ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอ.อั๋นมากครับ ยอดเหมือนเคยครับ :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณจานอั๋นคร้า

มาช้าดีกว่าไม่มาค่ะ

:031

มาแล้วครับตามคำขอ

indicator ที่ผมใช้ประกอบครับ

http://file2.uploadf.../MNEMMEIMMIIXDE

copy ไปไว้ใน C:\Program Files\FxPro - MetaTrader 4\experts\indicators

ปิดแล้วเปิดโปรแกรม fxpro ใหม่ แล้วก็เลือกขึ้นมาใช้งานเลยครับ

คุณดาวเหนือ ไม่ทราบว่าcopy /file ทั้งสาม หรือเปล่าตามข้างล่าง แต่ผมกดDownload แล้วไม่ได้

<a href="http://file2.uploadfile.biz/i/MNEMMEIMMIIXDE" target="_blank">Download คลิกที่นี่</a>

คุณดาวเหนือ ไม่ทราบว่าcopy /file ทั้งสาม หรือเปล่าตามข้างล่าง แต่ผมกดDownload แล้วไม่ได้

<a href="http://file2.uploadfile.biz/i/MNEMMEIMMIIXDE" target="_blank">Download คลิกที่นี่</a>

ไม่ใช่ครับ ในหน้านั่นดูล่างๆ หน่อย มันจะมีกรอบเขียนว่า รอ...วิ มันจะนับถอยหลังครับ จนถึง 0 แล้วมันจะปรากฏคำว่า download ครับ

ห้องนี้เป็นบ้านเกิดครับ :D

เห็นห้องนั้นคึกคักกันแล้ว เลยมาคุยห้องนี้กลัวเหงา

ว่าแต่คุณป้าจำแม่นจังนะครับ :uu

ราคานั้นผมกำลังหาที่ลงอยู่ครับ ช่วงนี้ชักเสียวๆ ว่าจะได้ถือไว้นาน เดี๋ยวไม่มีงบไปเล่นสั้น

:047 ห้องนี้เป็นบ้านเกิด ดาวเหนือ คนบ้านเดียวกันนะเนี้ยะ ปล่อยแร้ว1780 :01ขอบคุณนะคะที่เข้าบ้านทำให้ห้องนี้จะได้ไม่เหงา สามัคคีคือพลังอันยิ่งใหญ่ รวยๆเฮงๆนะคะ พักนี้เจ้าบ้านไม่ค่อยว่าง คนในบ้านต้องช่วยกันดูแลจิงมั้ยคะจานอั๋นคริคริ :031 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:047 ห้องนี้เป็นบ้านเกิด ดาวเหนือ คนบ้านเดียวกันนะเนี้ยะ ปล่อยแร้ว1780 :01ขอบคุณนะคะที่เข้าบ้านทำให้ห้องนี้จะได้ไม่เหงา สามัคคีคือพลังอันยิ่งใหญ่ รวยๆเฮงๆนะคะ พักนี้เจ้าบ้านไม่ค่อยว่าง คนในบ้านต้องช่วยกันดูแลจิงมั้ยคะจานอั๋นคริคริ :031

ผมปล่อยไป 1750 ก่อนกลับบ้านครับ กลัวว่าตอนขับรถกลับมันจะลงแล้วจะไม่ทันโดด เลยรีบไปก่อน

ผมปล่อยไป 1750 ก่อนกลับบ้านครับ กลัวว่าตอนขับรถกลับมันจะลงแล้วจะไม่ทันโดด เลยรีบไปก่อน

ดีใจด้วยนะคะ ยังงัยก็ได้กำไรแร้วช่ายป่าวคะ :21

ปล่อยตอนไหนครับ 1750 อิอิ สงสัยรีบจริงๆ พิมพ์ยังผิดเลย

ปล่อยตอนไหนครับ 1750 อิอิ สงสัยรีบจริงๆ พิมพ์ยังผิดเลย

ช่ายสงสัยดาวเหนือ จะเหนื่อย เพราะวันนี้อากาศร้อนมาก คุณbig บายดีนะคะ เฮงๆนะคะ :10

555 รีบพิมพ์ไปหน่อยครับ ปล่อยวันนี้แทบไม่ได้กำไรครับ

ผมขอถอยตั้งหลักก่อนครับ เพื่อไปรับ 175x อย่างน้อยก็ 176x

ขอบอกว่าสถานการณ์ตอนนี้ไม่น่าไว้ใจ อย่างแรง :_cd

แต่..อะไรก็ไม่แน่ไม่นอนครับ ถ้าผมเดาถูกก็คงรวยสะดือปลิ้นไปแล้วครับ

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

เพิ่งเสร็จจากภารกิจเข้ามาดูราคา อุแม่เจ้า 1781 คาตาพอดี โดดออกก่อนดีกว่าเลยจัดไปครึ่งนึง อิอิ

เพิ่งเสร็จจากภารกิจเข้ามาดูราคา อุแม่เจ้า 1781 คาตาพอดี โดดออกก่อนดีกว่าเลยจัดไปครึ่งนึง อิอิ

ดีใจด้วยนะคะ :gvme