ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณทุก ๆ ความยินดีคะ

ขอบคุณ คุณกัมพล ที่สรรหาเกมส์ มาให้สมาชิก ลุ้นตื่นเต้นดีคะ :D :P

ดีใจจัง ที่มีโอกาสได้ที่สาม คะแนนเฉลี่ยได้เยอะเป็นครั้งแรก (เป็นความสุขอย่างหนึ่ง แถมขายทองได้ค่าขนมติดกระเป๋า)

และขอขอบคุณกูรูทุก ๆ ท่านที่วิเคราะห์ให้ได้อ่านเป็นประจำ นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความยินดีและดีใจด้วยครับผม

ยินดีกับแชมป์ 5 สมัย เก่งมาก ๆ :)

ขอทายล่วงหน้า เลยนะคะ

30/8 1242

31/8 1243

1/8 1241

2/9 1245

3/9 1239

ขอแสดงความยินดีกับทั้ง 3 ท่านครับ (ทานข้าวให้อร่อยนะ) สำหรับ คุณ tykia ผมเห็นมาตั้งแต่ผมเริ่มเล่น (ประมาณเดือนเมษา)แม่นมากบางครั้งถ้าจะดูแนวโน้มตลาดผมก็ดู อันดับ 1-3 นี้แหละครับประกอบการเล่น + ดูจิตวิทยาสำหรับตลาด ก็ต้องขอขอบคุณ ผู้เชี่ยวชาญทุกท่านครับที่นำความรู้ที่มีมาแบ่งปันโดยไม่มีกั๊ก !01

วันนี้เดาว่า 1243 ครับ !54

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...