ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kikkapu

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ.....มั่วไปเรื่อย

โพสต์แนะนำ

แอบฟ้องเฮียกับแอดมินสุดสวยหน่อยผมมองไม่เห็นฟอรั่มหน้าเว็บอ่ะทำยังไงดีดูของพี่ ๆ คนอื่นไม่ได้เลย

เป็นมาสอง - สามวันละ หรือเน็ตเราเต่าไปหว่า นี่ก็ "ถอยคนละเก้า" อย่างโฆษณาแล้วน๊า 9 M.

แต่มันขึ้นแต่ Loading แอบลอกการบ้านคนอื่นไม่ได้เลย เฮ้อ

ปล...ใครรู้วิธีบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ :01

ชะอุ๋ย ...เรียกแบบนี้ เขิลนะ.. :32 เป็นเหมือนกันจ้ะ บางครั้งเป็นหน้าต่างแรก(ไว้ดูกราฟ) ตอนนี้ก็เป็นเปิดอีกอันไว้ดูความเคลื่อนไหวกระทู้ แต่ก็เจอ Loading เหมือนที่คิกบอก ไม่น่าจะเกี่ยวกับความเร็ว แต่สันนิษฐานว่า หน้าเวปเรารายละเอียดเยอะไปป่าว (แค่เดาๆ ) แต่ถ้าเจอแบบนี้และอยากอ่าน ใช้วิธีลักไก่ เห็นข้างบนพวกนี้ใช่มะ

ก็คลิกเข้าไป และค่อยไปหาวิเคราะห์ทอง ไล่อ่านเอา ยามด่วนจี๋ ที่ต้องการข้อมูล แค่นี้ก็ลอกได้แล้ว ชิลด์...ชิลด์...
:_ee

ปล.. รู้แล้ว ลองใช้ 3 g เปิด 5 หน้าต่าง thaigold ก็ไม่เป็น แต่หน้าที่ 2 ที่เปิดด้วย wifi ยัง loading อยู่ refresh ยังไงก็ไม่หาย แต่ลองเปิดอันใหม่ ขึ้นมา ก็เห็นครบทุกตัวอักษร คิกลองดูละกัน ส่วนสาเหตุ...ต้องเจ้าของเวป...งานเข้า...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช้วิธีนี้อยู่เลยครับ ขอบคุณครับพี่ปุยเมฆ เดี๋ยวลองใช้โปรแกรมอื่นที่บ่ใจ๋ "หมาไฟ" ดูบ้างเผื่อจะได้ ลองได้ไม่ได้เยี่ยงไรจะมาส่งข่าวนะครับ :bye

สวัสดีคะคุณคิก เฮียสุดยอดเลยเมื่อคืนกระโดด 1750 แต่ก็กำไรน้อยนิดไม่ตื่นเต้นเหมือนราคาที่เพิ่มเลย เหมือนเฮียบอกกำไร ร้อยกว่าๆ :034

ใช้วิธีนี้อยู่เลยครับ ขอบคุณครับพี่ปุยเมฆ เดี๋ยวลองใช้โปรแกรมอื่นที่บ่ใจ๋ "หมาไฟ" ดูบ้างเผื่อจะได้ ลองได้ไม่ได้เยี่ยงไรจะมาส่งข่าวนะครับ :bye

ส่วนมากในนี้ นิยมใช้ หมาไฟกันนะ ดีกว่ายังไง ส่วนตัวใช้ chorme ก็เจอบ้างบางครั้ง

Gold 30 nov 2011

USD 30 nov 2011

ตามกราฟรายวันทองเพิ่งเริ่มขึ้น ดอลล่าเพิ่งเริ่มลง แต่นิสัยเสีย ๆ ของเราต้องมองของธรรมดา ให้มันไม่ธรรมดา มองหาความผิดปรกติในความปรกติ

ก็เลยได้แนวต้านมหาชนที่คนทั้งโลกก็เห็นคือ 1760 หรืออย่างที่เม้าท์ไว้ว่า อย่างมากถ้าไม่เกิน 1768 - 1770 ก็อย่าเพิ่งมองว่ามันจะขึ้นยาว

วันนี้มี GAP ข้างล่าง 1747.93 - 1745.90 "ทองจะไปในทิศทางที่เปิด GAP" + "ราคาขึ้นไปเท่าไหร่ก็ต้องลงมาปิดที่ 1745.90 หรือต่ำกว่าแน่นอน"

วันนี้มาดูกันนะครับว่าสิ่งที่เราเรียนรู้มามันยังจะใช้ได้หรือป่าว :Hi

รบกวนจิตใจสุด ๆ กับ History เมื่อปีที่แล้วกลัวขายแล้วไม่ได้ซื้อคืน

01 Dec 2010

02 Dec 2010

03 Dec 2010

อย่างนี้มองว่าถ้าซ้ำรอยอดีตคือจะไม่ลงให้เก็บ งั้นก็ควรถือต่อหรือคะคุณคิก :uu :uu :uu

แอบฟ้องเฮียกับแอดมินสุดสวยหน่อยผมมองไม่เห็นฟอรั่มหน้าเว็บอ่ะทำยังไงดีดูของพี่ ๆ คนอื่นไม่ได้เลย

เป็นมาสอง - สามวันละ หรือเน็ตเราเต่าไปหว่า นี่ก็ "ถอยคนละเก้า" อย่างโฆษณาแล้วน๊า 9 M.

แต่มันขึ้นแต่ Loading แอบลอกการบ้านคนอื่นไม่ได้เลย เฮ้อ

ปล...ใครรู้วิธีบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ :01

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เป็นมาหลายวันแล้ว ต้องทำไงบ้างคะ (เล่นใน ie , firefox) เล่นใน ipad มาบ้าง ไม่มาบ้าง :_09 ฝากการบ้านไว้ด้วยค่ะ :Hot

รบกวนถามคุุณ kikkapa หน่อยคะ กราฟวันที่ 03/12/10 ขึ้น มันขึ้นเหมือนเมื่อคืนเลยคะ อยากทราบว่า กราฟวันที่ 04/12/10 เป็นยังงัยคะ ... ลง หรือ ขึ้นต่อคะ .. :_09 ขอบคุณมากคะ

รบกวนถามคุุณ kikkapa หน่อยคะ กราฟวันที่ 03/12/10 ขึ้น มันขึ้นเหมือนเมื่อคืนเลยคะ อยากทราบว่า กราฟวันที่ 04/12/10 เป็นยังงัยคะ ... ลง หรือ ขึ้นต่อคะ .. :_09 ขอบคุณมากคะ

วันที่ 3 Dec 2010 เป็นวันเสาร์ครับไม่มีกราฟ (ฮาาาาา) :53 แซวนะครับ เอากราฟหลังจากมันขึ้นให้ดูต่อละกัน