ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:53 :53 :gvme :_10 :Hot :_ee :034 :034 :_09 :_02 :uu เมื่อคืนเป็นวันที่ทำให้ตื่นเต้น อารมณ์จะออกแบบประมาณนี้เลย เกมวัดใจ ใครอ่านเกมออก สายป่านยาว คงกำไรมาก แต่ถ้ามีงบน้อย คงกลัวลังเล และเผื่อผิดพลาด คงมีแต่เศร้า โอกาสมาเร็ว และไปเร็ว เห็นถึงความไม่แน่นอนจริงฯ ขอยินดีกับทุกคนที่มีกำไรนะคะ และขอแสดงความเสียใจกับทุกคนที่ขาดทุน ตกรถ บทเรียนที่น่าจดจำ จะได้ไม่ประมาท เอากำไรนิดหน่อย ดีกว่าขาดทุนนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:53 :53 :gvme :_10 :Hot :_ee :034 :034 :_09 :_02 :uu เมื่อคืนเป็นวันที่ทำให้ตื่นเต้น อารมณ์จะออกแบบประมาณนี้เลย เกมวัดใจ ใครอ่านเกมออก สายป่านยาว คงกำไรมาก แต่ถ้ามีงบน้อย คงกลัวลังเล และเผื่อผิดพลาด คงมีแต่เศร้า โอกาสมาเร็ว และไปเร็ว เห็นถึงความไม่แน่นอนจริงฯ ขอยินดีกับทุกคนที่มีกำไรนะคะ และขอแสดงความเสียใจกับทุกคนที่ขาดทุน ตกรถ บทเรียนที่น่าจดจำ จะได้ไม่ประมาท เอากำไรนิดหน่อย ดีกว่าขาดทุนนะคะ

วันนี้คุณ 'GODRON' พูดอีกก็ถูกอีกครับสวยยอด :gd รู้สึก ว่า ตอนนี้ คุณ 'GODRON' เริ่ม จะเข้าใจตลาดมายิ่งขึ้นแล้วนะครับ นับถือ นับถือ นับถือ ครับ

ถ้าเก่งมาก :57 ขึ้นแล้วอย่าลืม นำความรู้ที่มี ไปช่วยเหลือ ผู้อื่น ด้วยนะครับ(ขอฝากไว้หน่อย) :uu

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ครับ สู็ๆๆๆกันต่อครับวันนี้ :047

ขอบคุณครับ อ.อั๋น สำหรับข้อมูลและข้อความที่ให้กำลังใจ

:uu :_087 จาก อ.อั๋น สุดยอดจริงๆครับ การเป็นผู้ให้ที่่ให้โดยความจริงใจและปราถนาดีเป็นการให้ที่ประเสริฐขอคารวะ หนึ่งจอก...ด้วยน้ำใจ :v@ จริงครับ

ไอ้ไข่นุ้ย..ขอขอบใจขอบคุณ"อ.อั๋น" ครับ!! :gd

นอกจากบอกเส้นทางเหมือนroad map แล้ว คุณRจานอั๋นยังบอกกรอบเล็กกรอบใหญ่ ทำให้เราสามารถวางแผน

การลงทุนได้ดีขึ้น ไม่ต๊กกะใจ เวลามันย่อลงมาหลายเหรียญ ชอบมากค่ะ :wub: :P

ข้อคิดดีฯ ใจเย็นได้ ใจร้อนเสีย ไม่แน่ใจอยู่นิ่งฯดีกว่า โอกาสมีตลอด อยู่ที่จะเห็นหรือเปล่า :aa :aa :aa

เหตุผล ที่ ทำให้ ราคาทองคำขยับหรือติดจรวด ../../../public/style_emoticons/onion/upstrong.gif ขึ้นมานี้ ประเมิน กันว่ามาจาก ข่าวของ

1.ธนาคารกลาง ต่างๆ เช่น สหรัฐ ยุโรป แคนาดา ญี่ปุ่น สวิซเซอร์แลน อังกฤษ ร่วมมือกัน ช่วยเหลือระบบการเงิน โลก โดยการลดดอกเบี้ยในการสวอปดอลล่า ลง 0.5 %

2.เป็นข่าว ของประเทศจีนลดสัดส่วยการกันสำรองลง 0.5 %

3.น้ำมันดิบ ดีด ทะลุ 100

"เหตผลคือระบบที่จะเผาผลาญพลังงานของกิเลส(โลภโกรธหลง)อย่างมีประสิทธิภาพ"

+ + + + ที่ชอบห้อง Rจาน อั๋น ไม่ใช่เฉพาะกราฟ

ถูกแก้ไข โดย GoldBullish

สวัสดีครับ ทุกคน :Hi OhaYo Gozaimusu สวัสดีตอนเช้า 1/12/2011 เดือนเริ่มต้น เดือนใหม่ แล้วครับ

วันหวย ใคร ซื้อหวย บ้า ง ต้องถามแบบนี้ครับ คนไทย

วันนี้วันหวย ออก ส่วนพี่ทองของเรา ก็ขึ้นมารอ หวยออกเช่นกัน เกี๋ยวกันไหม ........เน้อ

เมื่อวาน ราคาทองคำ ขยับ ขึ้น มา ทำ High ที่ 1750 โดย มีราคาต่ำสุด ที่ 1700 และปิดตลาดที่ 1745 =50 เหรียญ วิ่งทำกำไรอยู่ในกรอบไม่มีขาดและเกิน

เหตุผล ที่ ทำให้ ราคาทองคำขยับหรือติดจรวด :upstrong: ขึ้นมานี้ ประเมิน กันว่ามาจาก ข่าวของ

1.ธนาคารกลาง ต่างๆ เช่น สหรัฐ ยุโรป แคนาดา ญี่ปุ่น สวิซเซอร์แลน อังกฤษ ร่วมมือกัน ช่วยเหลือระบบการเงิน โลก โดยการลดดอกเบี้ยในการสวอปดอลล่า ลง 0.5 %

2.เป็นข่าว ของประเทศจีนลดสัดส่วยการกันสำรองลง 0.5 %

3.น้ำมันดิบ ดีด ทะลุ 100

วันนี้ประเมิน :_Rd แนวต้านไว้ที่ 1754-1762 ครับ ถ้าไม่ผ่านระวัง :Announce ราคา จะย่อ ตัวลงมา ครับ แต่ถ้าผ่าน :sidewayup: 1774 -1784 ครับ

:_Rd แนวรับ 1734*** ด่านแรก ครับ ถ้าหลุด 1728-1722 **** :sidewaydown: ครับห้ามหลุด อีกครั้ง ถ้าหลุด 1712-1705 เลย ครับ..........

ตอนนี้ราคา อยู่ที่ 1745-1747 ครับรอขึ้นไปทดสอบ 1754-1762 อยู่ครับ ถ้าไม่ผ่าน 1754-1762 ระวัง ระวัง ระวัง :downstrong:

แต่ถ้าผ่าน ก็ :upstrong: เช่นกัน ครับ

เมื่อวาน ได้ข่าวมาว่า ทุกคน ได้กำไรไปทาน ข้าวกันเยอะ เลยนะครับ ดีใจด้วยนะครับ :30

ในที่สุดพวกเราก็ทำได้ สำเร็จ :57 :54

วันนี้ก็คงต้องมาเริ่มลุ้นและ สู้กันต่อไปนะครับ ผมเป็น กำลัง ใจให้ ครับ :0eeeff42:

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน ครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบนะครับ สู้กันต่อไปครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :061

:54 จานอั๋นไปข้างนอกมา ขายไปแร้วรอซื้อกลับอยู่ เล่นสั้นๆชอบม้าก ตื่นเต้นหนุกดีทุกอย่างอยู่ที่มือเรา หวาดเสียวดี ทานข้าวแล้วยัง รับต้าน บอกด้วยนะคะคุณจานอั๋นสุดหล่อกดโหวต+1ให้ทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวันคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณครับ อ.อั๋น สำหรับข้อมูลและข้อความที่ให้กำลังใจ

:uu :_087 จาก อ.อั๋น สุดยอดจริงๆครับ การเป็นผู้ให้ที่่ให้โดยความจริงใจและปราถนาดีเป็นการให้ที่ประเสริฐขอคารวะ หนึ่งจอก...ด้วยน้ำใจ :v@ จริงครับ

ขอบคุณ ครับ ว่่าแต่ 1จอก ผมก็เมา แล้ว นะครับ อิอิ :45

ไอ้ไข่นุ้ย..ขอขอบใจขอบคุณ"อ.อั๋น" ครับ!! :gd

ขอบคุณอย่างแรงเหมือนกัน นิ :gd

นอกจากบอกเส้นทางเหมือนroad map แล้ว คุณRจานอั๋นยังบอกกรอบเล็กกรอบใหญ่ ทำให้เราสามารถวางแผน

การลงทุนได้ดีขึ้น ไม่ต๊กกะใจ เวลามันย่อลงมาหลายเหรียญ ชอบมากค่ะ :wub: :P

งั้นเอาไปเลย กรอบเล็กๆ 1730-1760 = 30 เหรียญ

และกรอบหญ่าย ใหญ่.........1730-1780 = 50 เหรียญ

แถมอีกนิด ถ้าห ลุด 1730 ลงไป กรอบ 1710-1760 ครับ 50 เหรียญ อิอิ จัดเต็ มให้แล้วครับ :_Rd :047 ตอนนี้ก็รอ ดูข่าว และเหตุการณ์ก่อนครับ :21 :17

สวัสดีค่ะ จานอั๋น

เมื่อคืนก็กำไรเหมือนกัน แต่น้อยไปเยอะเลย เสียดายหมูน้อยของช้าน....แงๆๆๆ รอช้อนกลับคืนค่ะ มามะ มามะ

ถูกแก้ไข โดย RuayThong