ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ประกาศ ท่านหัวหน้าฝากให้ดูแล ก็เข้ามาแจ้งซะหน่อยครับ

กราฟที่ผมดูมีสัญญาณ ให้ซื้อในกราฟ H1 ซึ่งส่งสัญญาณมาตอนเย็นๆ

ตอนนี้มีเขียวขึ้นมา 2 แท่งแล้ว คาดว่า คงหยุดอยู่แค่นี้ครับ

ใครสนใจเชิญพิจารณาให้รอบคอบครับ

:Announce

โปรดใช้วิจารณญาณ

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ประกาศ ท่านหัวหน้าฝากให้ดูแล ก็เข้ามาแจ้งซะหน่อยครับ

กราฟที่ผมดูมีสัญญาณ ให้ซื้อในกราฟ H1 ซึ่งส่งสัญญาณมาตอนเย็นๆ

ตอนนี้มีเขียวขึ้นมา 2 แท่งแล้ว คาดว่า คงหยุดอยู่แค่นี้ครับ

ใครสนใจเชิญพิจารณาให้รอบคอบครับ

รูปติดไว้ก่อนครับ :Announce

โปรดใช้วิจารณญาณ

คงหยุดอยู่แค่นี้หมายถึงหยุดการลงแล้วใช่มั้ยค่ะ

ขอบคุณคับจารย์

ขอให้มะยมหายไวๆนะคับ คุณ kaykee

ขอบคุนมากมายนะคร้าาาา^^

คงหยุดอยู่แค่นี้หมายถึงหยุดการลงแล้วใช่มั้ยค่ะ

เท่าที่อ่านหมายถึงหยุดการลงคับ

เท่าที่อ่านหมายถึงหยุดการลงคับ

ใช่ครับ ตัวสัญญาณที่ผมใช้ เท่าที่ดูมาให้ความแม่นยำประมาณ 70%

หมายความว่าถ้ามีสัญญาณเขียวชี้ขึ้น แสดงว่าใกล้จะถึงจุดต่ำสุด หรือบางทีก็เป็นจุดต่ำสุดครับ

แต่มันก็มีผิดพลาดเหมือนกันครับ บางครั้งมีสัญญาณขึ้นแล้ว แต่มันก็ยังลงต่อไปก็มีครับ

แต่ดูกราฟตอนนี้ราย M1 สังเกตจุดสีขาวครับ มันให้ราคาปิดและเปิดที่สูงขึ้นเรื่อยๆ จากจุดให้สัญญาณของ H1 ที่เป็นวงรีใหญ่ๆ ครับ

ดูแนวโน้มน่าจะขึ้นไปต่อครับ

จากประสบการณ์อันน้อยนิดครับ ทฤษฏีก็ยังไม่แม่น

รอจารย์อั๋นมา confirm ครับ

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

เริ่มขึ้นแล้วจริงๆ ด้วย เก่งจังเลยค่ะ

:Announce เก่งจังคะคุณดาวเหนือ :gvme

พอดีงวดนี้เดาแม่น แต่อย่าเพิ่งชะล่าใจ อาจจะมีพลิก หึๆๆๆ

ว่าแต่คุณกระต่ายทองทันซื้อหรือเปล่าครับ

พอดีงวดนี้เดาแม่น แต่อย่าเพิ่งชะล่าใจ อาจจะมีพลิก หึๆๆๆ

ว่าแต่คุณกระต่ายทองทันซื้อหรือเปล่าครับ

ดาวเหนือ Pasaya และเพื่อนๆรอขายพร้อมกันนะคะ ถ้าว่างเข้ามาโพสต์บ่อยๆนะคะ เดี๋ยวแฟนคลับถามหา ขอบคุณนะคะที่เข้ามาแบ่งปันกัน จานอั๋นบอกว่าการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ สิ่งที่เราได้กลับมาจะมากกว่า :01

อยากได้ไว้ใช้บ้าง คุณดาวเหนือแนะนำหน่อนได้มั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ดาวเหนือ Pasaya และเพื่อนๆรอขายพร้อมกันนะคะ ถ้าว่างเข้ามาโพสต์บ่อยๆนะคะ เดี๋ยวแฟนคลับถามหา ขอบคุณนะคะที่เข้ามาแบ่งปันกัน จานอั๋นบอกว่าการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ สิ่งที่เราได้กลับมาจะมากกว่า :01

แล้วจะทำยังไงให้ขายพร้อมกันล่ะครับ

ขอ user กับ password คุณกระต่ายทองล่ะกัน เดี๋ยวผมขายให้พร้อมกันแน่ๆ

:_01

แต่ผมมักลีลาเยอะ เมื่อเช้าก็ไม่ยอมขายซักที จนมันลงมารอบนี้เลยไม่ได้ซื้อ

อยากได้ไว้ใช้บ้าง คุณดาวเหนือแนะนำหน่อนได้มั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ

เดี๋ยวจัดให้ตามคำขอครับ

ขอบคุณคุณดาวเหนือ คุณกระต่ายมองและทุกท่านคะ :gd :uu

ขอบคุณคุณดาวเหนือ คุณกระต่ายทองและทุกท่านคะ :gd :uu

คะหวัดดีคะ เป็นงัยบ้างคะ เฮงๆรวยๆนะคะ :gvme

มาแล้วครับตามคำขอ

indicator ที่ผมใช้ประกอบครับ

http://file2.uploadfile.biz/i/MNEMMEIMMIIXDE

copy ไปไว้ใน C:\Program Files\FxPro - MetaTrader 4\experts\indicators

ปิดแล้วเปิดโปรแกรม fxpro ใหม่ แล้วก็เลือกขึ้นมาใช้งานเลยครับ