ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ Khun P59 มีเปิดคอร์สสอนกราฟ ด้วย ขอบคุณมากค่ะ ได้รับความรู้ขึ้นมากเลยค่ะ (เมื่อก่อนใช้ทำงาน พอเล่นทองก็ลืม แถมโปรแกรมใหม่ๆ เยอะ)

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ บวกคะแนน 1 แต่ใจให้มากกว่า 100 :wub: !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน เมื่อวานจนถึงเมืื่อคืนทองขึ้นตลอด ใครที่ถือ L ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ส่วนใครถือSก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

คนเรามีกรรมเป็นที่ตั้ง นะครับ กราฟเขียว ระบบเขียว นักวิเคราะห์หลายๆท่านก็บอกว่าไม่ควรSแต่ก็มีคนSเป็นจำนวนมาก ผมเป็นหว่งจริงๆเลย

คนที่Sคือคนที่ทำผิดกฎ2ข้อใหญ่ๆเลยนะครับ

1.ตามกฎที่ อ.สอนมา คือไม่ให้เล่น S

2.ระบบก็เขียวอยู่ ห้าม S

ดังนั้นคนที่Sจัดว่าเป็นคนที่ยังมีกรรมอยู่ก็แล้วกันนะครับ

(มี...บอกว่า ให้...ซ้ำ ให้ซ้ำ ให้ซ้ำ เอาแต่ให้ซ้ำ ผมอ่านแล้วรู้ศึกไม่ดีเลย นักลงทุนที่รวยมากๆ รวยแบบซ้ำไม่มีหมดก็แล้วไป แต่จะมีสักกี่คนที่ทำเช่นนั้นได้ จะเอาเงินที่ไหนมาซ้ำนักหนา กรรมจริง)

และวันนี้ผมเอากราฟ 59 มาฝากก็แล้วกัน ตามที่เคยสอนให้เพื่อนๆทำกัน (ของผมตั้งเส้นเขียว5 เส้นแดง9 เลยตั้งชื่อว่ากราฟ59)จะเห็นได้ว่าเส้นเขียวอยู่บนดังนั้นให้ถือLครับ ระบบนี้อาจไม่ใช่ระบบดีที่สุด แต่ระบบนี้ก็พอทำกำไรได้อย่างพอเพียงนะครับ

post-61-030754100 1286333685.gif

ถูกแก้ไข โดย p59

:lol: ขอบคุณคุณพีมากมะกล้าเข้าจีเอฟเลย ตอนนี้มีแต่แท่ง รอย่อเข้าพิ่มดีกว่า อิอิ:lol: ขอบคุณที่มาเพื่มความมั่นให้เพื่อนๆกันนะ เพราะมะงี้นก้อขาสั่นๆแย้ว คิคิ

^_^ ^_^ มารอทักทายคุณพี สงสัยวันนี้มะว่างเข้า อิอิ สบายดีเน้อ คริ๊กๆๆๆ ตอนนี้เทรนเปลืี่ยนอ่ะยางงง อิอิ รอซี้อที่ 1315 มันจะมาให้ไม๊คุณพี อิอิB) บาทก็อแข็งบาดจายแจงๆ ว่าจะหนีไปเข้าเป็นเคโกลด์ คุณพีว่าดีไม๊อ่ะ หะหะ ขอบคุณ โชคดีมีความสุขวันว:wub:ีคเอ็นเน้อ อิอิ