ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้เป็นวันที่ทำอะไร ไม่ได้(เรื่อง)หลายๆอย่าง ไม่แปลกแต่จริง! ตั้งแต่เมื่อคืนแล้วละ :37

ขอบคุณนะ ginger สำหรับบทความ นิทานเซน ธรรมะฯ

ขอบคุณนะ มดแดง ที่ส่งกราฟมาให้ดูก่อนนอน(จะได้หลับสบายๆ)

ขอบคุณนะ news สำหรับกราฟ และตัวเลข

ราตรีสวัสนะทุกๆคน หลับฝันดีจ๊ะ :37

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

http://bit.ly/tmyNJh ค่าเงินบาทปิดที่ 31.26

เขาบอกแนวโน้มอ่อนค่า ทำไมตัวเลขมันลดลงเนี่ย :033

น่านซิ. ขอค่าเงินอ่อนหน่อยเถอะ. จะได้ช่วยให้ดอยหลุดไวๆ

สวัสดีครับคุณ Ginger Moddang Chez NOT4545 Harnsin Chinchilla fung mateenee เด็กสยาม ย่าหยา พวงชมพู และทุกท่านครับ

กราฟรายวันเป็นเขียวแท่งสาม ครับ :53ราคาหลุด 1710 มาแล้ว ทำให้มุมมองขาขึ้นแจ่มมากขึ้นครับ

ราคาทิศทางตอนนี้ side way upครับ แบลคคิงเส้นเขียววิ่งตัดขึ้นเหนือเส้นแดงแต่ยังอยู่ใต้เส้นเหลือง

และวิ่งแนวราบแสดง side way :uu

QQE เส้นฟ้าอยู่ที่ 47.5 เพิ่มขึ้นเล็กน้อยวิ่งอยู่ใต้เส้นเหลืองทิศทางวิ่งขึ้นเล็กน้อยอยู่ใต้เส้น 50 ครับแสดง side way up

แนวต้าน 1725 1737 1752 1772

แนวรับ 1712 1699 1685 1667

ขอให้โชคดีครับ :37

ถูกแก้ไข โดย news

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกก

กระทิงงงงงงงงงงงงงงงง

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาตรวจคำตอบกัน ......ถ้าตอบถูก ......

สาระ = เรื่องเบาสมอง

5 ข้อ นักเรียนประถม

4 ข้อ ครูสอนนักเรียนมัธยม

3 ข้อ ศาสตราจารย์มหาวิทยาลัย

2 ข้อ นักสืบ FBI

1 ข้อ สมาชิกสภาคองเกรส

0 ข้อ เป็นเรื่องธรรมดา

ผมผิดทุกข้อเลยครับ พี่ ginger

55+

เกรงว่าจะต่ำกว่าอาจถึง14xxเลยครับเพราะรูปขาลงรายวันที่ให้ไว้จะเห็นว่าแค่3.1-3.2เองครับ

ยังขาด4 กับ5ที่คาดว่าอาจถึง14xxตามฟิโบสีม่วงแถวๆ227.2กับ261.8 หรือแถวๆเส้นแดงล่างครับดูตามรูป และที่สำคัญตอนนี้1704แล้วนะครับถ้าหากว่าราคาต่ำกว่า1698เมื่อไหร่ให้คัดทิ้งแล้วออกมารอดูสถานการณ์ก่อนนะครับ29-11-54-03.jpg

อ่อออออ ครับ พี่ baskie30 ขอบคุณครับ

ค่าเงินบาทอาการเป็งไงมั่งครับพรุ่งนี้ มีข้อมูลคาดเดามั๊ยครับ :gvme

เงินบาทมีแนวโน้มแข็งค่าครับ พี่ news

เพราะดอลกำลังอ่อนครับ

หวัดดีเพื่อนๆทุกคน. เป็นกระทิงแล้วหรอ. 555 ดอยดองเค็มจะได้หลุดซะที

เช้านี้พอมีเวลาค่ะ เลยเข้ามาสวัสดีคุณ มดแดง ginger news chinchilla พวงชมพู เกี้ยมอี้ ยาหย่า Ohshikung และเพื่อนๆทุกๆคน :uu

นึกว่าเว็บเพี๊ยน เห็นรูปกราฟ ตัวเองปาหลาดจัง

แหม คุณกัมพลเนี่ย ช่างเล่นจริงๆ จะดูภาพ ครั้งนี้ต้องคลิ๊กที่ภาพนะจ๊ะ ชัดแจ๋ว :uu

และยังสามารถ save ภาพได้ด้วย

advance ดีนะครับ พี่มดแดง :D

หวัดดีเพื่อนๆทุกคน. เป็นกระทิงแล้วหรอ. 555 ดอยดองเค็มจะได้หลุดซะที

ครับ พี่กบจ๊า

เป็น Bullish หลังจากที่เมื่อวานปิดด้วยแท่งเขียว

แต่ไม่รู้ว่าจะวิ่งไปได้สุดแค่ไหนนะครับ

55+

สวัสดี คุณๆ พ่อแม่ น้องพี่และเพื่อนๆ

นักวิมือใหม่ทุกคน มดแดง news Chez baskie30 Harnsin NiceToMeetU ... ...

Chinchilla fung mateenee เด็กสยาม ย่าหยา พวงชมพู NOT4545 TNT2012 ... ....

ต่ำ-สูง 1703.00-1728.50

คำถามที่สรุปเรื่องราว ใคร ทำไม ที่ไหน เมื่อไร อย่างไร

หากใช้กับการเคลี่อนไหวของการลงทุนคงต้องให้ความสำคัญ

กับเมื่อไร อย่างไร และแค่ไหนโดยประมาณ...

ถูกแก้ไข โดย ginger