ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

แอบลุ้นเล็กเหมือนกัน ขึ้นมาแล้ววู้ววว์ ดีใจจัง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เงินเม็ดเราเย็นจริงๆครับ Panic Sell ทำอะไรไม่ได้

... ขอเชียร์ด้วยครับ

!La !La !La !La !La !La

ผิดปกติมากเลยครับ ปกติจะโดนก่อนและโดนมากกว่าชาวบ้านเค้าเลยน่ะ ทำไมรอบนี้ Silver แข็งแรงเป็นพิเศษ

ขึ้นมาแบบช้าๆแต่น่าจะแข็งแกร่งกว่ากระทิงทองนะคะ ลงก็ไม่มากกำลังกลับขึ้นมาใหม่แล้ว น้องเงินสู้ๆ

41.113ca8b998.gif :upstrong:

ถูกแก้ไข โดย nicole 101

รายงานตัวคราบ ได้ไล่อ่านตั่งแต่หน้าแรกไล่มานะคราบเลยลองเก็บเงินเม็ดดูบ้าง วันนี้เลย พึ่งไปสอยมา 5 ก.ก ^^สู้ ๆ

ไม่ถึง 1แสนต่อ ก.ก ไม่ขายแน่นอนคราบ

ถูกแก้ไข โดย WATB

คุณ WATB มาอยู่ขบวนการร่วมด้วยช่วยกันเชียร์น้องเงินด้วยกัน ตอนนี้ติดดอยอยู่ที่47 อากาศบนนี้ยังเย็นสบายดี คิดว่าอีกไม่นานน่าจะได้ลงไปอยู่ที่ราบแล้วค่ะ

โพสที่ 99 แล้วถ้าถึง 100 จะต้องเป็นขาใหญ่หรือเปล่า ไม่เอาขาใหญ่ได้ไหมเนี่ย(เพราะใหญ่อยู่แล้วไม่ต้องเน้น):lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย nicole 101

รอ $100 ด้วยคนค่า :wub:

ถูกแก้ไข โดย จำมัย จัมไม

เงินเม็ดเราเย็นจริงๆครับ Panic Sell ทำอะไรไม่ได้

... ขอเชียร์ด้วยครับ

3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif

เย้ เย้ คุณเน็กซ์เข้ามาให้กำลังใจ กอดน้องเงินต่อไปปลายปีก็ไม่ปล่อย อิอิ70bff581.gif

Market Close at 41.60!!!

ราคาไทยก็ทะลุ 40,000 แว้ว

ยินดีด้วยกับคนที่ซื้อตอนต้นปีที่ บทความ Silver ออกใหม่ๆ ครับ (ตอนนั้น โลละ 28000นิดๆ )

:excl: คงฟันกำไรไปเหนาะๆ แล้ว โลละ 12,000 ใช่มั้ยครับ

!La !La !La

ขอขอบคุณคุณเน็กงามๆ อีกหลายๆครั้งครับ ถ้าไม่มีคนเน็ก ผมก็คงไม่รู้จักเงินเม็ดแบบทุกวันนี้

!01 !01

หลายคนรักพี่ ส่วนตอนนี้ผมรักน้อง แต่ถ้าให้ดีกว่านั้นก็ต้องรักทั้งพี่รักน้อง

น้องพลัฟของสอง

!32 !32

ปล.

สำหรับขาทุบ ขอแรงๆ อีกซักรอบนะ รอของถูกอยู่

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

รายงานตัวคราบ ได้ไล่อ่านตั่งแต่หน้าแรกไล่มานะคราบเลยลองเก็บเงินเม็ดดูบ้าง วันนี้เลย พึ่งไปสอยมา 5 ก.ก ^^สู้ ๆ

ไม่ถึง 1แสนต่อ ก.ก ไม่ขายแน่นอนคราบ

เยี่ยมจริง ๆ ซื้อได้ถูกกว่าผมเยอะเลย ผมซื้อ 48 เหรียญ รอมา 4 เดือนแล้ว รอไปที่ กก.ละ 100,000 พร้อมกันน่ะครับ

เยี่ยมจริง ๆ ซื้อได้ถูกกว่าผมเยอะเลย ผมซื้อ 48 เหรียญ รอมา 4 เดือนแล้ว รอไปที่ กก.ละ 100,000 พร้อมกันน่ะครับ

ว่าแต่ พอถึงจริงๆ แล้วจะตัดใจทิ้งเธอไปได้จริงหรอครับ :wub: :wub: