmit, คุณ seasea และคุณdada

และแชมป์ประจำปี คุณ dada, คุณเปาบุ้นจิ้น และคุณ wann ด้วยนะครับ

ขอบคุณเฮียกัมและผู้สนับสนุนทุกท่านที่จัดกิจกรรมนี้ครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีใหม่นี้ทุกๆ ท่านครับ

• ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:uuขอแสดงความยินดีกับรองแชมป์ และผู้ที่ได้รับรางวัลประจำปีทุกท่านครับ

:17ขอขอบคุณเฮียที่มอบของขวัญปีใหม่ให้ครับ นึกว่าปีนี้จะกินแหวซะแล้ว ยังมีรางวัลปลอบใจอีก :21

:Announceขอบคุณเจ้กุ้ง ที่มอบข้าวทุกเดือน นึกว่าปีนี้จะไม่ได้กินข้าวที่แสนอะหยอย ซะแล้ว

:32ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขตลอดปีใหม่นี้ทุกๆ วันครับ

• ถูกใจ 2

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ประจำเดือนธันวาคม 58 คุณ msmit, คุณ seasea และคุณdada

และแชมป์ประจำปี 2558 คุณ dada, และคุณ wann ด้วยครับ

• ถูกใจ 2

:01 ยินดีด้วยครับทุกท่านที่ได้รับรางวัล ปีหน้าต้องเป็นเราบ้างที่ได้สตรองงงงงงงง :_04
  • ถูกใจ 1

ขอบคุณ ทุกคำ ยินดีนะค่ะ

แล้วปีหน้า มาลุ้นกันใหม่นะค่ะ

ส่วนของรางวัล ได้ รับแบบ รวดเร็วทันใจ เลยค่ะ ขอขอบคณคุณกัมพล ค่ะ

http://picture.in.th...e75bf4b023f48b5

ถูกแก้ไข โดย dada
  • ถูกใจ 1

ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ประจำเดือนธันวาคม และแชมป์ประจำปี 2558 ทุกๆท่านนะค่ะ

ขอบคุณเฮียกัม และเจ๊กุ้ง ที่ช่วยสนับสนุน และจัดกิจกรรมนี้ให้พวกเราได้ลุ้นกันทุกเดือน

:Announce :Announce :Announce

สุดท้ายนี้ Merry Christmas & Happy New Year ทุกๆท่านค่ะ

:031 :031 :031

• ถูกใจ 1

ขอบคุณ ทุกคำ ยินดีนะค่ะ

แล้วปีหน้า มาลุ้นกันใหม่นะค่ะ

ส่วนของรางวัล ได้ รับแบบ รวดเร็วทันใจ เลยค่ะ ขอขอบคณคุณกัมพล ค่ะ

http://picture.in.th...e75bf4b023f48b5

ใช้เครื่องไหนเนี่ย ถ่ายรางวัลไม่ชัดเลย :uu

บุญนำพา ประจวบเหมาะหลายอย่างน่ะครับ เลยได้ของรางวัลแบบสายฟ้าแล๊ปแปลบๆ ยินดีด้วยครับ ใช้ดีไม่ดี บอกด้วยนา เหล่ไว้อยู่เหมือนกัน แต่ของเก่า LG G4 เพิ่งถอยมาเอง Spec กินกันไม่ลง ราคาขี่กันตั้ง 5000.- :_02

• ถูกใจ 1

เครื่องเก่าถ่ายรูปไม่ชัด เฮียเลยเห็นส่งเครื่องใหม่มาให้ อย่าลืมถ่ายรูปส่งมาให้ดูนะว่าชัดหรือเปล่า รูปคุณ dada เฮียชอบสาวๆนะอิอิ

ถูกแก้ไข โดย msmit
  • ถูกใจ 1

ได้รับรางวัลแล้วครับ ถูกใจมากครับผม

ขอบคุณ คุณกัมพลมากๆครับผม

ถูกแก้ไข โดย เปาบุ้นจิ้น

ได้รับรางวัลแล้วครับ ถูกใจมากครับผม

ขอบคุณ คุณกัมพลมากๆครับผม

:32

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...