ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:_087 คะขอให้พระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

ขอพระองค์ทรงพรเจริญยิ่งยืนนาน :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยู้ฮู...วันนี้จานอั๋นหายไปไหนนนน

มารายตัวแล้วครับ ขอโทษทีครับ พอดีกราฟที่เขียนไว้หาย ต้องเขียนทำกราฟ ใหม่ อีกรอบ ครับ :17

จานอั๋น where are you ?

มารายงานตัวแล้วครับ :Hot :57

จานอั๋นให้เข้าทะยอยซื้อแล้วขายที่ 1780-1800 งั้น....ดอยดองเค็มที่มีอยู่มีโอกาสหลุด อิอิอิ

เจ้าพระคูณ ย่อลงไปแล้วขอให้ดีดกลับขึ้นมาอย่างเร็ว+แรงด้วยเถอะ สาธุ สาธุ สาธุ

:La จานอั๋นหวัดดีคะ ถูกหวยรึป่าว รอเก็บทองอยู่คะ ติดตามตอนต่อไปอิอิ เสาร์อาทิตย์ไปเที่ยวไหนป่าว ไปด้วยได้ป่าวจานอั๋น (ล้อเล่นนะ)ส่งห่อข้าวไปให้ได้แล้วใช่ป่าวร่อยมั้ย อย่ากินเร็วนะเดี๋ยวติดคอไม่รู้นา :_10

จานอั๋นให้เข้าทะยอยซื้อแล้วขายที่ 1780-1800 งั้น....ดอยดองเค็มที่มีอยู่มีโอกาสหลุด อิอิอิ

เจ้าพระคูณ ย่อลงไปแล้วขอให้ดีดกลับขึ้นมาอย่างเร็ว+แรงด้วยเถอะ สาธุ สาธุ สาธุ

ถ้าดูจากกราฟ และก็ปัจจัย เรื่องต่าง ๆ เช่น การทำกำไรให้ สูงสุดก่อนการเทขาย ออกมาของกลุ่มกองทุน เพื่อแบ่งผลกำไร การใช้ทองคำในช่วงเทศกาล

ต่าง ๆที่ใกล้จะมาถึง และ จากสถิติที่ผ่าน ต้องเป็นไปตามนั้น ครับ

แต่ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับปัจจัยและข้อมูลข่าวสาร ณ ช่วงเวลานั้น ด้วยนะคัรบ

ตรงนี้ก็อย่าลืมว่า ถ้าเรารู้ข้อมูล คนอื่นเค้าก็รุ้ข้อมูล กลุ่มกองทุนใหญ่ก็รู้และรู้มากกว่่าเรา เหมือนกันนะ ครับ

เพราะฉะนั้น จงตรียมตัวให้พร้อมก่อนคนอื่นนะครับ :031 :047

:La จานอั๋นหวัดดีคะ ถูกหวยรึป่าว รอเก็บทองอยู่คะ ติดตามตอนต่อไปอิอิ เสาร์อาทิตย์ไปเที่ยวไหนป่าว ไปด้วยได้ป่าวจานอั๋น (ล้อเล่นนะ)ส่งห่อข้าวไปให้ได้แล้วใช่ป่าวร่อยมั้ย อย่ากินเร็วนะเดี๋ยวติดคอไม่รู้นา :_10

เสาร์-อาทิตย์นี้เหรอครับ ยังไม่แน่ใจเลย

ว่าจะไปช่วย แพคของน้ำท่วมซะหน่อย

ส่วนหวยก้ไม่ได้ซื้อครับ รุ้อยุ่แล้วว่าไม่ถูก อิอิ

ถ้าเป็นทองตอนนี้ก็กำลังหาเงิน เล่นอยุ่ครับ

ส่วนห่อข้าวที่ส่งมาก็ ทานแล้ว ครับ อร่อยมากจนต้องขออีกจาน เลยครับ อิ่ม อิ้ม อิ่ม จน ง่วง แล้ว :37 :32

:uu ขอบคุณครับ...อ.อั๋น...รอย่อแล้วเก็บ....ตามบัญชา...ครับ... :53 :57 :53

:uu ขอบคุณครับ...อ.อั๋น...รอย่อแล้วเก็บ....ตามบัญชา...ครับ... :53 :57 :53

จัดไปได้แต่อย่าจัดหนัก นะครับ ค่อยๆๆๆๆๆๆๆๆกำไรวันละนิด ชีวิตจะแจ่มใส ครับ :10

ขอบคุณครับ คุณ R จานอั่น สำหรับแนวทางวันนี้