ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kikkapu

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ.....มั่วไปเรื่อย

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณchinchilla

Gap นี้ ถือว่าปิดหรือยังคะ หรือราคาจะลงมาอีก รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ :01 :57

อันนี้ผมก็ตอบไม่ได้เหมือนกันครับ คงต้องรอให้เฮียคิกมาตอบดีกว่าครับ 55+

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ คุณchinchilla

Gap นี้ ถือว่าปิดหรือยังคะ หรือราคาจะลงมาอีก รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ :01 :57

ความหมายของ GAP นี้อ่านได้อย่างนี้ครับ คุณหนูชบา

ถ้าราคาจะลงต่อ ไม่ว่ามันจะลงไปที่เท่าไหร่ก็แล้วแต่มันจะมาปิดที่ 1704.81 - 1707.93 Usd

หรือสูงกว่าแสดงว่าวันนี้จะปิดเป็นแท่งเขียวนั่นเองครับ :Hi

ความหมายของ GAP นี้อ่านได้อย่างนี้ครับ คุณหนูชบา

ถ้าราคาจะลงต่อ ไม่ว่ามันจะลงไปที่เท่าไหร่ก็แล้วแต่มันจะมาปิดที่ 1704.81 - 1707.93 Usd

หรือสูงกว่าแสดงว่าวันนี้จะปิดเป็นแท่งเขียวนั่นเองครับ :Hi

:01 ขอบคุณค่ะ คุณคิก :10

ขอบคุณคุณคิกค่ะ ว่าแต่วันนี้เปิดมี gap หรือเปล่าคะ มีใครพอทราบบ้างคะ

today gap open high1712.51,close1710.95,so it mean if it down to any pt,then it will go to 1712,1710 or higher, it corret or not ka ,K kik

pl comment , thx alot ka. Now we can buy ?

มีgap 1712.51 - 1710.95 แปลว่าวันนี้ต้องปิดตำกว่า 1710.95 ใช่ไหมค่ะคุณ คิก :034

.

ถูกแก้ไข โดย chinchilla

เฝ้าดูมานาน

ในที่สุด gap ของวันที่ 25 & 28 Nov , closed 1680.25 -open 1684.08 $

ก็ปิดไปในวันนี้

ขอบคุณคุณคิกมากๆๆๆๆค่ะ

ตอนแรกอ่านยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ แต่ตอนนี้คิดว่าใช่แล้วค่ะ

วันนี้มี GAP 1666.09 - 1664.83 (น่าจะปิดแท่งเขียว) ......แต่เห็นมีไส้เทียนขึ้นไปที่ 1667.95 ไม่แน่ใจว่าจะเป็นการปิด GAP รึเปล่า ต้องรอ อ.คิก ว่าบอกครับ ว่าปิดไปแล้ว รึยัง?

วันนี้มี GAP 1666.09 - 1664.83 (น่าจะปิดแท่งเขียว) ......แต่เห็นมีไส้เทียนขึ้นไปที่ 1667.95 ไม่แน่ใจว่าจะเป็นการปิด GAP รึเปล่า ต้องรอ อ.คิก ว่าบอกครับ ว่าปิดไปแล้ว รึยัง?

รอด้วยค่ะ คุณคิก ฮัลโหลๆ ตอบด้วยจร้า :57

ยังไม่ปิดครับ ฮาโหล ๆ ยังไงก็ต้องกลับไปที่ราคา 1666.09 - 1664.83 หรือสูงกว่าอีกครั้งหนึ่ง จบข่าว ฟริ๊วววววววววว :_06

แสดงว่าตอนนี้ซื้อได้ทุกราคา จนถึง 1635 เลยทีเดียวเชียว ^___^

ถูกแก้ไข โดย kikkapu

แก็ปตรงไหนอ่ะ ทำไมผมมองไม่เห็นเลยคับคุณคิก

ตอนเปิดตลาดมีแก็ปช่วง1666-1664 แต่เหมือนมันปิดไปแล้วไม่ใช่เหรอคับ หรือผมเข้าใจอะไรผิด !!!

แต่เห็นแก็ปขนาดไม่กี่เซนต์แถว1662ปลายๆ ตอนช่วงร่วงแรงๆจาก1664มา1651คับ (ดูจากราย5นาที)

อันนี้พอนับได้รึเปล่าคับ

ตอนนี้ในภาพใหญ่ราคาร่วงเลย sma150วัน (ผมว่ามันเป็นแนวรับที่เหนียวมาตลอด

ยกเว้น26/09/54ที่ร่วงไปเด้งที่ sma200) ขอนอกเรื่องขอความเห็นคุณคิกนิดนึงซิคับ

ถ้ามันกลับยืนเหนือเส้น150ไม่ได้ เทรนระยะกลางมีสิทธิกลับตัวเป็นขาลงได้ไม๊คับ

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย moshi moshi

ยังไม่ปิดครับ ฮาโหล ๆ ยังไงก็ต้องกลับไปที่ราคา 1666.09 - 1664.83 หรือสูงกว่าอีกครั้งหนึ่ง จบข่าว ฟริ๊วววววววววว :_06

แสดงว่าตอนนี้ซื้อได้ทุกราคา จนถึง 1635 เลยทีเดียวเชียว ^___^

ขอบคุณคร้าาาา เมื่อกี้ ขึ้นมา 1663 แล้ว ยังไม่ถึง Gap ถ้าลงมาอีกที

จะกล้าซื้ออีกมั๊ยเนี่ยเรา เมื่อคืน เก็บดอยมา 1661 แถมเจอบาทอ่อน ซื้อแล้วลงเลย เป็นอย่างนี้ทุกที อิอิ :19

ถูกแก้ไข โดย nuchaba