ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Nexttonothing

โอกาส "เงิน" (จริงๆ) : ระยะประชิด

โพสต์แนะนำ

กรี้ดสสสสสสสสส ไม่ได้ดูราคานานนึกว่ายังอยู่แถว40$ ตอนนี้ลงมา37$

แล้วกรี้ดสสสสส จะแตะทุนแล้วน้า :P

ถูกแก้ไข โดย เม่าน้อย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เห็นมีบางท่านบอกอาจได้เห็นของถูกกว่านี้อีก หนาวจับใจดีจริงๆ :wub:

9/13/2011 Tonnes of Silver in Trust 9,956.32 เพิ่มขึ้น30.29ตัน ตัวเลขขยับขึ้นจากที่ผมดูตอนเช้านะ

http://us.ishares.com/product_info/fund/overview/SLV.htm

9/21/2011Tonnes of Silver in Trust 9,921.49

9/21/2011Tonnes of Silver in Trust 9,898.78 ขยับลงจากที่ผมดูตอนเช้า22.71ตัน

$36.64 แล้วกรี๊ดดดดดดดดดดดด (ช่วยกรี๊ดดดดดด 555 :lol: )

ทุกสิ่งอย่างราคาร่วงหมด ยกเว้น US

อ้ายกันมันแน่มาก นี่ขนาดเงินUS จะล้นโลกอยู่แล้ว

ยังแข็งซะ....

มีคนเคยพูดไว้ว่า อเมริกา ก็คือ อเมริกา

ไม่มีทาง หรือไม่ยอมล้มง่ายๆหรอก...

ไม่งั้นจะเป็นจ้าวโลกได้ไง...

^ ^

!064

เศร้าด้วยคนนะhttp://www.thaigold.info/Board/public/style_emoticons/default/33c4b951.gif

แสดงว่าใกล้จะดีดขึ้นแล้ว หลังจากลงในครั้งนี้ ใครยังไม่ได้ซื้อนี่เป็นโอกาสครั้งสุดท้ายแล้วจ๊ะ ตะครุบกันให้ดี ๆ ลงได้ไม่เกิน 37 usd แต่ขึ้นได้ไม่มีเพดาน อิ อิ อิ

อ่าว ติดดอยซะแล้วเรา อิอิ :lol:

ติดดอยแต่อีโมชันมันดูขัดๆ กันนะครับ :lol:

แสดงว่าใกล้จะดีดขึ้นแล้ว หลังจากลงในครั้งนี้ ใครยังไม่ได้ซื้อนี่เป็นโอกาสครั้งสุดท้ายแล้วจ๊ะ ตะครุบกันให้ดี ๆ ลงได้ไม่เกิน 37 usd แต่ขึ้นได้ไม่มีเพดาน อิ อิ อิ

ขอแบบแรงๆ นะ T^T :wub: แต่หลังเดือนหน้าได้มั้ย พิมพ์กระดาษไม่ทันอะ :D

ติดดอยแต่อีโมชันมันดูขัดๆ กันนะครับ :lol:

ขอแบบแรงๆ นะ T^T :wub: แต่หลังเดือนหน้าได้มั้ย พิมพ์กระดาษไม่ทันอะ :D

พิมพ์ไม่ทันเหมือนกันเลยค่า แถมแอบไปช้อปโปรแอร์เอเชียมาอีก โดน Free Seat เข้าครอบงำ อิอิ

พอร์ตฟิวเจอร์ของคุณลีโอ เป็นยังไงบ้างคะ คงเหวี่ยงกันสนุกสนานเลยทีเดียว ^_^

ทุกสิ่งอย่างราคาร่วงหมด ยกเว้น US

อ้ายกันมันแน่มาก นี่ขนาดเงินUS จะล้นโลกอยู่แล้ว

ยังแข็งซะ....

มีคนเคยพูดไว้ว่า อเมริกา ก็คือ อเมริกา

ไม่มีทาง หรือไม่ยอมล้มง่ายๆหรอก...

ไม่งั้นจะเป็นจ้าวโลกได้ไง...

^ ^

ถึงเป็นจ้าวโลกแต่ถ้ากระตุ้นการใช้งานเกินกำลังแบบโอเวอร์มากๆเป็นเวลานานๆ ถึงเวลาจะหมดสภาพแบบใช้งานไม่ได้เลยนะ ผมพูดถึงอเมริกาจริงๆนะ

อากาศบนดอย โสด โสด โสด โสด โสด สด

ชืน ชืน ชืน ชืน ชืน ชื่น จัง

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

ถึงเป็นจ้าวโลกแต่ถ้ากระตุ้นการใช้งานเกินกำลังแบบโอเวอร์มากๆเป็นเวลานานๆ ถึงเวลาจะหมดสภาพแบบใช้งานไม่ได้เลยนะ ผมพูดถึงอเมริกาจริงๆนะ

07baa27a.gifไม่มีคำพูดครับ