ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

:wub: :wub: สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณพี ขอขอบคุณในความกรุณาตลอดเวลาที่ผ่านมาและตลอดไปค่ะ :P :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ อาจารย์พีด้วยคนค่ะ

ขอให้พบแต่สิ่งดีๆ และอยู่กับพวกเราตลอดไปค่ะ :)

ขอบคุณค่ะ สวัสดีปีใหม่ 2554 มีความสุขมาก ๆ นะคะ ^^

สวัสดีปีใหม่ค่ะท่าน P ขอให้ท่าน P มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขมาก ๆ ค่ะ เฮง ๆ รวย ๆ ค่ะ !01 !01 !01 !01

!thk สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้คุณ P พบเจอแต่สิ่งที่ดี ๆ ต้องการสิ่งไหนของให้ได้ดังใจปรารถนาค่ะ และขอขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ คำแนะนำ ที่มีให้มาตลอดค่ะ

ถูกแก้ไข โดย a-dang

http://www.youtube.com/watch?v=xVXxX2QHqiU&feature=player_embedded

สวัสดีปีใหม่คะ ขอให้มีความสุขทั้งกายและใจนะคะ

ร่ำรวยเงินทองดั่งใจปราถนาคะ

ไปฉลองที่ไหนคะท่านพี ยังไม่กลับบ้านอีก n6037.gifn6037.gifn6037.gifn6037.gifn6037.gif

ไปฉลองที่ไหนคะท่านพี ยังไม่กลับบ้านอีก n6037.gifn6037.gifn6037.gifn6037.gifn6037.gif

รบกวนถามคุณ SODA หน่อยครับ กราฟมีสีที่คุณ SODA ตั้งไว้ที่ค่าเท่าไหร่ครับ ผมจะลองตั้งค่าให้เหมาะสมกับ GF นะครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนถามคุณ SODA หน่อยครับ กราฟมีสีที่คุณ SODA ตั้งไว้ที่ค่าเท่าไหร่ครับ ผมจะลองตั้งค่าให้เหมาะสมกับ GF นะครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ได้ตั้งเลยคะ โหลดมายังไงก็ใช้แบบนั้นเลยคะ โซดาเอาไว้ดู เทียบเฉยๆคะ แต่จริงๆแล้ว ตอนนี้ตัวโซดากำลังเรียนรู้วิธีเทรดจากแท่งเทียน โดยไม่ใช้อินดี้เป็นตัวตัดสินใจคะ

ไม่ได้ตั้งเลยคะ โหลดมายังไงก็ใช้แบบนั้นเลยคะ โซดาเอาไว้ดู เทียบเฉยๆคะ แต่จริงๆแล้ว ตอนนี้ตัวโซดากำลังเรียนรู้วิธีเทรดจากแท่งเทียน โดยไม่ใช้อินดี้เป็นตัวตัดสินใจคะ

ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็กำลังศึกษาเรียนรู้อยู่ครับว่าค่าเท่าไหร่ถึงจะเหมาะกับGFและตัวเอง คงต้องใช้เวลาอีกซักพักครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ ตอนนี้ก็กำลังศึกษาเรียนรู้อยู่ครับว่าค่าเท่าไหร่ถึงจะเหมาะกับGFและตัวเอง คงต้องใช้เวลาอีกซักพักครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

คะ ลองเปลี่ยนดูคะ ว่า ถ้าใช้ 5 /14/50 สังเกตการณ์จากกราฟ( แต่อย่าลืมว่า ไม่มีอินดี้ไหนที่มันสามารถบอกเราได้แม่นร้อยเปอร์เซนต์) การเดินของแท่งเทียนเป็นตัวนำของอินดี้คะ แล้วอันไหนเหมาะ แต่ส่วนตัวโซดามองว่า 14 ก็โอเคแล้วนะคะ ... ถูกแก้ไข โดย Soda

คะ ลองเปลี่ยนดูคะ ว่า ถ้าใช้ 5 /14/50 สังเกตการณ์จากกราฟ( แต่อย่าลืมว่า ไม่มีอินดี้ไหนที่มันสามารถบอกเราได้แม่นร้อยเปอร์เซนต์) การเดินของแท่งเทียนเป็นตัวนำของอินดี้คะ แล้วอันไหนเหมาะ แต่ส่วนตัวโซดามองว่า 14 ก็โอเคแล้วนะคะ ...

ขอบคุณครับ เท่าที่ลองมาส่วนตัวผมเองตั้งไว้ที่ 10ครับดูแล้วสบายตาดีกำลังเหมาะ เดี๋ยวลองปรึกษาคุณพีเจ้าของตำรับอีกทีครับ !01