ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

ต่อไปนี้เราคงไม่ได้เห็น Silver ที่เลข 30 เหรียญอีกแล้วสินะ

!034 !034 !034

!bye !bye !bye

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!bye !bye !bye

กลางเดือนนี้จะมีงาน Fairแล้ว ใครไม่มีของในมือรีบจับจองเอามานอนกอดกันนะครับ เป้าหมายปลายปี มี50$ให้เห็นแน่นอน

วันนี้จัดเข้า Port เพิ่ม อีกโลแล้วค้าาบ เตรียมขึ้นจรวด

วันนี้จัดเข้า Port เพิ่ม อีกโลแล้วค้าาบ เตรียมขึ้นจรวด

วันนี้ โลเท่าไรครับ

ดูราคาคร่าว ๆได้http://kpt.in.th/silverprice.php นะครับ อัพเดดทุก5นาที

http://www.facebook.com/kptgold#!/kptgold?sk=wall ลองดูที่นี่ครับ

http://www.facebook.com/kptgold#!/kptgold?sk=wall ลองดูที่นี่ครับ

เพิ่งถามไป 40400 ครับ

งานแฟร์อะไรครับ

:D เป็นงานแฟร์ของประเทศเราครับ คือตามแหล่งขายส่งเครื่องประดับเงินใหญ่เช่นที่สีลม ตึกประตูน้ำ ตรอกข้าวสาร ช่วงนี้จะเป็นช่วงHi Season ซึ่งต่างชาติจะเข้ามาสั่งออเดอร์ในช่วงกลางเดือนนี้เป็นต้นไป สังเกตุจากกราฟดูก็ได้นะครับย้อนหลัง2ปี พอเดือน ก.ย.กราฟจะชี้หัวขึ้ไปยันช่วงคลิสมัส เพราะต่างชาติจะเตรียมออเดอร์ไว้แต่ตอนนี้ เพื่อไว้ขายช่วงเทศกาลของเขา

****การลงทุนมีความเสี่ยงนะครับ!!!

****ผมมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังกันครับ!!!

กระทู้นี้เงียบเหงา น้องเงินสู้ตายๆ :wub:

ขอบคุณครับ ช่วงนี้เงียบเหงาจริง ๆ สำหรับน้องเงิน เหมือนโดนทอดทิ้งไม่ค่อยมีคนสนใจ แต่ก็ไม่งอแง ไม่ร้องขอกินนม ขนม ข้าวปลาอาหารใด ๆ ทั้งสิ้น เมื่อวันที่น้องเงินตั้งไข่ได้และออกวิ่งได้ วันนั้นก็จะมีคนหันมามองน้องเงินกันอีก พร้อม ๆ กับคำพูดว่า "รู้งี้....." อิ อิ อิ

:excl: วันนี้ช่างดูเงียบเหงาผิดปกติ เหมือนก่อนพายุจะมาทีเดียว

gold ไม่สามารถผ่าน 1844 ติดแถว 1840 หลายวัน วันนี้จะเป็นวันดีเดย์

ดังนั้นควรจะอยู่ดูสถานการณ์ไปก่อน มีแววว่า อาจจะปิดต่ำกว่า 1750 เพื่อทำสัญญาณขายต่อไป

ขายขึ้นยังมีแนวต้านอีกมาก

อาจจะต้องระวัง double top --> 1710 จากนั้นจึงจะเกิด double bottom เพื่อไป 1975-2000 ต่อไป

:excl: วันนี้ช่างดูเงียบเหงาผิดปกติ เหมือนก่อนพายุจะมาทีเดียว

gold ไม่สามารถผ่าน 1844 ติดแถว 1840 หลายวัน วันนี้จะเป็นวันดีเดย์

ดังนั้นควรจะอยู่ดูสถานการณ์ไปก่อน มีแววว่า อาจจะปิดต่ำกว่า 1750 เพื่อทำสัญญาณขายต่อไป

ขายขึ้นยังมีแนวต้านอีกมาก

อาจจะต้องระวัง double top --> 1710 จากนั้นจึงจะเกิด double bottom เพื่อไป 1975-2000 ต่อไป

แล้วราคาโลหะเงิน จาเป็นเหมือนโลหะทองด้วยรึเปล่าคับวันนี้ อยากจาเข้าไปเก็บเเต่ ตอนนี้ราคา 41.61 ไม่รู้จามีช่วงย่อลงมาต่ำกว่า41เหรียญอีกไหม รอรับของอยู่คับ ^^

42.32 แล้ว กำลังจะวิ่งไปที่ 43 ใกล้ลงจากดอยเจ้าตัวเล็กสู้ๆไปต่อจ๊ะ 3ca8b998.gif :upstrong:

มาเชียร์ด้วยคน ติดดอย 48usd อยู่นาน 4 เดือนกว่าแล้ว พอครบ 6 เดือนมันจะไปรอที่ 100usd อิ อิ อิ