ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

ราคาซื้อล่าสุด...ที่ 40016/โล ครับ...(ขอตามหลังด้วยคน)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เงินต้องรอคุณ JPM เจ็งครับ

ตอนนี้ราคาเงิน 41.2

ราคาหุ้น JPM 35

ุ้ถ้าต่างกันสัก 10 จุดเมื่อไหร่ JPM เจ็งแน่นอนถูก force sell

หลังจากนั้นราคาเงินจะเป็นจรวดครับ

ถูกแก้ไข โดย zagio

เงินต้องรอคุณ JPM เจ็งครับ

ตอนนี้ราคาเงิน 41.2

ราคาหุ้น JPM 35

ุ้ถ้าต่างกันสัก 10 จุดเมื่อไหร่ JPM เจ็งแน่นอนถูก force sell

หลังจากนั้นราคาทองจะเป็นจรวดครับ

อิอิ ตอนก่อนกดทองสุดท้ายทองระเบิดเถิดเทิง กดเงินไม่อยู่คงวิ่งเป็นจรวด แน่นอน ก่อนหน้านี้ทุบเงินซะขนาด 49-32 อิอิรอที่ยอดดอยและตลอดทางขึ้นดอย อิอิ ขอคืนมั่งละกาน

อิอิ ตอนก่อนกดทองสุดท้ายทองระเบิดเถิดเทิง กดเงินไม่อยู่คงวิ่งเป็นจรวด แน่นอน ก่อนหน้านี้ทุบเงินซะขนาด 49-32 อิอิรอที่ยอดดอยและตลอดทางขึ้นดอย อิอิ ขอคืนมั่งละกาน

รอลงดอยเหมือนกันครับ

มาร่วมเชียร์ด้วยคนครับ

42 แล้วววว

Silver ไม่กลัวปังตอ!!!

!061 !061 !061

คิดว่าเค้า (silver) เป็นอย่างนั้นเหมือนกันนะครับ ขาใหญ่ปิดซ็อตไปหมดแล้วรึ ท่าน leo

ถูกแก้ไข โดย skpk

จ๊ะเอํSilverข้าม42.xx$แล้วไปยาวๆๆเลยไม่ต้องสนพี่gold

วันนี้ได้ไปจองเหรียญเฉลิมพระเกียรติฯ7รอบในหลวง

ทอง2เหรียญ เงิน2เหรียญ(เสียดายจองทองมาแค่2เองเหรียญ15g30,000)

ว้นสุดท้ายแล้วด้วยจองปุ๊บวันนี้ทองขึ้น950บ

คุณKitty..ได้จองม้๊ยคร้บ(ถ้าทองไปบาทละสามหมื่นเหรียญจะเท่ารัยครับ)

ขอขอบคุณ คุณKitty..ที่แนะนำวันนั้นด้วยครับ

ถูกแก้ไข โดย JPS

พรุ่งนี้เช้าขอให้เห็น 43 นะเจ้าตัวเล็ก จรวดจิ๋วเริ่มสตาร์ดแล้วจ๊ะ 3ca8b998.gif :upstrong:

ถูกแก้ไข โดย nicole 101

อย่าพึ่งวางใจกันเลยครับ อัน Silver แสนลึกล้ำ

อยากรอดูอีกนิด ถ้าราคายืนอยู่เหนือ 40 ได้ซักอาทิตย์ก่อนถึงค่อยน่าวางใจอีกหน่อย

!_10 !_10 !_10

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

จ๊ะเอํSilverข้าม42.xx$แล้วไปยาวๆๆเลยไม่ต้องสนพี่gold

วันนี้ได้ไปจองเหรียญเฉลิมพระเกียรติฯ7รอบในหลวง

ทอง2เหรียญ เงิน2เหรียญ(เสียดายจองทองมาแค่2เองเหรียญ15g30,000)

ว้นสุดท้ายแล้วด้วยจองปุ๊บวันนี้ทองขึ้น950บ

คุณKitty..ได้จองม้๊ยคร้บ(ถ้าทองไปบาทละสามหมื่นเหรียญจะเท่ารัยครับ)

ขอขอบคุณ คุณKitty..ที่แนะนำวันนั้นด้วยครับ

จองเรียบร้อยแล้วค่ะคุณJPS

ดีค่ะจองไว้เป็นชุด เก็บสะสมไว้เป็นที่ระลึกนะคะ แล้วเอาออกมาชื่นชมบ้างบางครั้ง จะมีความสุขทางใจจริงๆค่ะ

ยินดีครับ คุณKitty..จำได้ว่ามีเหรียญพระเจ้าตากสินที่คุณKittyโพสต์ไว้

ผมก็ลูกหลานพระเจ้าตากฯ(เดิมใช้"แซ่แต้")อยากได้ไว้บูชาบ้างต้องไปที่ไหนครับ

ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ตามลิ้งค์นะคะ

http://www.sealthail...w=article&id=87 แล้วคลิกที่มุมบนด้านซ้าย(ที่เขียนว่าหน้าแรก) คลิกต่อเข้าไปที่กองทุนพระเจ้าตาก(อยู่ด้านขวามือ)

แต่รู้สึกว่าเหรียญพระจ้าตากสินเหรียญใหญ่จะหมดแล้วเหลือแต่เหรียญขนาด20 มม.

หนักประมาณ 6.8 กรัม ราคาเช่าเหรียญละ 399 บาทค่ะ

มีพระยอดธงเงินแท้ด้วยนะคะ สวยมากๆ 499บาทเท่านั้นเองค่ะ

ส่วนเหรียญเงินแท้หน้าเหรียญรูปกรมหลวงชุมพรและหลวงปูอี๋ มีทั้งขนาด 30 มม.และ 20 มม.ค่ะ