ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ ทุกคน สวัสดีตอนเช้า 12/12/2011 เวลา 10.40 น.

ตอนนี้ราคาโดนทุบ :Announce มา เเล้ว ครับ จาก 1708 โดยประมาณ ลงไปเหลือ 1682 โดยประมาณ โดนทุบไป เกือบ 20 เหรียญ

เท่ากับวันนี้ ลงไป เกือบ 40 เหรียญ โดนมีสูงสุด ตอนนี้อยู่ที่ 1714

อืม ตอนนี้ีระวัง ไว้นะครับ

โดนทุบมาแต่เช้า เลย สงสัย คงต้อง นอน :034 ................... ยาว

ตอนนี้ต้องรอดู ครับ ว่าราคา จะลงไปสุดมากเท่า ไหร่ครับ

ตอนนี้ทีแรงรีบาว ดีดกลับ ขึ้นมา ที่ 1697 หาก ยืนเหนือ 1710 ได้ คงยิ้มได้ .............ครับ :uu

แนวต้าน วันนี้ ตอนนี้อยู่ที่ 1715****รอผ่าน 1726*** 1732 1742***

แนวรับ 1703 1694 1688 1670 1662 1654 1640************** ยาว..

กรอบตอนนี้ 1680-1730 = 50 เหรียญ

กรอบ เล็ก 1680-1710 = 30 เหรียญ

กรอบ เล็ก 1700-1730 =เหรียญ

ตอนนี้ ถ้านักลงทุน จะ เข้าซืือ้แนะนำ ให้ ทยอย ซื้อและขาย เก็งกำไร เมื่อมีกำไร

เพราะว่าช่วงนี้ ราคา ผันผวนและอ่อนไหว ต่อราคา ข้อมูลข่าวสาร ค่อนข้าวจะมากนะครับ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รุ้จบ

วันนี้ คอมพิวเตอร์ที่ มีปัญหานิดหน่อย อ่าครับ

เลยมาใช้ เครื่อง ของ เพื่อน เขียน กระทู้และ กราฟ :_Rd

ถ้าหาก ราคายังไม่สามารถ ยืนเหนือ 1700 ได้ วันนี้ คงต้อง แนะนำให้ ดู อาทิตย์ นี้ว่า จะหลุด 1680 ** 1660 ** หรือปล่าว ครับ

ถ้าไม่หลุดก็ แนะนำให้เข้าซื้อ.ครับ

จากกราฟ 4 HR สรุปว่าราคา ได้ สร้างตัว เป็น รูป แบบ M เรียบร้อย แล้วครับ ตอนนี้ก็ราคา

ปรับฐาน ใหม่ อีกครั้ง เพื่อสร้างตัว กราฟ เป็น รูป แบบ ลักษณะใหม่ ต่อไปครับ (รูปแบบ M จะมีแรงรีบาวดีดขึ้น และ ลงต่ออีกสัก ระยะ แล้วจะ Side Ways ปรับฐาน หลังจากนั้น

จากสร้างตัว ใหม่ ในลักษณะ ต่าง ๆ อีกครั้ง ครับ) ตรงนี้เป็นกราคาดเดาล่วงหน้า ตามรูปแบบ ของ ทฎษฎี กราฟ รูปแบบ ต่าง ๆ นะครับ

ขอบคุณคะ :D :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ไหลเป็นน้ำตกอีกแย้ว. นำความหนาวมาเยือน

ขอบคุณครับ

ถูกแก้ไข โดย Hunk-Hunk

จานอั๋นค่ะ. ถ้าได้เห็น1650 ซื้อหมดกระสุนที่มีอยู่เลยได้มั้ยค่ะ. ขอบคุณค่ะ

:Kk หวัดดีจานอั๋น พึ่งกลับมาจากบ้านที่เพชรบูรณ์ก่ีอนไปขาย1723 กลับมาตกกะใจมากๆ เกิดอารายขึ้นคะ ไปชารต์ไฟมาหนุกมากๆเลยหนาวสุดๆนึกว่าได้ไปสวิสเซอร์แลนด์มา ทางผ่านมีอ่างเก็บน้ำ มีฝูงแกะ ฝูงม้า มีกะหล่ำปลีหัวใหญ่มาก ดอกทานตะวันใหญ่เท่าหอนาฬิกาเลย ซื้อมะขามมาฝากจานอั๋นและเพื่อนๆด้วยร่อยมั้ยคะ ไปขึ้นตำหนักเขาค้อสวยงามมากเลย มองลงมาข้างล่างเหมือนอยู่บนท้องฟ้าเลยได้เข้าไปไหว้พระด้วย บรรยากาศบอกได้คำเดียวว่าสุดยอด มีใครไปเที่ยวไหนมาบ้างเอ๋ย หนุกมั้ย ปีใหม่แล้วอย่าเครียดมากนะคะให้รางวัลกับชีวิตบ้างบ้ายบายคะ++++111 :53 1ให้คะไปเนินมหัศจรรย์มาด้วยจอดรถไว้ไหลลงเองได้ด้วย เพื่อนๆมีโอกาสอย่าลืมไปเที่ยวกันนะจ๊ะ :uu

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:10 หวัดดีจานอั๋นและเพื่อนๆ ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างรึป่าวทำไมวันนี้เงียบจังเลย บายดีรึป่าว ทานข้าวแล้วยังคะ ส่งเสียงหน่อยคะเหงานะเนี้ยะ :La

:10 หวัดดีจานอั๋นและเพื่อนๆ ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างรึป่าวทำไมวันนี้เงียบจังเลย บายดีรึป่าว ทานข้าวแล้วยังคะ ส่งเสียงหน่อยคะเหงานะเนี้ยะ :La

อึ้งน้องทองอยู่คับ :_18

มารอนานแล้ว แต่ก็ยังไม่มา รอต่อไปปปปปปปปปปปปปป

Halloooo Rจานอั๋น

เพลแล้วยังไม่ลงประทับเลย..

ประกบเจ้านายอยู่ดิ๊...ได้โบนัสแล้วมาซื้อทองนะ ลงมาให้ซื้อแล้ว

อึ้งน้องทองอยู่คับ :_18

:Hot อย่าซีเรียสนะคะ ตัดใจจากกำไรที่ได้มาแล้วรอลงมาซื้อใหม่ที่ต่ำๆๆๆๆกว่า ช่วงนี้น่าจะเป็นขาลงนะ คิดว่าเล่นทองให้มีฟามสุขอย่าไปคิดมาก ลงมาก้อซื้อไม่ขึ้นซักทีก้อขาย แล้วดักซื้อที่ต่ำกว่า ถ้าคิดจะนอนรอๆๆๆๆ ปวดตับป่าวๆ เชื่อเฮอะได้กำไรเห็นๆ ตั้งใจให้ดีๆเข้าให้เร็วออกให้เร็วรับรองไม่มีเสียมีแต่ได้กับได้ ลองดูนะคะผิดพลาดไม่ว่ากันนะคะ อย่ามัวแต่อึ้งเพราะกว่าเราจะนึกได้ก้อไม่ทันการณ์แล้ว เราต้องใจหนักแน่นพวกปั๋นราคาทองจะได้รู้ซะบ้างว่าเราไม่ใช่หมูในอวยที่รอแต่จะให้เค้าเชือดเราฝ่ายเดียว เราก้อเชือดเค้าเป็นเหมือนกัน เงินของเราเราต้องกำหนดเอง หาทางออกให้ดีๆ แล้วจะรู้ว่าแท้ที่จิงแค่เส้นผมบังภูเขา OKนะคะ บรรยากาศแบบนี้กาแฟร้อนๆซักแก้วนะคะ :Kk เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องนะคะขอบคุณคะ :aa ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

คุณ Harnsin หายไปไหนตั้งนานค่ะ คิดถึงจังค่ะ ไม่มีคนช่วย อ.อั๋น วิเคราะห์เลย

น้ำตาไหล ตามน้องทอง :_02 รอน้องทองกลับมาเป็นคนน่ารักเหมือนเดิม