ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จาฟ้อง...อ.อั๋น

:031 จะทิ้งตัว ก็ แล้วไป แต่อย่าทิ้งเค้า น๊า...ตัวเอง...555...รอด้วยคนจ้า :10 1700....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ คุณ กระต่ายทอง...................กำลังจะลงไปทานครับ แล้วคุณกระต่ายทองละครับ

แนวโน้ม ช่วงนี้ เนี้ย มีผลกระทบ ทำให้ ร่างกาย เสือ่มโทรม เลยเน้อ :37 :_ee

ร่างกายไม่เสื่อมโทรมเท่าไหร่หรอกคะ ว่าจะไปเพิ่มความกระชุ่มกระชวยด้วยการกินเด็กอายุประมาณ25นะคะ จานอั๋นว่าดีป่าว (อะล้อเล่นหน่า) กวนวันละนิดจิตแจ่มใสคะจานอั๋น ไปหาโดเรม่อนด้วยกันมั้ยจะได้ไปอนาคตแอบดูตลาดทองโลก แล้วเอามาบอกเพื่อนๆว่าตอนต่อไปทองจะเป็นงั้ยอิอิ

ขอบคุณจานอั๋นมากครับ กดLikeให้แล้วครับ

ใจเย็น ครับ ............... คุณ hata ถ้าเห็น 1700-1710 ก็ แนะนำ ให้เข้าซือ้สักเล้กน้อยก่อนนะครับ

ตอนนี้ตลาดยุโรป ยังไม่เปิด เลย ครับ รอพี่ยุโรป เค้า ก่อนนะ ใจเย็น ๆๆ ครับ ตอนนี้ก็คงวิ่ง อยุ่ 1711-1716 ประมาณ นี้ครับ :21

รอก่อนนะ ครับ ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :047 :21

ทำไม่เป็นอะ จะตอบJ อั๋น ขอบคุณค่ะ

อ๋อ กด คำว่า ...........อ้างถึงได้เลยครับ..............

ขอบคุณจานอั๋นมากครับ กดLikeให้แล้วครับ

ขอบคุณครับ คุณ SILVER&GOLD

-ได้ก้อหลายดอกอยู่ พอเข้าถูกทาง..ก้อ"ติดใจ"

แต่พอเสียสักดอก ตอนนี้เข้าผิดทาง..ก้อต้อง"ตัดใจ" (stoploss)

...ติดอกติดใจ-ติดง่าย..นะ

...ตัดอกตัดใจ-ตัดยาก..ว่ะ

ไอ้ไข่นุ้ย..ขอขอบใจขอบคุณ"อ.อั๋น"ครับ :gd

-ได้ก้อหลายดอกอยู่ พอเข้าถูกทาง..ก้อ"ติดใจ"

แต่พอเสียสักดอก ตอนนี้เข้าผิดทาง..ก้อต้อง"ตัดใจ" (stoploss)

...ติดอกติดใจ-ติดง่าย..นะ

...ตัดอกตัดใจ-ตัดยาก..ว่ะ

ไอ้ไข่นุ้ย..ขอขอบใจขอบคุณ"อ.อั๋น"ครับ :gd

อืมครับ ดีครับ แต่ผมว่า

ติดใจดีกว่า ตัดใจ นะครับ ดีดกลับ ขึ้นมา 1722 แล้ว.................. รอทดสอบ 1726 ถ้าผ่าน ก็ 1733 ไม่ผ่าน ก็ 1713 ครับ

:bye จานอั๋นไปทำงานแล้วเดี๋ยวมาใกล้กลับบ้านแล้วดิ พรุ่งนี้เจอกัน มีอารายคืบหน้า แนวซื้อขายบอกด้วย ม่ายงั้นโกรธ เดินทางกลับบ้านปลอดภัยนะบ้ายบาย :Hot

:bye จานอั๋นไปทำงานแล้วเดี๋ยวมาใกล้กลับบ้านแล้วดิ พรุ่งนี้เจอกัน มีอารายคืบหน้า แนวซื้อขายบอกด้วย ม่ายงั้นโกรธ เดินทางกลับบ้านปลอดภัยนะบ้ายบาย :Hot

คุณกระต่ายทองตั้งใจทำงานนะครับ

พรุ่งนี้เจอกันนะครับ ....................

แล้วแนวซื้อและแนวขายก็

แนว ซื้อ 1680-1710 ครับ

แนวขาย 1730-1780 ครับ

กรอบเล็ก ตอนนี้ 1700- 1730 = 30 ครับ

และกรอบ ใหญ่ 1700-1750 = 50 ครับ

และหากหลุด 1680-1730 = 50 ครับ

ตอนนี้ แนวต้าน 1724-1726 รอทดสอบ หาก ผ่านไปได้ 1733** 1742 *-***

แนวรับ 1713 -1708*** 1705-1703**** 1700****** ห้ามหลุด 1694 1680**** ถ้าหลุด กว่านี้ ก็ รอดู ก่อนครับ 1675 1664.64

จะเห็นได้ ว่า แนวรับ นัน้ ผมเน้น ที่ 1710-1700 ตรงนี้ แนะนำให้เข้าซือ้และถือ ........................หากหลุด ไป 1694-1680 ก็บอกว่า ให้ซื้อและถือ

เหมือนกันครับ รอขาย 1730-1750 ขึ้นไป ครับ วันนี้ ขอตัวแล้วนะครับ บาย ........ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :K2 :57 :047 :37