ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1238.1

แล้วเราก็ได้แชมป์ 5 สมัยแบบนอนมาอีกครั้ง คุณ tykia

อันดับ 2 เป็นหน้าใหม่ คุณ Natthanit

ส่วนอันดับ 3 เป็นคุณ Prima รายนี้ไม่ธรรมดา แทงทิ้งไว้ก่อนตั้งสัปดาห์ ตลอดเดือนนี้ โดยเฉพาะสัปดาห์สุดท้ายนี่ ราคาเข้าเป้าหมดแถมมีราคาเข้าป้ายเป็นที่ 1 ถึง 3 ใน 5 วัน ทำให้เบียดคุณ s ë a s ë a ที่ทำท่าจะจองที่ 3 อยู่แล้ว ตกไปเป็นอันดับ 4 และไล่เบียดแซงจนแย่งตำแหน่งแชมป์คะแนนเฉลี่ยสูงสุดที่คุณ tykia เกือบจะได้ควบกับตำแหน่งแชมป์อยู่แล้วในวันสุดท้ายพอดี

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกนะครับ สัปดาห์หน้าเริ่มกันใหม่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีกับ คุณtykia สุดยอดจริงๆ (แชมป์ 5 สมัย)

ถูกแก้ไข โดย กีวี2

!031

สวัสดีค่ะ คุณ kumponys

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณ คุณกัมพล ที่เอาใจช่วย หน้าใหม่คนนี้นะคะ !thk

แค่ได้ติดอันดับ 1 ใน 3 ได้มีชื่อเข้าไปอยู่ในทำเนียบสักครั้ง ก็ดีใจที่สุดแล้วละค่ะ !v@

และขอแสดงความยินดี กับคุณ tykia แชมป์ 5 สมัยด้วยค่ะ เก่งจริงๆ นับถือๆ !01

สุดท้าย ขอบคุณ คุณกัมพล เช่นกัน ที่สรรหาเกมส์ มาให้สมาชิก ได้ร่วมสนุกกัน :wub:

!uu ยินดีกับคุณtykiaแชมป์ 5 สมัย และรองแชมป์ทั้งสอง คุณ Natthanit และ คุณ Primaครับ เก่งจริงๆๆ !53

!57 เฮียครับ คนที่ได้ 10 คะแนนเต็ม จะมีโบนัสบ้างไหมครับ ทายยากนะครับเฮีย !53

!uu ยินดีกับคุณtykiaแชมป์ 5 สมัย และรองแชมป์ทั้งสอง คุณ Natthanit และ คุณ Primaครับ เก่งจริงๆๆ !53

!57 เฮียครับ คนที่ได้ 10 คะแนนเต็ม จะมีโบนัสบ้างไหมครับ ทายยากนะครับเฮีย !53

มีรางวัลปลอบใจคนขยัน แต่ได้น้อย ฮะปะค่ะเฮียค่าาาาา !10

ยินดีกับคุณtykiaแชมป์ 5 สมัย และรองแชมป์ คุณ Natthanit และ คุณ Prima ค่ะ !gd !gd

คุณtykia ค่ะ อย่าลืมเก็บถุงข้าวเปล่าไว้ สิบถุง เผื่อแลกฟรีได้อีกถุงนะคะ !uu

ขอแสดงความยินดีกับทั้งสามท่านนะคะ !gd น้อง s ë a s ë a ไม่เป็นไรนะคะโดนเบียดนาทีสุดท้าย ร่วมสนุกกันใหม่สัปดาห์หน้าค่ะ !57

ขอบคุณ ทั้งคุณ msmist คุณ NongRee คุณ s e a s e a และคุณ primmy ด้วยเช่นกันค่ะ !thk

แล้วเรามาร่วมสนุกกันใหม่ในโอกาสต่อไป นะคะ !v@

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...