ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

^_^ อรุณสวัสดิ์และขอบคุณคุณพี วันนี้มาโพสให้แต่เช้า :wub:ระบบเขียวถือต่อไป อิอิ คุณพีมีดูกราฟยางบ้างไม๊เอ่ย ชักสนอ่ะแต่ไม่มีความรู้เลย แนะนำหน่อยนะ ขอบคุณนา :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะคุณพี เข้ามาให้ความรู้แต่เช้าเลย...

สวัสดีเพื่อนๆทุกคน

เป็นยังไงกันบ้าง สบายดีกันเปล่า? รวยกันแล้วยัง?

วันนี้14/10/2010

ทองแท่งหรือระบบเล่นยาวยังไม่มีสัญญาณให้ออกครับ

ส่วนทองGFมีสัญญาณให้ออกตั้งแต่วันศุกร์แล้ว ดังนั้นให้ออกมานั่งดูไปก่อนครับ

ส่วนใครที่จะเล่นS ก็ให้ระวังตัวกันหน่อยครับ ช่วงสั้นราย4ชั่วโมง มีสัญญาณให้เล่นSได้ครับ

แต่รายวัน ยังไม่มีสัญาญให้เล่นSนะครับ เพราะอยู่เส้นวัดใจ ทองอาจกลับทิศก็ได้ ดังนั้นให้นั่งดูไปก่อนครับ

กราฟ4ชั่วโมงครับ จะเห็นว่าแดงอยู่ครับ การที่ระบบแดงอยู่ก็ให้เล่นSได้ แต่ให้ระวังตัวด้วยเพราะทองอาจขึ้นก็ได้ เพราะแดงมานานแล้ว ลงมามากแล้ว ต้องดูวันจันทร์อีกทีครับ

post-61-093491100 1289694478.jpg

ถูกแก้ไข โดย p59

กราฟรายวัน จะเห็นว่าระบบเป็นสีขาว คือให้ออกมาดูก่อน หรือให้ออกมานั่งพักก่อน หรือใครที่เก่งแล้วจะวัดใจSก็ได้นะครับ ผมไม่ได้ว่า แต่ให้ระวังตัวมากๆหน่อยครับ (ถ้ายังไม่เก่งไม่ควรเล่นSนะครับ)

post-61-044355800 1289694845.jpg

รายWครับ หรือระบบเล่นยาว เหมาะสำหรับคนที่ใจเย็น หรือคนที่ไม่เคยมีเวลาดูกราฟ แบบว่ามีงานมาก ครับ

จากกราฟ ทุกอย่างยังดูดี ยังไม่มีอะไรต้องเป็นห่วง ตั้งหน้า ตั้งตาทำหาเงินไปครับ :rolleyes:

รายWครับ หรือระบบเล่นยาว เหมาะสำหรับคนที่ใจเย็น หรือคนที่ไม่ค่อยมีเวลาดูกราฟ แบบว่ามีงานมาก ครับ

จากกราฟ ทุกอย่างยังดูดี ยังไม่มีอะไรต้องเป็นห่วง ตั้งหน้า ตั้งตาทำหาเงินไปครับ :rolleyes:

post-61-024820100 1289695280.jpg

:) สวัสดีค่ะ คุณพี ดีใจจัง ที่เห็นกระทู้คุณพีอีกครั้งค่ะ มะกี้เข้ามาอ่านแบบไม่ล๊อกอิน อิอิ อ่านตั้งแต่หน้าแระเลยค่ะ ด้วยความดีใจ ที่เจอกระทู้ เพราะ คิดอยู่ว่า กูรูท่านนี้ หายไปไหนน๊า นานเลย คิดถึงตลอดค่ะ แต่หากระทู้อ่านไม่เจอ พออ่านจบ เลยล๊อกอินเข้ามาโพสต์ ให้กําลังใจค่ะ :) ขอบคุณสําหรับกราฟนะคะและก้อขอบคุณสําหรับความหวังดีให้เพื่อนๆน้องๆ ไทยโกลด์ค่ะต่อไป จะเข้ามาอ่านทุกวันค่ะ เจอกระทู้แล้ว :wub: วันนี้กดบวกแล้วก้อกดดาวให้นะคะ :)

อารมณ์เดียวกับคุณมือใหม่เลย เมื่อวานยังคิดว่าคุณพีหายไป เช้านี้เปิดเจอกระทู้ แอบดีใจค่ะ

:wub: :wub: สวัสดีค่ะคุณพีขา สบายดีค่ะ แต่ยังไม่รวย ยังต้องรบกวนคุณพีต่อไปเรื่อยๆค่ะ ขอขอบพระคุณในความกรุณาล่วงหน้าค่ะ (แบบว่าบังคับนิดหน่อยห้ามปฎิเสธนะคะ !10 ) !thk !thk !thk

เอามาฝากครับ ใครสนใจ ใครมีฝีมือลองโหลดไปเล่นดู :rolleyes:

http://search.4shared.com/q/ABA/1/elwave (การนับเวฟ)