ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณทุกท่านสำหับคำชมลูกสาว แม่ขอรับไว้คนเดียว กลางวันยุ่งมากคได้แต่ตามอ่าน ไม่มีเวลาตอบคะ

ขอให้คุณพ่อคุณแสงแดดฟื้นตัวไวๆๆ

ตอบคุณmadam. ลูกสาวแข่งเปียโนคะ

ช่วงนี้น้องทองชอบย่อตอนคำ่ และพุ่งตอนดึกๆ ไม่ทราบเพราะอะไรคะ

คุณnews. เห็นหน้าหลานสาวหรือยัง. ส่วนแม่อัยยายังกอดน้องทองเหนียวแน่น รอบนี้ขอถือยาวๆๆคะ อิอิ

ขอบคุณมากค่ะคุณAIya

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะ คุณ news ฝากรูปว่าที่สะใภ้ไว้พิจารณา คุณสมบัติครบถ้วน ยกเว้นเป็นสาวห้าวคะ อิๆๆ ต้อนรับราคาทอง 1900

ขออภัยครับเพิ่งอ่านเจอ

ลูกสาวน่ารักมากเลยครับ นึกว่านางฟ้าซะอีก :wub:

!32

เพิ่งไล่อ่านแล้วทราบว่าคุณพ่อของคุณแสงแดดไม่สบายยังไงก็ขอให้แข็งแรงขึ้นนะคะ

ขอให้หายป่วยไวๆ สุขภาพแข็งแรง เร็วๆนะคะceb85dec.gif

เพิ่งไล่อ่านแล้วทราบว่าคุณพ่อของคุณแสงแดดไม่สบายยังไงก็ขอให้แข็งแรงขึ้นนะคะ

ขอให้บุญรักษา แข็งแรงๆ หายไวๆ ครับ

รอซื้อกลับอีกรอบ...วันนี้โชคดีกะเขาบ้างแล้ว..fibonacci ไม่ค่อยตรงนะคะ เอาพอประมาณค่ะ :P

post-21-044772500 1314115993.gif

สอยไปแล้ว แถวๆ 185X นี่คือประโยชน์ของการเชื่อกราฟล้วนๆ มันอาจลงอีกแต่กลัวโดนกระชาก เลยขอเอาส่วนลดก่อน วันนี้ครั้งแรก 3 รอบๆๆอิอิ

ถูกแก้ไข โดย moddang..

คืนนี้ พอมีเวลาที่จะไม่วุ่นวายใจ เลยมาดูกราฟ

ตั้งแต่ประมาณ 20.20 และ เริ่มซื้อกลับไปที่1866 ( เพราะเมื่อคืนวานขายไปแถวๆ 1889 )

และขาย ที่ 1880 และซื้อกลับอีกที่ 1859 ดูกราฟประกอบรายสั้นๆ สามารถหาค่าขนมได้แล้ว เพราะเชื่อกราฟที่ตัวเองทำค่ะ ขอบอก

ที่โพสบอกที่ผ่านมา เพราะจะทำให้ดูว่าถ้าอ่านกราฟออก ก็สามารถขายที่สูงและซื้อกลับที่ต่ำได้ค่ะ คืนนี้วิชาล้วน ๆ ไม่มีเดา

ถ้าใครอยากอ่านเป็นต้องศึกษาค่ะ แต่มดแดงเรียนแบบฟรีๆ นะคะ ( และนอกนั้นอ่านในเว็บค่ะ ) เสียแค่ค่าห้อง ค่าอาหารแค่นั้น

คืนนี้ พอมีเวลาที่จะไม่วุ่นวายใจ เลยมาดูกราฟ

ตั้งแต่ประมาณ 20.20 และ เริ่มซื้อกลับไปที่1866 ( เพราะเมื่อคืนวานขายไปแถวๆ 1889 )

และขาย ที่ 1880 และซื้อกลับอีกที่ 1859 ดูกราฟประกอบรายสั้นๆ สามารถหาค่าขนมได้แล้ว เพราะเชื่อกราฟที่ตัวเองทำค่ะ ขอบอก

ที่โพสบอกที่ผ่านมา เพราะจะทำให้ดูว่าถ้าอ่านกราฟออก ก็สามารถขายที่สูงและซื้อกลับที่ต่ำได้ค่ะ คืนนี้วิชาล้วน ๆ ไม่มีเดา

ถ้าใครอยากอ่านเป็นต้องศึกษาค่ะ แต่มดแดงเรียนแบบฟรีๆ นะคะ ( และนอกนั้นอ่านในเว็บค่ะ ) เสียแค่ค่าห้อง ค่าอาหารแค่นั้น

อยากเก่งบ้างจังครับ อ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจเลยอ่ะครับ ต้องพยายาม

ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ เพราะตามอ่านที่คุณมดแดงเขียนไว้มาพักนึงล่ะ ^^

คุณมดแดงเก็บกลับที่ 1859 นี่คือดูกราฟแล้วคิดว่าเทรนน่าจะเป็นขาขึ้นต่อในช่วงนี้เหรอครับ?

ช่วงที่ผ่านมาตอนผันผวนมากๆ ไม่กล้าถือข้ามวันเลย แกว่งทีทำเอาใจวูบ ^^'

ถูกแก้ไข โดย ใหม่สนิท

โอววววววววววววววววว ดู graph แล้วหัีวใจจะวาย ขอคำแนะนำท่านกูรูด้วยค่ะ วันอังคาร long GFV ไว้ 279xx ค่ะ เ้ช้าวันพุธ มีวิธีแก้ไข port อย่างไรได้บ้างคะ

ขอบพระคุณมากๆๆคะะ ขอให้ทุกท่านผ่านวิกฤติ นี้ไปได้ึคะ

โอววววววววววววววววว ดู graph แล้วหัีวใจจะวาย ขอคำแนะนำท่านกูรูด้วยค่ะ วันอังคาร long GFV ไว้ 279xx ค่ะ เ้ช้าวันพุธ มีวิธีแก้ไข port อย่างไรได้บ้างคะ

ขอบพระคุณมากๆๆคะะ ขอให้ทุกท่านผ่านวิกฤติ นี้ไปได้ึคะ

ป้าชาใช่ใหมคะ ถ้าใช่ ป้าชาน่าจะทราบนะคะ ว่าควรปรึกษาใคร

ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ เพราะตามอ่านที่คุณมดแดงเขียนไว้มาพักนึงล่ะ ^^

คุณมดแดงเก็บกลับที่ 1859 นี่คือดูกราฟแล้วคิดว่าเทรนน่าจะเป็นขาขึ้นต่อในช่วงนี้เหรอครับ?

ช่วงที่ผ่านมาตอนผันผวนมากๆ ไม่กล้าถือข้ามวันเลย แกว่งทีทำเอาใจวูบ ^^'

ตอนนี้ยังอยู่ในเทรนขาขึ้น (ที่ลงนี้คือการย่อ) ยังงัยต้องพยายามมีทองในมือ จริงๆเมื่อคืนก็คิดว่าลงอีกดูจาก stochatic & macd ...น่าจะรอ แต่บางครั้งอีกตลาดแล้ว มันคนละเรื่อง

ทีนี้มันลงมา 1834 ต้องถามมันลงจริงใหม หากลงสุดแล้ว พร้อมที่จะขึ้นเป็นคลื่นที่จะไปต่อ ก็ไม่ใช่ปัญหา การแก้ปัญหาติดดอย ไม่ยาก ต้องย้อนไปอ่านที่กระทู้

คุณ ccczaa หรือไปอ่านที่บล็อกของมดแดงเอาแบบรวบรัดนะคะ

ตัวอย่าง

1 + 2 + 3 + 4 + 5 + 10 = 25 นี่คือทุนทั้งหมดที่ซื้อ ก็มาตั้งราคาใหม่ ตามข้างล่าง แล้วก็ขาย...ซื้อ ค่อยๆทำทีละพอร์ท

4 + 2 + 2 + 3 + 4 + 5 + 5 = 25

และเมือถึงช่วงนึงมันดีด ก็ขายยกล็อต ไม่ใช่นั่งมองดูเฉยๆ โดยทำอะไรไม่ได้เลย

post-21-005701900 1314140791.gif

ถูกแก้ไข โดย moddang..