ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เห็นราคาตอนนี้แล้ว คงกินไข่ล่วงหน้าเลยละกันครับ แต่ไม่ทายใหม่ละ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คิดว่าย่อแล้วดีดขึ้นจัดไป1512คงจะมาก่อนแท้วทุบหนักอีกทีลุ้นต่อไป :lol:

คิดว่าน่าจะย่อได้ถึง 148x แล้วค่อยดีดขึ้นนะค่ะ อาทิตย์หน้า น่าจะย่อได้อีกนิดเพราะผั่งเมกาจะส่งมอบทองกันวันที่ 25 พค.

อ่านจะกระทู้กูรูทั้งหลายเอานะคะ พี่ๆเค้าว่ากันอย่างนั้นนะค่ะ ดังนั้นส่วนตัวแล้วยังรออีกนิดนึงเด๋วค่อยเก็บ(หรือจะตกรถหว่า)

ก่อนอื่นต้องขอบคุณ..คุณadd หน่อยครับ..ตาแหลมจริงๆ

ประท้วงคุณน้อง tiny หน่อยนะ..ผมเด็กยอดแหลมครับ..จากนครปฐม บ้านเดียวกับคุณใหญ่

ปล.ขอบคุณคุณจอร์จอีกคนหนึ่งครับ.. :D

ยินดีด้วยครับ ....อยู่ที่ตัวคุณเด็กยอดแหลมครับ...กับความเชื่อ แต่ตัวผม นิสัยชอบโดดไปมา จนสะดุดขาตัวเองบ่อยครับ เอิ๊ก ๆ :lol:

1491 ขอทายด้วยค่ะ เฉือนเฮียไป1

ก่อนอื่นต้องขอบคุณ..คุณadd หน่อยครับ..ตาแหลมจริงๆ

ประท้วงคุณน้อง tiny หน่อยนะ..ผมเด็กยอดแหลมครับ..จากนครปฐม บ้านเดียวกับคุณใหญ่

ปล.ขอบคุณคุณจอร์จอีกคนหนึ่งครับ.. :D

แหะ แหะ บังเอิญสายตาไปสะดุดพอดีนะครับ

วันนี้ เอาเท่าไหร่ดีหว่า ---1474--- -_- ศุกร์ 13 สยอง บรื๋ออออ !_cd

ถูกแก้ไข โดย add

1488

ถูกแก้ไข โดย ♂ ۩Ψ ۞ĻũŽįFęŕ۞ Ψ۩

แหะ แหะ บังเอิญสายตาไปสะดุดพอดีนะครับ

วันนี้ เอาเท่าไหร่ดีหว่า ---1484--- -_-

อย่างนี้ เขาถึงเรียกว่าตาแหลมคมงัยครับ.... :)

วันนี้ ทายต่ำๆเลยอย่าว่ากันนะ...ทายว่า 1 4 7 7 ครับ

พอร์ตว่าง 100 % เช่นกัน... :D

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...